• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มิตติ้ง ณ..บ่อวิน:biggrin: :biggrin: :go: :go: โดยท่านประธานบางแสน:wink: :wink:

ไฟล์แนบ

89 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    98.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    80.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    104.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,142

แหม๋

ท่านประธานมีแอบไปเยี่ยมเยียนลูกกลุ่มด้วย

ขากลับคงโดนเบียร์หรั่งไปหลายขวด

5 5 5:smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,143
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: """"""""""""""""""""""""""""""":sweet_kiss:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คืนพรุ่งนี้จะมีใครไปแหลมแท่นบ้างเอ่ย สงกะสัยจะไปมีทติ้งเมืองนนท์กันหมด

ผมก็เลยอาศัยมั่วนิ่ม งดไปแหลมแท่นละกาน เจอกันเสาร์หน้าที่แหลมบาลีไฮน์เลยแล้วกันเนอะ :biggrin: :byebye:

ประธานลำเอียง :super:
ว่าแต่ตั้งใจไปเยี่ยมเยียนจิงอ๊ะป่าว :verwirrt: แอบไปแถวนั้นมันน่าสงสัยอยู่นา.....:rolleyes:
มี กิ๊กกะภัย อยู่แถวนั้นกระม้าง ... :biggrin: :biggrin: (แซวให้งานเข้า อิ อิ :sweat: :sweet_kiss: )

วันนี้ไปประชุมที่เมืองพัทยามา..สถานที่เขายังไม่พร้อมกลัวงานออกมาแล้วไม่ประทับใจ
จึงขอเลื่อนไป เป็นวันเสาร์ที่ 5 กรกฎาคม 2551..ครับบอกกันต่อๆไปด้วย..จะได้มีเวลาทำรถให้หล่อๆ ต่อไปอีก..

วันนี้ไปประชุมที่เมืองพัทยามา..เจ้าภาพเกรงว่างานจะออกมาไม่ประทับใจ..จึงขอเลื่อนไปเป็น
วันเสาร์ที่ 5 กรกฎาคม 2551 บอกกันต่อๆไป จะได้เตรียมตัวกันให้เต็มที่รถผมเองก็เสียวๆ จะเสร็จไม่ทัน ค่อยยังชั่วเลื่อนไปก็ดี เราจะได้พร้อมกันทุกคัน..

A31758;[SIZE=4 กล่าวว่า:
132532][/SIZE]มิตติ้ง ณ..บ่อวิน:biggrin: :biggrin: :go: :go: โดยท่านประธานบางแสน:wink: :wink:

วันนี้ไปประชุมที่เมืองพัทยามา..สถานที่เขายังไม่พร้อมกลัวงานออกมาแล้วไม่ประทับใจ
จึงขอเลื่อนไป เป็นวันเสาร์ที่ 5 กรกฎาคม 2551..ครับบอกกันต่อๆไปด้วย..จะได้มีเวลาทำรถให้หล่อๆ ต่อไปอีก..
นั้นๆ
เอาเข้าแล้ว ทางผ่าน ที่ส่งงานเค้าด้วย
เจ้า ของร้านโดนๆ
ฮะๆ ผมอะแวะป๊ะ จำทางผ่านที่ทำงานผมเหมือนกัน
555+ :tongue:
รับ ทราบวันเสาร์ที่ 5 กรกฎาคม 2551ครับ:byebye:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
รับทราบครับ
หง่างานเลื่อนอืม...:boss:

โอ้วโห้..มีเบินมีดริฟ
เสียดายจังไม่ได้เห็น...เดียวแม่จะดริฟเองเลย

วันนี้ไปประชุมที่เมืองพัทยามา..เจ้าภาพเกรงว่างานจะออกมาไม่ประทับใจ..จึงขอเลื่อนไปเป็น
วันเสาร์ที่ 5 กรกฎาคม 2551 บอกกันต่อๆไป จะได้เตรียมตัวกันให้เต็มที่รถผมเองก็เสียวๆ จะเสร็จไม่ทัน ค่อยยังชั่วเลื่อนไปก็ดี เราจะได้พร้อมกันทุกคัน..
รีว่าไงงง..

นั้นๆ
เอาเข้าแล้ว ทางผ่าน ที่ส่งงานเค้าด้วย
เจ้า ของร้านโดนๆ
ฮะๆ ผมอะแวะป๊ะ จำทางผ่านที่ทำงานผมเหมือนกัน
555+ :tongue:
รับ ทราบวันเสาร์ที่ 5 กรกฎาคม 2551ครับ:byebye:
จริงๆ..แล้ววันั้น..พอขับรถมาถีงหนองค้อ..ก็สวนกับเซฟคันนีงไม่ทราบว่าใคร..กันชนหน้าบีเวฟฟากระโปงดำ..ที่แน่ๆ มีสติ๊เกอร์ บางแสนแน่นอน แต่สวนกันคนละเลนส์..เราขับเอสติม่าไป..ทำงานเสร๊จเลยแวะจิบเบียร์เย็นๆ..ก่อนเข้าบ้าน..กะสมาชิกบ่อวิน..ก็ได้รับการต้อนรับ..อย่างอบอุ่นดี..วันหน้าจะไปแวะอีก..อย่าลืมแช่ ไฮเนเก้นไว้ดัวยล่ะ..ชอบกินน่ะ..5555

:go: :go: จะจัดไว้ให้ครับ เย็นๆเลยน่ะครับ อิอิ:biggrin: บรรยากาศบ้านนอกหวังว่าคงสบายๆน่ะครับท่านประธาน:boss: :boss:

หายเงียบไปไหนหมด....ไปนนท์มา เจอแต่สิทธิ์ กับ หนึ่ง....

หายเงียบไปไหนหมด....ไปนนท์มา เจอแต่สิทธิ์ กับ หนึ่ง....
ขอโทษ ผม ติดงาน เข้ากะ
บริษัท ส่งมาดูงานข้างนอก
พึ่งกลับมาเนี๊ยะ ยังไม่ได้กลับบ้านเลย
เฮ้อ
ง่วง..........:cold:

ผมติดงานติดตั้งป้ายที่อีสเทิร์นซีบอร์ด กะว่าถ้าเสร็จเร็วคงจะได้ไปแตปํญหาเกิดจนเย็นงานจึงจบ..เลยไปไม่ได้..และวันอาร์ทิตย์ก็ไปส่งงานต่อที่นครนายกครับเสียดาย..อยากไปมาก..แต่ต้องเครียร์งานครับ..เสียใจครับ..ต้องขอโทษด้วยตร้บ..

ไม่มีไร
คิดถึง........:sweet_kiss:ไม่ได้ไป 2 เสาร ละ

พี่ๆเพื่อนๆ คิดว่าไง
กับ ผมจะทำสีค่าทำอยู่ประมาณ 8500-12000 ไม่รวมสี แล้วแต่ สภาพ
ว่าจะทำอยู่ 3 สี สับสนกับการตัดสินใจอยู่
1.สีเดิม รักษาสแตนดาสเดิม
2.สีเขียว แหวกกลุ่ม ว่าจะทำเขียว e-vo คันนั้นละครับ แต่ใจก็กลัว จะออกมาเหมือนคันUrus มอเตอรโชว

3.สีขาว....ว่าจะทำสีเดียวกับไอ้แหม่มเลย เข้าแก๊งขาว น้าเวก น้าจิ๊ก ไอ้แหม่ม เก่งเบนซ์

ไฟล์แนบ

83.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    126.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    65.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
  • Cef mem04.jpg
    Cef mem04.jpg
    52 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61

โอเคครับ.....แล้วค่อยเจอกันทริปต่อๆไป

ไม่มีไร
คิดถึง........:sweet_kiss:ไม่ได้ไป 2 เสาร ละ

พี่ๆเพื่อนๆ คิดว่าไง
กับ ผมจะทำสีค่าทำอยู่ประมาณ 8500-12000 ไม่รวมสี แล้วแต่ สภาพ
ว่าจะทำอยู่ 3 สี สับสนกับการตัดสินใจอยู่
1.สีเดิม รักษาสแตนดาสเดิม
2.สีเขียว แหวกกลุ่ม ว่าจะทำเขียว e-vo คันนั้นละครับ แต่ใจก็กลัว จะออกมาเหมือนคันUrus มอเตอรโชว

3.สีขาว....ว่าจะทำสีเดียวกับไอ้แหม่มเลย เข้าแก๊งขาว น้าเวก น้าจิ๊ก ไอ้แหม่ม เก่งเบนซ์
เอาสีเขียวอีโวเลยโอ๋ เด่นดี เอาสดๆและก็สว่างกว่านี้อีกหน่อย

ผมติดงานติดตั้งป้ายที่อีสเทิร์นซีบอร์ด กะว่าถ้าเสร็จเร็วคงจะได้ไปแตปํญหาเกิดจนเย็นงานจึงจบ..เลยไปไม่ได้..และวันอาร์ทิตย์ก็ไปส่งงานต่อที่นครนายกครับเสียดาย..อยากไปมาก..แต่ต้องเครียร์งานครับ..เสียใจครับ..ต้องขอโทษด้วยตร้บ..

กิจกรรมชมรมเรามีทุกเดือนครับป๋า คราไหนว่างก็มาเจอกันครับ ....แบบสบายสบาย..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม