• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์นี้ก็มาซักซ้อมกันก่อนที่แหลมแท่นน่ะ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากจะคุยเรื่องทำเสื้อใหม่บางแสน เห็นหลายคนบ่นว่าเสื้อย้วยแล้ว..
ต้องเปลี่ยนโช๊คใหม่จะได้ไม่ย้วย..555++ล้อเล่ง..แล้วเจอกันแหลมแท่นครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากจะคุยเรื่องทำเสื้อใหม่บางแสน เห็นหลายคนบ่นว่าเสื้อย้วยแล้ว..
ต้องเปลี่ยนโช๊คใหม่จะได้ไม่ย้วย..555++ล้อเล่ง..แล้วเจอกันแหลมแท่นครับ

แสดงว่าเสาร์นี้ออกได้งั้นดิพี่ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,064

วีซ่าผ่านหรอป๋า:boss:

แสดงว่าเสาร์นี้ออกได้งั้นดิพี่ :biggrin:
เฮ้อๆๆๆ....ตามนั้น..มาป๊ะล่ะ..

ฉลุยยยยยย....

• #2,067

เสาร์นี้ฝนตกใหญ่

พายุเข้า:smile:

เฮ้อๆๆๆ....ตามนั้น..มาป๊ะล่ะ..
แปลว่าอะไรคร๊าปปปปป??? ออกได้หรือว่า แห้ววว ครับลูกเพ่?:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เสาร์นี้ฝนตกใหญ่

พายุเข้า:smile:

ไม่เปงรัยเดี๋ยวผมจาปลูกตะไคร้ไล่ฝนเอง หุหุ:byebye: (งี้จาช่วยมะเนี่ย)

ลูกพี่ท้าไม่มาได้งัย :biggrin: แล้วจะรอนะคร้าบ.....:biggrin: :byebye: :wink:

แปลว่าอะไรคร๊าปปปปป??? ออกได้หรือว่า แห้ววว ครับลูกเพ่?:biggrin: :biggrin: :biggrin:
เอะ..อีตาคนนี้..ชอบให้ย้ำจัง (ยิ่งไม่ค่อยมั่นใจอยู่) ย้ำครับ..มาครับ..
จะมาดู รถเจ้าสิทธิ์ สีส้มแหล่มๆ..หน้า32..จี๊ดดดดด...เลย

ไม่เปงรัยเดี๋ยวผมจาปลูกตะไคร้ไล่ฝนเอง หุหุ:byebye: (งี้จาช่วยมะเนี่ย)
ตาอ๊อต คอยส์ ได้อ่ะยัง...

• #2,074

หน้าอาร์สามสองแหล่ม ๆ:boss:

สวัสดีครับพี่น้องครับ:smile:
ไม่เข้าหลายวันและมั่วแต่หางานอยู่
แม่งหายากชิบ
(ที่ไม้ได้ไปบางแสนเพราะไม่มีเงินค่าน้ำมันอ่ะแพงสาด):sweat:
ได้ข่าวว่าพี่ยศจะไปเสาร์นี้หรอรอผมด้วยนะผมไปด้วย
ใกล้ๆเวลาเดียวผมจะโทรไปหานะพี่ยศ

เค้าว่าจะให้ได้ผลดีต้องใช่หญิงพรหมจารีปักนะ:frown:

สวัสดีครับพี่น้องครับ:smile:
ไม่เข้าหลายวันและมั่วแต่หางานอยู่
แม่งหายากชิบ
(ที่ไม้ได้ไปบางแสนเพราะไม่มีเงินค่าน้ำมันอ่ะแพงสาด):sweat:
ได้ข่าวว่าพี่ยศจะไปเสาร์นี้หรอรอผมด้วยนะผมไปด้วย
ใกล้ๆเวลาเดียวผมจะโทรไปหานะพี่ยศ
มาเลยอย่าชักช้า

ไม่มีไรคิดถึง
แค่นี้
นะ
อิอิ

ไม่มีไรคิดถึง
แค่นี้
นะ
อิอิ
คิดถึงครายยยยยยย? น้องแหม่มเหรอ ? อิๆ:byebye: :byebye: :sweet_kiss:

• #2,080

งั้นต้องไปหาเด็กอนุบาลมาปักแล้วล่ะพ่อหนุ่ม:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม