• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ประกาศ

เอ้....มอกะเสษ

จะขายยูราสที่ใส่อยู่รอบคัน 4,000

พี่น้องบางแสนใครเอายกมือด่วนนนนน
เห็นเจ้าแป้น..กะลังหาอยู่น่ะ..ของมาแล้ว จะเอาป่าว..แป้น

วะ วะ วะ ว้าววววว.....ไม่อยากจะเอ่ย:sweat:

ดู่ ดู้ ดู ดู เธอทำ ทำไมถึงทำกับฉันได้....:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,924

ไรกันเนี่ยพ่อหนุมบ่อวิน:boss:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,925
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปไหนกันหมดฟระ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ประกาศ

จะขายยูราสที่ใส่อยู่รอบคัน 4,000

พี่น้องบางแสนใครเอายกมือด่วนนนนน

ทำไมขายช่วงนี้ อยากได้แต่ไม่มีตังค์ อ่ะตอนนี้ กรอบเป็นข้าวเกรียบ

ทำไมขายช่วงนี้ อยากได้แต่ไม่มีตังค์ อ่ะตอนนี้ กรอบเป็นข้าวเกรียบ

คิดถึงน้าปุ๊จัง:sweet_kiss: :sweet_kiss:

คิดถึงน้าปุ๊จัง:sweet_kiss: :sweet_kiss:
ทำพูด(พิมพ์).........ทีเค๊าไป ตั๊วววว ก็มาซะดึก

มาจ๊ะจ๋ากันในนี้ เด๋วคนอื่นก็รู้ความลับหมดร่อก..!!!....:go: :go: :wink:

เมื่อคืนCefบางแสน สร้างปรากฏการณ์ใหม่ตอนตี2กว่าๆ 555 รวมพลคนหิวโซ ชักแถวฟาดโจ๊กกันซะงั้น กินกันมีมารยาทมาก ไม่คุยกันระหว่างกินเลย (ตั้งหน้าตั้งตากินด้วยความหิว) 555

เมื่อคืนCefบางแสน สร้างปรากฏการณ์ใหม่ตอนตี2กว่าๆ 555 รวมพลคนหิวโซ ชักแถวฟาดโจ๊กกันซะงั้น กินกันมีมารยาทมาก ไม่คุยกันระหว่างกินเลย (ตั้งหน้าตั้งตากินด้วยความหิว) 555
อูยยย..คิดถึง..น้องๆ จัง ..เอางี้ เสาร์ที่24 นี้ มีงานใหญ่ ที่หาดพัทยา งาน รวมพลคนรถซิ่ง..งานนี้โชว์รถ หลายๆ คลับ..ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ..โดยท่าน สนธยา คุณปลื้มเป็นแม่งาน เราCefero Thailand Bangsaenzone ไม่ควรพลาด แล้วเจอกันตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป ที่ชายหาดพัทยา เวลาที่หมายจะนัดรวมอีกครั้ง..ขอบอก ไม่ควรพลาด..งานใหญ่..เขาขอมา

เสาร์24นี้ มีงานรวมตัวครั้งใหญ่ที่หาดพัทยาตั้งแต่ 6 โมง
เย็นเป็นต้นไป รวมทุกคลับ ทุกยี่ห้อ บรรดารถซิ่งทั้งหลาย เรา cefiro thailand Bangsaenzone ไม่ควรพลาด เจอกันแน่นอน โดยท่าน สนธยาคุณปลื้ม เป็นเจ้าภาพ เขาขอมา เวลา สถานที่ รวมตัว จะแจ้งอีกครั้ง ใครว่าง ไม่ได้ไปไหน ควรจะไป แล้วเจอกัน ..คิดถึงครับ

อูยยย..คิดถึง..น้องๆ จัง ..เอางี้ เสาร์ที่24 นี้ มีงานใหญ่ ที่หาดพัทยา งาน รวมพลคนรถซิ่ง..งานนี้โชว์รถ หลายๆ คลับ..ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ..โดยท่าน สนธยา คุณปลื้มเป็นแม่งาน เราCefero Thailand Bangsaenzone ไม่ควรพลาด แล้วเจอกันตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป ที่ชายหาดพัทยา เวลาที่หมายจะนัดรวมอีกครั้ง..ขอบอก ไม่ควรพลาด..งานใหญ่..เขาขอมา

ไปด้วยคนครับ พี่บอกพิกัดที่รวมตัวด้วยครับ งานนี้อยู่ใกล้บ้าน :biggrin:

จัดไปครับพี่ .......... มีไรให้ผมช่วยก็บอกไลยครับบบบบ

พอดีเพื่อนเป็น น้องๆ ท่าน( เจ้าของเบอร์ด๊อก) อ่ะ ว่าจะจัดชมรมเราลง บางแสน เฟสติวัลลลล เค้าก็โอนะ

ไม่รู้สนใจกันป่าว ผมเคยเกริ่นๆ กับ เพื่อนไปแว้ววววววว

พี่ยศลอง เกริ่นๆ ใน ตร๊าฟโซนดิครับ ....

ว๊าววววว...บางแสนโซนโกอินเตอร์แร้วค๊าบบบบบ......:biggrin:

เสาร์24นี้ มีงานรวมตัวครั้งใหญ่ที่หาดพัทยาตั้งแต่ 6 โมง
เย็นเป็นต้นไป รวมทุกคลับ ทุกยี่ห้อ บรรดารถซิ่งทั้งหลาย เรา cefiro thailand Bangsaenzone ไม่ควรพลาด เจอกันแน่นอน โดยท่าน สนธยาคุณปลื้ม เป็นเจ้าภาพ เขาขอมา เวลา สถานที่ รวมตัว จะแจ้งอีกครั้ง ใครว่าง ไม่ได้ไปไหน ควรจะไป แล้วเจอกัน ..คิดถึงครับ
รับทราบ :wink:
ครับผมไม่พลาดแน่นอนครับ
เพราะไกล้บ้านฮะๆ:smile:

เมื่อ คืนวันเสาร ที่ผ่านมา
ขอขอบคุณ พี่น้อง Cef-bangsaen.:wink:
เซอรไพ๊ส......ซื้อ เค้กมา
ไห้เป่า ลั่นกลางลาน
ในวันคล้ายวันเกิด ผมครับ
ขอบคุณ เหล้า น้า มาค จัดมาไห้
ขอบคุณ น้องแหม่ม เบนซ พี่เก่ง พี่หนึ่ง น้าจิ๊ก ไอ้กิ๊ฟ
เพื่อนๆCefที่มาไหม่อีก4-5ลำและเพื่อนๆที่จำไม่ได้ ทุกคน ครับ

ดู่ ดู้ ดู ดู เธอทำ ทำไมถึงทำกับฉันได้....:biggrin:
ไอ้ ตั้ม บ่อวิน เอาเซฟ 2เจมาโชว แล้วๆ เซฟโบเดี่ยวไม่มาเลย :smile:
เสารนี้ ว่าไงเค้าไปพัทยากัน:boss: ที่พี่ยศว่า

อัปเดต สต๊อก เสื้อหมวก 19-5-08.:wink:
.

ณ.ตอนนี้ครับ มี
-เสื้อเบอร์ M 4 ตัว -3 =ของผม1,พี่ยศ1,น้าเวก1
-เสื้อเบอร์ L 4 ตัว -4 =ของผม1,น้าเอ๋1, น้าเวก1-น้าจิ๊ก อีก1(ของหมดแล้ว)
-เสื้อเบอร XL 4 ตัว -2 =ของพี่ยศ1 , น้าเวก1
-หมวกดำ 10ใบ -3 =ของผม1พี่ยศ1น้าเอ๋1
-หมวกขาว10ใบ
ครับ:wink:

ประกาศ

ฮะ...........
ประกาศ โอ๋ จองแล้วโทรคุยแล้ว เอาเลย อิอิ:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม