• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,081
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คิดถึงสาวน้อยหนวดงาม.....อิอิ:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คิดถึงครายยยยยยย? น้องแหม่มเหรอ ? อิๆ:byebye: :byebye: :sweet_kiss:
:smile: ด้วยๆ บริการสุดยอด นับถือ นับถือ:cool:

เข้ามาดูนิดหน่อย อิอิ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">น้ายศ ไม่รู้ว่าเสื้อทีมหมดยังเดี๋ยวผมโทรไปหานะครับ ขอโทษทีไม่ได้ไปร่วมแจมเลยงานเข้าครับช่วงนี้

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

:eeek: . . . ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . . ! ! ! :wink: :biggrin: :brick:
คนละ..คนกันน้า..อ๊อตนี้ เป็นน้องๆที่บางแสน เขากะลังหาคอยส์อยู่ ผมจะเรียก..ตาอ๊อต..เพื่อไม่ให้ซ้ำกัน..ส่วน..น้านี่..ผมจะเรียก..น้าอ้อด..ครับ

เข้ามาดูนิดหน่อย อิอิ[/quote
ขอบคุณครับที่เข้ามาเยี่ยมชม..ผ่านไป..ผ่านมา..แถวนี้อย่าลืม..แวะดื่มน้ำเย็น
ซ่าๆ..ให้หายเมื่อยแล้วค่อยเดินทางต่อก็ได้น่ะครับ..ยินดีต้อนรับ..ครับ

แอบมาดูกลุ่มบางแสนด้วยคน :smile:

อยากไปบางแสน อีกจังเลย หน้าฝนแล้ว เป็นไงกันบ้างครับ คร่าวหน้าไป ว่า ไปบินเดี่ยว แล้วไปหาเกี่ยว สาวชาวเล สักคน พกข้าวกล่องทีไร งานเข้าทุกที เซรง อิอิ

อยากไปบางแสน อีกจังเลย หน้าฝนแล้ว เป็นไงกันบ้างครับ คร่าวหน้าไป ว่า ไปบินเดี่ยว แล้วไปหาเกี่ยว สาวชาวเล สักคน พกข้าวกล่องทีไร งานเข้าทุกที เซรง อิอิ
เกี่ยวยังไงคับ..? สาวชาวเลเนี่ย...!........อิอิ..:wink: :biggrin:

คนละ..คนกันน้า..อ๊อตนี้ เป็นน้องๆที่บางแสน เขากะลังหาคอยส์อยู่ ผมจะเรียก..ตาอ๊อต..เพื่อไม่ให้ซ้ำกัน..ส่วน..น้านี่..ผมจะเรียก..น้าอ้อด..ครับ
555555555........อ่ะย้อเย่งกั๊บ... :wink: :biggrin: :brick:

คิดถึงครายยยยยยย? น้องแหม่มเหรอ ? อิๆ:byebye: :byebye: :sweet_kiss:
.........:cold:

คิดถึงสาวน้อยหนวดงาม.....อิอิ:biggrin:
................:cold:

:smile: ด้วยๆ บริการสุดยอด นับถือ นับถือ:cool:
.................:smile:

เข้ามาดูนิดหน่อย อิอิ
คราว น้า มาไม่หลง ละ ม่าง.....โอโฮ
ก่าจะเจอกัน หมดค่า โทรศัพท นับ พัน5555+

แอบมาดูกลุ่มบางแสนด้วยคน :smile:
ว่าๆมาเที่ยว บ้างน๊า
แต่ รอรถพร้อมก็อยากจะได ทะเล อันดามันเหมือนกัน
ดูแต่ อ่าว ไทย ชินแล้ว แต่ก็ยังไม่เบื่อ อิอิ:smile:

.............:cold: เฮ้อ...:smile: เห็นละเซ็ง แทน แต่ก็สีสันต์ ชีวิต อะนะ
ไม่เจอกะตัวไม่รู้หลอก:smile: แต่เกิดมาก็พึ่งเคยเล่นละไอ้เกมส หลงจังหวันเนี๊ยะ:smile:

เกี่ยวยังไงคับ..? สาวชาวเลเนี่ย...!........อิอิ..:wink: :biggrin:
............:cold:

วันที่14 ก็มาดิ..แหลมมาลีฮาย..่ะ รวมพลคนรถซิ่ง ถ้ามาจะแจ้งชื่อและทะเบียนรถ แล้วรับสติ๊กเกอร์เข้างานไป

มาๆ มาดิ
บอม แบล็คไฟร์ อิอิ:smile:
โอ๋ โครต ชอบรถบอมเลย สวยโหด:wink:
เจ้าของก็ นิสัยดี แถมรูปหล่อ พ่อ รวยอีก สาวๆสวยๆเอ็กซๆ บึมเลยขอบอก
ว่างๆถือ ติดม้าย ติดมือมาเผื่อแผ่พี่น้องบางแสนม๊าง นะ:tongue:
วันที่14 ก็มาดิ..แหลมมาลีฮาย..่ะ รวมพลคนรถซิ่ง ถ้ามาจะแจ้งชื่อและทะเบียนรถ แล้วรับสติ๊กเกอร์เข้างานไป
อื่มๆ ใช่พี่
ผมเห็นแล้ว รถ บอม แม่ม...ดุโครตพี่
หน้า R32 เครื่อง 26ฝา เหลือง รถเซ็ต มาแรง โครตๆ
วิ่งแบล็กไฟร ออกยาว เป็นเมตรๆเลย:eeek:
ถ้า บอม มาเราก็จะมีCef Rb26 2ตัว โหดๆคนมุงแหงมๆ อิอิ:biggrin: :smile:

ไฟล์แนบ

8.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71

เลื่อนไป14 ก็ดีเหมือนกัน:biggrin: รถจะได้เสร็จทันตอนนี้ยังอยู่อู่ อยู่เลย:sweat:

• #2,096

รถแรงงก้อเงี้ย:biggrin:

• #2,097

เมื่อคืนแหลมแท่นมันส์มาก

ไปดึกหน่อยเพราะติด AF

ไปไม่เจอพี่ยศกลับไวจัง

(มีไรระทึกให้ดู..กลับมาพระบิณฑบาทพอดีเช้าแล้ว):rolleyes:

เตรียมตัวให้ดีครับ..

น่าสนใจ..........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม