• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,961
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ท่านประธานโทษ ! เอ๊ย!ท่านประธานคร๊าปปปปปป:byebye:
แล้วพวกเราใส่เสื้อสีไรไปกันอ่ะ จะได้เหมือนกันทุกคน หรือว่าแต่งตัวฟรีสไตล์(กางเกงในตัวเดียว ) อิๆ:dribble: :wink: :biggrin:

กล้าใส่มาป่าวว

จะรอดูมาร์คน้อยย... 5 5 5:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มันตามอายุอ๊ะป่าว...น้าเหวก..

5 5 5 5

เอ๊ย....เค้าเพิ่งยี่ฉิบหกนะเฟร้ย...:biggrin:

อ่ะ ย้อเย่น........:biggrin:

ท่านประธานโทษ ! เอ๊ย!ท่านประธานคร๊าปปปปปป:byebye:
แล้วพวกเราใส่เสื้อสีไรไปกันอ่ะ จะได้เหมือนกันทุกคน หรือว่าแต่งตัวฟรีสไตล์(กางเกงในตัวเดียว ) อิๆ:dribble: :wink: :biggrin:

อย่ามายืนใกล้พี่นะตามาร์ค :biggrin: :biggrin:

ใส่เสื้อเหลือง..น่ะดีแล้ว..หล่อสุดๆ

กล้าใส่มาป่าวว

จะรอดูมาร์คน้อยย... 5 5 5:biggrin:
ช่างไปรู้ได้ยังไงว่า..มาร์คน้อย..เหอะ..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แล้วเจอกานนนนน....

จะเสร็จทันป่าวหว่า ถามผู้รู้หน่อยนึงคือเมื่อวันนี้ 21 พ.ค. ตื่นเช้ามาก็ลองมาสตาร์ทรถวอร์มเครื่อง ปกติเวลาเราสตาร์ทรอบเครื่องจะสูงแล้วค่อยๆลงมาไช่มั้ยครับ แต่มันไม่เป็นอย่างที่เคยเป็นพอสตาร์ทไปได้ประมาณ1 นาทีรอบเครื่องก็สูงปกติแต่พอซักครู่รอบเครื่องตกลงวูบเลยครับแล้วรถมีอาการเครื่องรัวๆๆเหมือนเสียงซุบารุเลยครับมีฟันดำๆออกท่อนิดๆแต่พอไปเร่งเครื่องควันขาวๆเต็มไปหมดเลยครับ(แต่พอเร่งมานก็เร่งขึ้นน่ะแต่เสียงมานจะรัวๆเหมือนเดิม)อันนี้เป็นเครื่อง1j โบ น่ะครับ กูรู ช่วยตอบทีครับ (ซ่อมจนเอียน)

ดีใจจัง login ได้ซะที

เฮ้อ เข้าเรื่องเลยนะกาฟพี่น้องบางแสน

ครายมีคอย บริจากมั่งป่าว รถป๋มแย่แล้น

ตอนนี้แบคฟายตลอดเลยกาฟ ขับแก๊สไม่ได้เลย

ใครมีตต้งมีตติ้งที่หนายก็มะได้ไปกะเค้าอะ

ป๋มต้องการคอยล์กาฟฟฟฟฟฟฟ พี่ยศ

help me please...........................

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

>>>Aod&Poy<<<

เสื้อเหลืองใช่ปะ ? หล่อสุดเลยนะ !!! จัดปายยยยยยยย
อะฮ้า ! ใครคิดทะลึ่งอ๊ะป่าว? ก็ปกติก็ใส่เกงในตัวเดียวไม่ใช่เหรอครับ?
หรือว่าเก่งม่ายใส่เกงในอ่ะ??? วู๊ ! กิ๊วๆ

• #1,969

เสื้อเหลืองใช่ปะ ? หล่อสุดเลยนะ !!! จัดปายยยยยยยย
อะฮ้า ! ใครคิดทะลึ่งอ๊ะป่าว? ก็ปกติก็ใส่เกงในตัวเดียวไม่ใช่เหรอครับ?
หรือว่าเก่งม่ายใส่เกงในอ่ะ??? วู๊ ! กิ๊วๆ
ก้อไม่ใส่ไง

อ่ะเรื่องจิงดิ๊:biggrin:

• #1,970

จะเสร็จทันป่าวหว่า ถามผู้รู้หน่อยนึงคือเมื่อวันนี้ 21 พ.ค. ตื่นเช้ามาก็ลองมาสตาร์ทรถวอร์มเครื่อง ปกติเวลาเราสตาร์ทรอบเครื่องจะสูงแล้วค่อยๆลงมาไช่มั้ยครับ แต่มันไม่เป็นอย่างที่เคยเป็นพอสตาร์ทไปได้ประมาณ1 นาทีรอบเครื่องก็สูงปกติแต่พอซักครู่รอบเครื่องตกลงวูบเลยครับแล้วรถมีอาการเครื่องรัวๆๆเหมือนเสียงซุบารุเลยครับมีฟันดำๆออกท่อนิดๆแต่พอไปเร่งเครื่องควันขาวๆเต็มไปหมดเลยครับ(แต่พอเร่งมานก็เร่งขึ้นน่ะแต่เสียงมานจะรัวๆเหมือนเดิม)อันนี้เป็นเครื่อง1j โบ น่ะครับ กูรู ช่วยตอบทีครับ (ซ่อมจนเอียน)

เปงไรอีกหวาเมื่อเช้าขับผ่านเหนจอดสงบนิ่งหน้าบ้านกันชนไม่มี..ว่าจะแวะแต่รีบทำธุระอ่ะ

- รถมีอาการเครื่องรัวๆๆเหมือนเสียงซุบารุ เซฟจะแปลงร้างเป็นขับสี่ซะง้าน

- มีฟันดำๆออกท่อนิดๆแต่พอไปเร่งเครื่องควันขาวๆเต็มไปหมดเลยครับ รถไก่ย่างคืนชีพ

_ ช่วยตอบทีครับ (ซ่อมจนเอียน) อาเจียนไปกี่รอบแล้วล่ะ

โบมันไม่ไปแล้วรึพ่อหลั่งสุดหล่อ:sweat:

ตอบไม่ได้ว่ะ แต่ไอรัว ๆ เนี่ย รอบ มันเท่าเดิมหรือฟระ ดูแวคกั้ม ดีรึยัง และ ควันขาว ควันดำน่ะ ดูเซ้นเซอร์ หน่อยดีไหมวะ กรูว่า เครื่องมันสั่งจ่ายเพี้ยนแล้วว่ะ

ระวังเป็นไส้เลื่อนเด้อ..

ใครน้าอยากรู้จัง ? อิๆ ไม่เดาดีกว่า กลัวจะถูก 555 จัดปายๆ รักใสๆ หัวใจJZ อิๆๆ
อ้อ ! ส่งรูปไปให้แล้วนะ ดูรึยังพ่อรูปหล่อ ?
ขอบคุณ ครับ น้ามาค
ยังไม่ได้ดูเลย
มีความลับจะบอก อิอิ
วันที่เรากลับกัน 2ลำ
ขอขอบคุณ ที่น้ามาคมาก
แหวกรถเก๋ง 2 คัน นั้นไห้
ผมดันทะลึ่งเองขับเจ้า เจ แก๊ส
ไล่ โบเดี๋ยว มาติดๆ
งานเกือบเข้า เลย190-180เนี๊ยะละ
ที่เบรกกัน สนั่นแล้วผมจี้ๆ หน๋ะไม่ใช่แรงนะ จะเอาไม่อยู่
ไม่ใช่ไร ผ้าเบรคหมด ควันท่วมหมดเลย ข้างหน้า
ถ้าไม่แหวกไป สงสัย ถึงได้เปิดไฟเลี้ยวคู่ ไห้เบาๆรอผมไง:cold:
รักนะจู๊บๆ:sweet_kiss:
ชอบ จังเวลา น้ามาค ซัดแล้วสับ ยร
มีไฟออก ท่อทุกเกียร เลย
คอนเฟริม ครับ ของเค้าแรง จริงๆ
1-2-3ยังพอเห็นเลขทะเบียน พอ4-5ผมโดนทิ้งกระจาย:biggrin:

สรุป
เสาร24 นี้อีก2วัน
6 โมงเย็น
หน้าร้าน น้าติ๊ก
ก็ร้านนี้ ละที่ผมใส่ยาง ชุดนี้มาครับ
โปรเจ็กยางหลัง ครั้งหน้า ผมไห้แกจัด ยางเบิน สีแน่นอน โปร ติดตาม ตอนต่อไป
โปรเจ็ก นี้ อัป ชุดช่วงล่างไห้แน่นก่อน แล้วซ่อมสี B-wave อิอิ

โอ๋ มางานพัทยาหยิบเสื้อที่พี่จองไว้ 3 ตัวติดมือมาด้วยนะ :smile:

งานเกือบเข้า เลย190-180เนี๊ยะละ
ที่เบรกกัน สนั่นแล้วผมจี้ๆ หน๋ะไม่ใช่แรงนะ จะเอาไม่อยู่
ไม่ใช่ไร ผ้าเบรคหมด ควันท่วมหมดเลย ข้างหน้า
ถ้าไม่แหวกไป สงสัย ถึงได้เปิดไฟเลี้ยวคู่ ไห้เบาๆรอผมไง:cold:
ชอบ จังเวลา น้ามาค ซัดแล้วสับ ยร
คอนเฟริม ครับ ของเค้าแรง จริงๆ
1-2-3ยังพอเห็นเลขทะเบียน พอ4-5ผมโดนทิ้งกระจาย:biggrin:

เห็นมั๊ยว่าเจ โบเดี่ยว+เกียร์ธรรมดา แรงเห็นๆ อีกหน่อยจะเอามั่ง :biggrin: :biggrin:

โอ๋ มางานพัทยาหยิบเสื้อที่พี่จองไว้ 3 ตัวติดมือมาด้วยนะ :smile:
เสื้อที่พี่จองไว้ 3 ตัวติดมือมาด้วย
OK รับทราบ:augenrollen: :biggrin:

• #1,978

คงเพี้ยนเหมือนเจ้าของมันอ่า.. 5 5 5:biggrin:

• #1,979

ระวังเป็นไส้เลื่อนเด้อ..
ไม่เปงไรครับคอยโกยมันบ่อย ๆ:smile:

เบา ๆหน่อย เว๊ย..เฮ๊ยย:sexy_girl:

• #1,980

โอเชเสาร์เจอกานนนนนนนนหกโมง

ไม่แน่จะไปขับโกคาร์ดรอ:boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม