• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แถววัดตาลล้อมมีพี่ๆคนไหนอยู่บ้างคับญาติอยู่แถวนั้นคับ

:dribble: รู้จักไข่ไหมที่บ้านอยู่ข้างเวกก้าคับ
ที่น้องชื่อคิงสติกเกอร์หลังรถเขียนว่าผู้ชาย40ผู้หญิง60:eeek: ขับcefมันเป็นพี่ผมเองแม้งลอกขายไฟเบอร์TBO 1ยังไม่ได้ของเลย:cry:

ไข่.... นึกไม่ออก :verrckt: ต้องเห็นหน้าน่ะครับ อาจจะร้องอ๋อ....

ส่วนเวกก้า เนี่ย ไม่ทราบว่า อันนี้เป็นชื่อ login ใช่มั๊ยคับ ถ้าใช่...เค้าไม่มีน้องชื่อคิง ที่ตัดสติ๊กเกอร์นะคับ

หรือว่าเจ้าไข่เป็นพี่คนชื่อคิง งี้ใช่มั๊ย :verwirrt: แล้วขับเซฟสีไรเอ่ย? มีไม่กี่คันหรอก

ส่วนเวกก้าน่ะ เป็น login ของผมเองแหละคร้าบบ.บ.บ.....บ......:biggrin: ผมใช้อยู่ใน rcweb น่ะครับ ใช่บ่...:smile:

เริ่มคุ้นๆแฮะ บอกว่าบ้านญาติอยู่แถววัดตาลล้อม แล้วไอ้เจ้าไข่บ้านก็อยู่ใกล้ๆเวกก้า

ไอ้ไข่ นี่คือ เก่ง หรือป่าว (ขออภัยเก่งอื่นๆด้วยนะครับ) ถ้าใช่รู้แล้วว่าน้องเป็นใคร :biggrin:

ตอนนี้มันไม่อยู่นานแล้วนะครับ ย้ายไปนานมากๆแล้ว

เสื้อสมาชิกที่สมัครแบบ500 (ของน้าเหวก..อยู่กะพี่)ส่วนเสื้อ..หมวก..ที่ชมรมเขาฝาก โอ๋..401 มา นั้น..เขาฝากมาช่วยจำหน่ายให้กะสมาชิกทั่วไปที่ยังไม่มี(ที่สมัครแบบ250) หรืออยากได้เพิ่มเติม..ก็ซื้อได้ ในราคา 250 หมวก ราคา 200 โอเค มั้ย..
โอ้ว...อ่อจำได้แล้ว
น้าออย...อื่มใช่ๆจำได้แล้ว:tongue:

รับทราบครับพี่:eeek:
ไครสนใจติดต่อ
มาได้เลยครับ
เดี๋ยวไปนับก่อนมีเบอรไรมั่งครับ:eeek:
เพื่อนๆ มีไครต้องการ เสื้อกับหมวก
วิ่งผ่านบายพาส ชลบุรี-พัทยา
โทรมาได้ครับ บ้านผมอยู่
ติดสายบาสพาส ชลบุรีพัทยา
หัวสะพานถนน ข้ามบายพาสเครือสหพัฒ-บ่อวิน
ตามนั้นครับ

อะลงรูปหน่อย
ถ้ไม่มา ซื่อ เสื้อ ก็มากินเบียร ก็ได้นะ:biggrin:
ฮะๆ:biggrin:

ไฟล์แนบ

33.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67

ดีมาก..ช่วยๆ กันทำงาน เพื่อชมรม

เริ่มคุ้นๆแฮะ บอกว่าบ้านญาติอยู่แถววัดตาลล้อม แล้วไอ้เจ้าไข่บ้านก็อยู่ใกล้ๆเวกก้า

ไอ้ไข่ นี่คือ เก่ง หรือป่าว (ขออภัยเก่งอื่นๆด้วยนะครับ) ถ้าใช่รู้แล้วว่าน้องเป็นใคร :biggrin:

ตอนนี้มันไม่อยู่นานแล้วนะครับ ย้ายไปนานมากๆแล้ว
น้าเวก
อยู่แถว BSCหลอ
น้าเวกรู้จัก พี่วิชิต กับพี่ก๊อปก๊อตซิล่า
เปล่า เค้า บอกเคยเห็น
รถน้า อะน้าเวก อยู่คลับเจใช่เปล่า
พี่ผมอยู่แถวซอย วัดจีนอะ
ว่างๆเดี๋ยวไปดริ้งคุยเรื่องเซปกัน อิอิ:smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สมาชิกสนใจจะซื้อเสื้อ..กะหมวกของชมรมก็ติดต่อได้ที่ โอ๋401 ที่แหลมแท่นได้เลยน่ะครับ..เสื้อ 250 สีขาว รุ่นใหม่ หมวก มีสีขาว และดำ 200 บาทครับ รายได้เข้าชมรมครับสำหรับผมช่วงนี้ งานเข้า ต้องเครียร์งานก่อนน่ะครับ..แล้วค่อยพบกัน คิดถึงทุกคนครับ..จุ๊บ..ๆ
:smile:
รับ ทราบ
ตามนั้นครับ:eeek:

:eeek: ไม่ใช้คับไข่สิงสมุทรขับcefสีบอนร์คับ:super:
บ้านอยู่แถวเวกก้าผับเมียชื่อลี่:cold:

ถ้ไม่มา ซื่อ เสื้อ ก็มากินเบียร ก็ได้นะ:biggrin:
:dribble: พี่ไปทางไหนงง:confused:
:eeek: ใช้ทางเรียงเมืองหรือเปล่าคับ:wink:
:byebye: ไปส่งนำตาลไอ้ซิ้งบ่อยจะได้ไปเที่ยว:rolleyes:

น้าเวก
อยู่แถว BSCหลอ
น้าเวกรู้จัก พี่วิชิต กับพี่ก๊อปก๊อตซิล่า
เปล่า เค้า บอกเคยเห็น
รถน้า อะน้าเวก อยู่คลับเจใช่เปล่า
พี่ผมอยู่แถวซอย วัดจีนอะ
ว่างๆเดี๋ยวไปดริ้งคุยเรื่องเซปกัน อิอิ:smile:

พี่อยู่โรงโป๊ะคร้าบ แต่รู้จักพี่วิชิตกับคุณก๊อป ก๊อตซิล่าที่คลับ JZ ครับ คุยกันตอนไปแข่งควอเตอร์ไมลล์ที่คลอง 5 ตอนที่จัดแกรนด์มีตติ้งครับ พอดีรวมกลุ่มกันเป็นตัวแทนภาคตะวันออกไปแข่งกะเค้าครับ :biggrin:
พี่วิชิตเค้าก็ถามพี่ว่าอยู่ cef-thai เหรอ พี่เค้าเห็นติ๊กเกอร์น่ะ พี่เค้าบอกว่ารู้จักกับโอ๋ เพิ่งรู้ว่าแกเป็นเจ้าของรถ cef ที่กอล์ฟประทวยขับ วันนั้นก็ดู วิ่งสุดยอดมาก เร็วจนน่ากลัวเลยอ่ะ

ส่วนคุณก๊อป แกเป็นเวปมาสเตอร์อยู่ ก็คุยสนิทกันวันนั้นแหละ วงการนี้คุยไปคุยมามันก็วนๆกันอยู่น่ะคับ :biggrin: คนกันเอง

พี่อยู่คลับเจด้วยน่ะครับ ใช้ login WHEGA ครับ :byebye:

พอดีว่าเห็นในนี้ 80% ใช้ rb กันก็เลยต้องหาที่พึ่งพาหาความรู้น่ะครับ :biggrin: :biggrin:

:eeek: ไม่ใช้คับไข่สิงสมุทรขับcefสีบอนร์คับ:super:
บ้านอยู่แถวเวกก้าผับเมียชื่อลี่:cold:

โอว...ว....คนละเรื่องเลย งั้นโทษที :biggrin: :biggrin: :biggrin: :embarrassed: :go:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ส่วนมาไปกันครบ..เหนียวแน่น เหมือนเดิม..จะขาดก็แต่แก..น่ะแหละ..กะพี่ อิ.อิ
พิมพ์ให้ตัวใหญ่ๆหน่อยจิน้า.........อิอิ..:wink: :biggrin:

พิมพ์ให้ตัวใหญ่ๆหน่อยจิน้า.........อิอิ..:wink: :biggrin:
เห็นด้วยอย่างแรง พิมพิ์ให้มันหย่ายๆ หน่อยป๋า เอาให้เท่าจานเบรมโบ้ไปเลย จะอายทำไมคนเยอะแยะ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,855

5 5 5 5 5 5 5 5 5 5

เห็นด้วยอย่างแรง พิมพิ์ให้มันหย่ายๆ หน่อยป๋า เอาให้เท่าจานเบรมโบ้ไปเลย จะอายทำไมคนเยอะแยะ...

ช่ายๆ :biggrin:

เอา..ๆๆๆ..เหน็บกันเข้าไป...

ช่วงนี้พายุเข้าใช้รถ..ใช้ถนน..ใช้ความระมัดระวัง..กันให้มากๆ น่ะครับ
พี่น้องเราพลาดไปหลาย..คัน รักและเป็นห่วงครับ..

เป็นไงบ้างพี่เก่ง A31478 สบายดีป่าว น้องคิดถึงอยู่
ไม่ได้ติดต่อกันตั้งนาน ว่างๆๆๆ จะไปคุยด้วยที่แหลมแท่นค๊าบบบบบบ

โอ๋ เก็บเสื้อขาว ขนาด L กับหมวก สีขาวไว้อย่างละตัว เดี๋ยวกูเข้าไปเอา จากเอ๋:dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม