• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ่ะ..แล้วเจอกัน..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แล้วเย็นนี้เจอกันน่ะ..

ขายของเส็ดจาตามไปนาคับ..ไม่ได้ไปแหลมแท่นซะนาน..คราวนี้จาได้ไปแหลมบาลีไฮ..บ้านก็อยู่แหลมฉบัง..หุหุ
ฮะๆ หารู้ มั๊ย
บ้านผมก็อยู่หัวสะพานฝั่งนู้น ละ
ขับมอไซย์ ผ่านเจอกันประจำ
ว่างๆมานั่งกิงเบียร บ้านผม นะน้า อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาร์คมาป่าว ? จะได้โชว์ตัวแรงของกลุ่มบางแสนง่ะ :dribble:
ต้องมาจิ เบอรผมมีเดี่ยวโทร ตามจิก อิอิ

2000 ตัวนี้ก็แรงใช่ย่อยนะ ไม่ธรรมดา :smile: :sweat:
ปล.แม็กสวยจัง สอยมาเท่าไหร่น่ะหนึ่ง
ถูกต้องละ คราบเคยเห็นแล้ว
กัดตูดแก๊งCef ขาวๆ แรงๆทั้งหลาย ไปติดๆเลยวันควอโต้มาย:smile:

ม่ายได้แรงหรอก แต่ว่าคุณโอ๋ขับช้าเองต่างหากล่ะ อิๆ:biggrin: :biggrin:
ง่า.........:dribble:
จะเอาอะไรกับรถแก๊ส
รถแก๊สเล่า หน้า ลิ้น
มี มิกหนาๆมากัก อากาศ ไห้ไหลเข้าประสมแก๊สได้แค่ 28 mm.
5555+:biggrin:
รถใช้เลือกประหยัด ไว้ยัดแรง แสตป ต่อไปหัว ฉีดโบเดี่ยว อิอิ
ตอนนี้หาตังทำสีก่อง:cold:
แซ๊ดดดดดดดดดดดดดดดด...........................ฟิ๊วววววว.....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,005

เจอกานนครับบพี่น้องค๊าพพ

แหลมบาริไฮ

เด๋วเอา 20 โบไปไล่:go:

• #2,006

ดีใจจัง login ได้ซะที

เฮ้อ เข้าเรื่องเลยนะกาฟพี่น้องบางแสน

ครายมีคอย บริจากมั่งป่าว รถป๋มแย่แล้น

ตอนนี้แบคฟายตลอดเลยกาฟ ขับแก๊สไม่ได้เลย

ใครมีตต้งมีตติ้งที่หนายก็มะได้ไปกะเค้าอะ

ป๋มต้องการคอยล์กาฟฟฟฟฟฟฟ พี่ยศ

help me please...........................

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

>>>Aod&Poy<<<
อ้าวว

คราวก่อนว่าแบตหลวม

ไงยังแบคไฟอีกอ่า

เสาร์นี้เจอกานพัทยาหกโมงเน้อออ

มาร์คมาป่าว ? จะได้โชว์ตัวแรงของกลุ่มบางแสนง่ะ :dribble:
ปายคร๊าปปปปปปปปปป ถ้าม่ายปายเดี๋ยวไม่รู้ว่าท่านประธานปายจริงอ๊ะป่าว ? อิๆ

ตามไปด้วยคนนะครับ
พวกเครื่องยนต์ 2500 Cc ทั้งหลาย
รอ 2000 Cc ของผมด้วยนะครับ
ร้องว่าให้รอ เสาร์ที่แล้วอ่ะ สาย2อ่ะ ไม่รอกันเลยนิ เหยียบหายเลย:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ร้องว่าให้รอ เสาร์ที่แล้วอ่ะ สาย2อ่ะ ไม่รอกันเลยนิ เหยียบหายเลย:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:
เออ วะ น้าม๊าค
ไอ้ผมก็กำลังตั้งหลัก
หันหลังไปดู รถก่อนออกจากร้านโจ๊ก
หันมาอีกที เห็นแสงไฟท้าย แว๊ปนึง
ที่เหลือ ได้ยินแต่เสียงแซด กับ ขวันยาง...
รถแก๊ส เลยท้อ ยกดีก่า แล้ววิ่งเบาๆ
ชะโงกหัวออกนอกรถ ฟังเสียงดีก่า อิอิ
แซดๆ...........แซ๊ดดดดดดดด......................
โฮ้ว...............โบเดี่ยวมันเสียงเพราะดี จริงๆ อิอิ:rolleyes:

เค้าไปพัทยา กัน เรา เฝ้าบอร์อด กิงเบียร์ ................

2000 ตัวนี้ก็แรงใช่ย่อยนะ ไม่ธรรมดา :smile: :sweat:

ปล.แม็กสวยจัง สอยมาเท่าไหร่น่ะหนึ่ง
อยากได้มากนานแล้วอ่ะ ล้อในฝัน
ราคา 3 กว่าๆ อ่ะ
ไม่รู้ว่ากล้าซื้อได้ไง

คืนนั้นมันส์ มากเลย
ผมอัดรถ กับ ตาจิ๊ก
กับหน้าแหลม 1J-GE A/T
ผลคือ น้ำมันผมเกือบหมดถัง:byebye:

แหลม..มาลีไฮ..ทุกคนสนุกสุดๆ..ถึงแม้ที่จะแคบ..แต่ชาวบางแสนก็เต็มที่ทุคน..น่ารักมาก
เค๋วรูปบรรยากาส จะตามมาใน กระทู้ใหม่แหลมมาลีไฮ กับเซฟบางแสน..

เค้าไปพัทยา กัน เรา เฝ้าบอร์อด กิงเบียร์ ................
ขอบคุณที่เผ้าดูแลให้ เด๋วเอารูปมาฝาก..งานนี้แค่ซักซ้อมน่ะ..เซฟมาเพียบเลย นับเฉพาะที่จอดกะเรา 24 คัน ที่วิ่งผ่านไม่กล้าจอดอีกเยอะเลยเอาจริง31 นี้ น้าปุ๊อย่าพลาดน่ะ ผมจะตั้งโต๊ะรับสมัครสมาชิคเลย เพราะเสา์ร์็ที่แล้วลืมเอาใบสมัครไป มีคนสนใจอยากสมัครเพียบเลย เลยนัดให้มาสมัครในวันงานจริงเลยดีก่า..มาช่วยกันน่ะ..

ไปต่อกันที่แหลมแท่นหลายลำเหมือนกันครับ กลับกันตีเท่าไหร่ไม่รู้ ส่วนผมเผ่นตอนตีหนึ่งครึ่ง ไม่ไหวครับ ง่วง+เมา :smile: :go:

มาวมากมายเลยคับ แต่ตอนกลับนี่สิ พอขึ้นสุขุมวิทกันได้ ซัดกันกระจัดกระจายเลย ทั้งเซฟบางแสนและเซฟพัทยา สร่างเมาตอนไล่กะคันสีส้มพัทยาน่ะคับ เห็นเลี้ยวไปทางแยกสะพานบายพาสแหลมฉบัง ไม่รู้จะเข้ามาอ่านรึป่าว อย่าถือสานะคับ ไว้วันงานจะเข้าไปคุยด้วยคับ (เมา ไม่รู้ใครเป็นใคร)

• #2,016

ก้อหนุกดีอ่าตอนกลับมีแต่เซฟกะเสียงท่อแผดเต็มถนนพัทยา

แต่ผมไม่ได้ตามไปแวะปั๊มก่อนน้ำมันหมดเสาร์หน้าเจอกันไหม่แหลมบาลีไฮน์

เสาร์หน้าใส่เสื้อขาวของชมรมดีกว่ามั๊ยพี่ยศ ไอ้สีเหลืองผมคอมันเริ่มย้วยแล้ว ฮ่า ฮ่า :biggrin:

หายเมากันรึยังพี่น้อง :smile: :sweet_kiss:

หายแล้วแต่ยังไม่หายมันส์..

เสาร์หน้าใส่เสื้อขาวของชมรมดีกว่ามั๊ยพี่ยศ ไอ้สีเหลืองผมคอมันเริ่มย้วยแล้ว ฮ่า ฮ่า :biggrin:
555++..ตามนั้น เสื้อเหลือง..ออกงานหนักๆ มามากแระ..คงจะให้พักผ่อนบ้าง..ใครมีเสื้อขาว..รุ่นใหม่..หรือรุ่นเก่่าของบางแสนโซน
ก็ใส่มาก่อน..ถ้าไม่มีก็
เป็นเสื้อดำ..ชมรมก็ได้ แต่ถ้าไม่มีอีก..ก็เสื้อเหลืองก็หล่อดีน่ะ..ใครไม่มี ซื้อได้ที่พี่ยังเหลือเบอร์L อีก4-5ตัว..ส่วนเสื้อขาวกะหมวก..ซื้อได้ที่..โอ๋ 401..ยังเหลืออีกหลายตัว..ครับ..แล้วเจอกันน่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม