• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตอนเย็นหรือพี่ผมไปสะบายเลย
หน้าแหกเลยเรา

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พอดีอ่านเจอในหนังสือพิมพ์
ใช่เพื่อนเรากันรึเปล่าคับ

มาวมากมายเลยคับ แต่ตอนกลับนี่สิ พอขึ้นสุขุมวิทกันได้ ซัดกันกระจัดกระจายเลย ทั้งเซฟบางแสนและเซฟพัทยา สร่างเมาตอนไล่กะคันสีส้มพัทยาน่ะคับ เห็นเลี้ยวไปทางแยกสะพานบายพาสแหลมฉบัง ไม่รู้จะเข้ามาอ่านรึป่าว อย่าถือสานะคับ ไว้วันงานจะเข้าไปคุยด้วยคับ (เมา ไม่รู้ใครเป็นใคร)
แหม ! พี่อ่ะกินผสมตั้งหลายอย่าง ผมดิ เพียวๆ เลย ( น้ำเปล่า ) อิๆ
ตกลงไม่รู้ผมเมารึป่าว เบรินยางซะกลางไฟแดงเลยยยย อ้อ ! ม่ายเมาๆ ลืมไป ผมไล่ยุงให้ตาจิ๊กเค้า เห็นบ่นยุงเยอะ 555

ยา.ยี่ห้ออารายอ่ะ.ใช้ด้ายหลายอย่างจั.

ใช่ครับ..รถคันนี้ไปๆ มาศรีราชาบ่อย..ติดสติกเกอร์บางแสนโซนด้วย..

แล้วเป็นไรมากเปล่า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,027

อืมได้ยินข่าวเหมือนกัน

แต่เจ้าตัวไม่เป็นไร

แหม ! พี่อ่ะกินผสมตั้งหลายอย่าง ผมดิ เพียวๆ เลย ( น้ำเปล่า ) อิๆ
ตกลงไม่รู้ผมเมารึป่าว เบรินยางซะกลางไฟแดงเลยยยย อ้อ ! ม่ายเมาๆ ลืมไป ผมไล่ยุงให้ตาจิ๊กเค้า เห็นบ่นยุงเยอะ 555

บอกตามตรงชอบตามาร์คตอนออกตัวจากซองแล้วสะบัดตั้งลำอ่ะ ของเค้าแรงจริง :smile: ว่าแต่คนนั่งข้างไม่กลัวหรือไง ส่วนของผมนะถ้านั่งมาด้วยจะโดนล็อคความเร็วตั้งแต่ 120 แล้วอ่ะ :biggrin: :biggrin: ดีนะวันงานไม่ได้มาเลยซิ่งได้เต็มที่ :go:

พัทยาแก็งค์เด็กแว้นกวนตรีนเพียบเลยครับ แมร่งชอบหาเรื่องโยนขวดน้ำใส่หน้ารถบ่อยๆ
ถ้าวิ่งอยู่สาย 2 สาย 3 ให้พยายามอยู่กันหลายๆคัน ถ้ามาคันเดียวดึกๆมีเสียวครับ แมร่งทั้งถ่อยทั้งดิบ น้องๆในชลบุรีเคยโดนกันหลายครั้งแล้วครับ :verrckt:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

งั้นเสาร์หน้าเตรียมมันส์กันต่อ............:byebye: :sweet_kiss: :go:

งั้น..เวลากลับก็อย่าทิ้งกันไป..ก่อนน่ะ..แล้วอย่าเหยียบหนีด้วยล่ะ..เด๋วตามไม่ทัน

งั้น..เวลากลับก็อย่าทิ้งกันไป..ก่อนน่ะ..แล้วอย่าเหยียบหนีด้วยล่ะ..เด๋วตามไม่ทัน

ก็ที่รีบเหยียบก็เพราะกลัวโดนขวดนี่แหละพี่ ฮ่า ฮ่า :biggrin: :biggrin: :go:

ใช่รถตาแอ๊ดป่าวเนี่ย คุ้นๆนะ

เออ วะ น้าม๊าค
ไอ้ผมก็กำลังตั้งหลัก
หันหลังไปดู รถก่อนออกจากร้านโจ๊ก
หันมาอีกที เห็นแสงไฟท้าย แว๊ปนึง
ที่เหลือ ได้ยินแต่เสียงแซด กับ ขวันยาง...
รถแก๊ส เลยท้อ ยกดีก่า แล้ววิ่งเบาๆ
ชะโงกหัวออกนอกรถ ฟังเสียงดีก่า อิอิ
แซดๆ...........แซ๊ดดดดดดดด......................
โฮ้ว...............โบเดี่ยวมันเสียงเพราะดี จริงๆ อิอิ:rolleyes:
พี่โอ๋นกขอเบอร์มือถือบ้างจิ
วันเสาร์ที่ 31.05.08 นกว่าจะขอเกาะมาด้วยอ่ะ
ขอบคุณคร๊าบ

ใช่รถตาแอ๊ดป่าวเนี่ย คุ้นๆนะ
ข้าว่า 100%....เลยสิทธิ์

• #2,037

ใช่เลยตาแอ๊ดชัววววววว

• #2,038

บอกตามตรงชอบตามาร์คตอนออกตัวจากซองแล้วสะบัดตั้งลำอ่ะ ของเค้าแรงจริง :smile: ว่าแต่คนนั่งข้างไม่กลัวหรือไง ส่วนของผมนะถ้านั่งมาด้วยจะโดนล็อคความเร็วตั้งแต่ 120 แล้วอ่ะ :biggrin: :biggrin: ดีนะวันงานไม่ได้มาเลยซิ่งได้เต็มที่ :go: [/quote
ของพี่ยังดียังได้เกินร้อย

ของผมแค่เริ่มเบิ้ล ๆ ซัก 70,80 โดนตบแล้วอ่ะ:sweat:

อูยยยยย.....โหดเหมือนกัน..เน้อ.

พี่โอ๋นกขอเบอร์มือถือบ้างจิ
วันเสาร์ที่ 31.05.08 นกว่าจะขอเกาะมาด้วยอ่ะ
ขอบคุณคร๊าบ
5555+:biggrin:
เบอร โทร ก็อยู่ ข้างล่างไงใต้กระทู้ ตรงลายเซนต หน๋ะ
5555+:biggrin:
เอ๊า เอาไปอีกครับชัดๆ 087-01234-30 ครับ:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม