• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณ ครับ น้ามาค
ยังไม่ได้ดูเลย
มีความลับจะบอก อิอิ
วันที่เรากลับกัน 2ลำ
ขอขอบคุณ ที่น้ามาคมาก
แหวกรถเก๋ง 2 คัน นั้นไห้
ผมดันทะลึ่งเองขับเจ้า เจ แก๊ส
ไล่ โบเดี๋ยว มาติดๆ
งานเกือบเข้า เลย190-180เนี๊ยะละ
ที่เบรกกัน สนั่นแล้วผมจี้ๆ หน๋ะไม่ใช่แรงนะ จะเอาไม่อยู่
ไม่ใช่ไร ผ้าเบรคหมด ควันท่วมหมดเลย ข้างหน้า
ถ้าไม่แหวกไป สงสัย ถึงได้เปิดไฟเลี้ยวคู่ ไห้เบาๆรอผมไง:cold:
รักนะจู๊บๆ:sweet_kiss:
ชอบ จังเวลา น้ามาค ซัดแล้วสับ ยร
มีไฟออก ท่อทุกเกียร เลย
คอนเฟริม ครับ ของเค้าแรง จริงๆ
1-2-3ยังพอเห็นเลขทะเบียน พอ4-5ผมโดนทิ้งกระจาย:biggrin:
เฮ้ย..ไปแอบซิ่งกัน..ระวังน่ะ..จะว่าไม่เตือน..1 เจคันนี้ ต้องเจอนีโอถึงจะสูสี..เอิ๊กๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันที่24 เป็นการรวมตัวเบื้องต้นของงาน..ตามสายข่าวรายงานมา..(ตาติ๊ก..นั่นแหละ) เป็นการซักซ้อมความเข้าใจรูปแบบของงาน..ว่าเป็นอย่างไรและแต่ละกลุ่มจะได้ที่จอดตรงไหน ก็ไปพูดคุยกันตกลงกันไป..ส่วนงานเปิดจริง..จะเป็นเสาร์ที่31 นี้ โดยท่านสนธยา เป็นประธาน..น่ะครับ จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน
สำหรับเสาร์นี้ก็เจอกันตามที่คุยไว้เพราะจะมีหลายๆกลุ่ม..หลายๆคลับ มาตกลงซักซ้อมเหมือนกัน..ประมาณว่า ชิมราง..ก่อนเอาจริง..ว่างั้นเถอะ..เอิ๊กๆ..แล้วเจอกันคร้าบ..
อาทิตย์ ที่แล้วเพิ่งไปเปลี่ยนยางหลัง 275/35/18 ของNITTO ที่ร้านตาติ๊กนี่แหละ กะจะเปลี่ยน คู่หน้าด้วย 235/40/18 แต่ของไม่มี เลยได้แต่คู่หลัง โดนไป17,000 ก็โอน่ะ ไม่แพง..อิ.อิ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ต้อง..ทำอีกเยอะ..เลย..น่ะเนี้ย

บางทีทำรถนึกแล้วก็ท้อเหมือนกันนะ ไอ้โน่นก็ยัง ไอ้นี่ก็ไม่จบ ต้องใช้ตังค์ทั้งนั้น บวก เวลา อีกต่างหาก จะทำไรแต่ละทีต้องลางาน นึกแล้วเหนื่อย :sweat: :cry:

จะทนใช้ไป พอเห็นคนอื่นทำออกมาแล้วดีก็เกิดกิเลส นี่แหละน๊ามนุษย์ :cold:

ชักเริ่มเหนื่อย..............:cry:

ตกลงมันเป็นงานอะไรน่ะพี่ :confused:

แบบว่าจะบินเดี่ยว :tongue: จะได้ใส่เหตุผลในการขอวีซ่าได้ถูกอ่ะนะ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,986

ถึงจะเหนื่อย แต่ถือว่าได้ทำ ได้เรียนรู้ มันก็มันส์ไปอีกแบบ

อย่างผมวิ่งจนเหนื่อยล้า หมดเงินทอง ตอนนี้ยังทำสีอยู่ที่อู่อีก

เดือนหน้าคงได้ออกมาวิ่ง..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,987

ขอวีซ่าทัน

แต่อย่าลืมพาสปอร์ตหมดอายุ:biggrin:

5 5 5:burn:

พี่เก่ง A31478 จะไปขับโกคาร์ดระวังอาเจียนอีกนะค่ะ
น้องขอบอก

ขอให้สนุก ครับทุกท่าน ...............เสียดายไม่ได้ปายด้วย ..........

ขายของเส็ดจาตามไปนาคับ..ไม่ได้ไปแหลมแท่นซะนาน..คราวนี้จาได้ไปแหลมบาลีไฮ..บ้านก็อยู่แหลมฉบัง..หุหุ

อย่าเพิงท้อ..คนที่ทำรถมันก็หัวอกเดียวกัน.น่ะมันถึงคุยกันได้และเข้าใจกันได้เร็ว..
ถึงจะมีปํญหามากเพียงใด..ก็อยากทำ..พอทำเสร็จ..มันมีความรู้สึกยังไงก็ไม่รู้บอกไท่ถูก
นั่นแหละ..คือความอยาก..จนติดกันงอมแงม บางคนก็ ถอนตัวไม่ขี้น..ถมลงไปเท่าไหร่ก็ไม่มีเต็ม..ก็สู้ต่อไปครับ..

ผมี่ก็บอกเขาว่ามีประชุมชมรมนัดแนะซักซ้อมความเข้าใจกันระหว่าคลับอื่นๆ ในงานรวมพลคนรถซิ่ง..ที่จะเปิดอย่างเป็นทางการในวันที่31 นี้..น่ะโดยท่านสนธยา เป็นประธาน..พอดีเห็นว่าไม่ไกลบ้านก็น่าจะไป เดี๋ยวก็กลับแระ..ไม่เกินเที่ยงคืน..แลัวเขาก็ทำหน้างง..ๆ แล้วไม่พูดอะไร..ก็แสดงว่า..เขา.ok..พรุ่งนี้ 5โมงเ็ย็นเลิกงานแล้ว ล้อก็หมุนเลย..อิ.อิ

อย่าเพิงท้อ..คนที่ทำรถมันก็หัวอกเดียวกัน.น่ะมันถึงคุยกันได้และเข้าใจกันได้เร็ว..
ถึงจะมีปํญหามากเพียงใด..ก็อยากทำ..พอทำเสร็จ..มันมีความรู้สึกยังไงก็ไม่รู้บอกไท่ถูก
นั่นแหละ..คือความอยาก..จนติดกันงอมแงม บางคนก็ ถอนตัวไม่ขี้น..ถมลงไปเท่าไหร่ก็ไม่มีเต็ม..ก็สู้ต่อไปครับ..

บทความนี้อ่านแล้วซึ้งเลยคับพี่..ผมบรรลุเลยอ่ะ..รักcefจัง..จุ๊บๆ:cry:

ขอบคุณ ครับ น้ามาค
ยังไม่ได้ดูเลย
มีความลับจะบอก อิอิ
วันที่เรากลับกัน 2ลำ
ขอขอบคุณ ที่น้ามาคมาก
แหวกรถเก๋ง 2 คัน นั้นไห้
ผมดันทะลึ่งเองขับเจ้า เจ แก๊ส
ไล่ โบเดี๋ยว มาติดๆ
งานเกือบเข้า เลย190-180เนี๊ยะละ
ที่เบรกกัน สนั่นแล้วผมจี้ๆ หน๋ะไม่ใช่แรงนะ จะเอาไม่อยู่
ไม่ใช่ไร ผ้าเบรคหมด ควันท่วมหมดเลย ข้างหน้า
ถ้าไม่แหวกไป สงสัย ถึงได้เปิดไฟเลี้ยวคู่ ไห้เบาๆรอผมไง:cold:
รักนะจู๊บๆ:sweet_kiss:
ชอบ จังเวลา น้ามาค ซัดแล้วสับ ยร
มีไฟออก ท่อทุกเกียร เลย
คอนเฟริม ครับ ของเค้าแรง จริงๆ
1-2-3ยังพอเห็นเลขทะเบียน พอ4-5ผมโดนทิ้งกระจาย:biggrin:
ม่ายได้แรงหรอก แต่ว่าคุณโอ๋ขับช้าเองต่างหากล่ะ อิๆ:biggrin: :biggrin:

เฮ้ย..ไปแอบซิ่งกัน..ระวังน่ะ..จะว่าไม่เตือน..1 เจคันนี้ ต้องเจอนีโอถึงจะสูสี..เอิ๊กๆ
จะเจอได้งายอ่ะ ก็เพ่เล่นจอดแต่ใต้ถุนตึก ปล่อยให้ผมอกมาซิ่งอยู่คันเดียว ทุกเสาร์เลยยย555
(ตอกย้ำๆ ) :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ผมี่ก็บอกเขาว่ามีประชุมชมรมนัดแนะซักซ้อมความเข้าใจกันระหว่าคลับอื่นๆ ในงานรวมพลคนรถซิ่ง..ที่จะเปิดอย่างเป็นทางการในวันที่31 นี้..น่ะโดยท่านสนธยา เป็นประธาน..พอดีเห็นว่าไม่ไกลบ้านก็น่าจะไป เดี๋ยวก็กลับแระ..ไม่เกินเที่ยงคืน..แลัวเขาก็ทำหน้างง..ๆ แล้วไม่พูดอะไร..ก็แสดงว่า..เขา.ok..พรุ่งนี้ 5โมงเ็ย็นเลิกงานแล้ว ล้อก็หมุนเลย..อิ.อิ
กลับไม่เกินเที่ยงคืนของอีกวันรึป่าวเพ่ ? :biggrin:
แล้วที่ผู้ปกครองเพ่ไม่พูดอ่ะ เขา OK. หรือว่า
NO-WAY กันแน่จ๊ะ ? :cry:
ระวังข้อหาเดิมกำเริบนะเพ่ 555:byebye: :byebye: :byebye:

ตามไปด้วยคนนะครับ
พวกเครื่องยนต์ 2500 Cc ทั้งหลาย
รอ 2000 Cc ของผมด้วยนะครับ

ตามไปด้วยคนนะครับ
พวกเครื่องยนต์ 2500 Cc ทั้งหลาย
รอ 2000 Cc ของผมด้วยนะครับ

2000 ตัวนี้ก็แรงใช่ย่อยนะ ไม่ธรรมดา :smile: :sweat:

ปล.แม็กสวยจัง สอยมาเท่าไหร่น่ะหนึ่ง

แล้วเจอกันพี่ วันนี้มาทำโอหาตังค์แต่งรถเหมือนกัน :biggrin:

กลับไม่เกินเที่ยงคืนของอีกวันรึป่าวเพ่ ? :biggrin:
แล้วที่ผู้ปกครองเพ่ไม่พูดอ่ะ เขา OK. หรือว่า
NO-WAY กันแน่จ๊ะ ? :cry:
ระวังข้อหาเดิมกำเริบนะเพ่ 555:byebye: :byebye: :byebye:

มาร์คมาป่าว ? จะได้โชว์ตัวแรงของกลุ่มบางแสนง่ะ :dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม