• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เอ้า...ขอมือขวาหน่อยเร้ววววว วิ๊ววววววววว....:byebye:

เอ้า...ขอมือขวาหน่อยเร้ววววว วิ๊ววววววววว....:byebye:
วันนี้ว่าจะเอาโช๊คไปทำแล้วจะแวะดูรถ..ซะหน่อย..เจอกันมั้ย..

ใช่ไอ้เซฟขาว...ที่ชอบขับจับเด็กป่าววะโอ๋

มันชื่อไรนะ

เหนว่ามันซุ่ม ๆแถว ๆบ่อวินอ่ะ:augenrollen:
เหอะๆมานเป็นใครหว่าไอ้เซฟสีขาวๆอ่ะ:biggrin: :go: :go:

หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,125

เป็นไง บ้าง น้า
ที่ไห้ไปแก้ ดีขึ้นเปล่า

ก็ดีขึ้นนิสนึงอะคับ ตอนนี้ออกตัวต้องใช้น้ำมันออกตัวอะคับ มันจาแบ๊คตอนจาออกตัวแรงๆอะคับ ถ้าออกค่อยๆมะเปงรัย อยากหาร้านเจ๋งๆจูนอะคับ เพราะว่าใช้แก๊สมา 4-5 เดือน มะเคยจูนเลยอะคับ รึว่าผมต้องทำไงอีกดีอะ ช่วยแนะนำทีคับ :burn:

นอนก่อนเน้อเดี๋ยวเจอกันใหม่ คริ คริ

ฮู้ เซ็งวะ
เบื่อผมมีเพื่อน ขี้ อวดวะ:cold:
.
.
.
.
.
.
.
.
.
อุ แหวะ ไม่เห็น สวยเลย อิอิ:biggrin:
.
.
.
เดี๋ยวเจอ โอ๋ เวอท์ ชั่นไหม่ แน่:super: ฮื่ม อิจฉา:frown:

ไฟล์แนบ

6.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    20.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เฮ้อ ก็ ว่ากัน ป๊ายยยยยยยยย:biggrin:
สรุป คือ มันบ้า ยุ แต่ มันดริ๊ป สวย แต่ รถพื่งเสร็จไม่เคยมือ
กลุ่มรถทีนั่งๆอยู่รู้ กันไม่ใช้กลุ่มเราแน่เพราะไม่มี สติ๊กเกอร ครับ (โลมาสีเหลือง)
แล้วมัยโอ๋ไม่สอนเค้าหน่อยอ่ะ ว่าเค้าเบริน
เค้าดริฟ กันยังไง 555:biggrin:

ก็ดีขึ้นนิสนึงอะคับ ตอนนี้ออกตัวต้องใช้น้ำมันออกตัวอะคับ มันจาแบ๊คตอนจาออกตัวแรงๆอะคับ ถ้าออกค่อยๆมะเปงรัย อยากหาร้านเจ๋งๆจูนอะคับ เพราะว่าใช้แก๊สมา 4-5 เดือน มะเคยจูนเลยอะคับ รึว่าผมต้องทำไงอีกดีอะ ช่วยแนะนำทีคับ :burn:
เดี๋ยว น้าใจ เย็นๆ :eeek:
ผมว่าคงต้องปรึกษา น้าบิ๊กจอรท แล้วละ Rb25 แอรโฟรครับ
ผมก็จนปัญญา เหมือนกันถ้าไม่หาย ต้องจูลเซ็ดไหม่:verrckt:
ของ ผมเจ เป็นระบบ Map อ่าน ค่า จากแรง ดัน แปรผันกับ :verrckt: ออกซิเจนเซนเซอรไอเสีย:verrckt: ต่างกันพอสมควร
เฮ้อ เป็นกำลังใจช่วย ครัง คงเซ็งน่าดู

ไม่หายเหรอที่ผมแนะนำไปน่ะ ยังเป็นเหมือนเดิมไหม

มันไม่เกี่ยวกับจูนเสียทีเดียวหรอกคับ ผมขับมา 2 ปี ยังไม่ค่อยจูนไรเรย แต่ใช้กรองเปลือยนะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังมีชีวิตอยู่หรอเมิง 777

เอ้า คนมันไม่หล่อ ไม่เหลือแบบป๋าเก่งนี่นา อ่ะแซวเล่น ก็ เครียดแต่งานและคับเฮีย รถก็ใช้ตามอรรถภาพ ตังค์ ไม่ค่อยมี ขับไป บำรุงรักษา ไปก่อน รอโปรเจคต์

หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึ

ยังไงเนี่ย.......

Meeting ที่ Cef-Non เป็นเจ้าภาพ ว่าอย่างไรกันครับ ใครไปกันบ้าง ผมว่าจะรอที่ กทม อ่ะครับ

นอนก่อนเน้อเดี๋ยวเจอกันใหม่ คริ คริ
แวะไปเยี่ยมเยียน..ใส่ยูราส..แล้วนายหล่อมากเลย..หรั่ง

• #2,137

เด๋วดูงานอีกทีอ่ายังไม่แน่

แล้วมัยโอ๋ไม่สอนเค้าหน่อยอ่ะ ว่าเค้าเบริน
เค้าดริฟ กันยังไง 555:biggrin:
...........................................................:cold:
เบรค ตัวเอง ยังเอาไม่รอดเลย:cold:
ตอนนี้ลูก ข๊อกฟี่ อยู่บ้านอยู่เลย:biggrin:
พึ่งได้เอาออกมาวิ่ง ก็พี่มาคไห้ผ้าเบรคมา เนี๊ยะละ :biggrin: 555

• #2,139

ใส่ยูราชแล้วหล่อชะมัดว่ะ

ทางแถวบ้านทำเส็จยังขึ้นบ้านได้หรอ:embarrassed:

แวะมาป่วนบางแสน

^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม