• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กรูชอบเขียวเลมอนว่ะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น้องโอ๋ พี่อยากได้ บรอนซ์ซิลเวอร์ ของ BM ไม่ก็ sky ง่ะ :biggrin: แปลกดีคงยังไม่มีใครทำมั๊ง :verwirrt: :biggrin:

ถ้าทำเองคงรออีกนาน (กว่าจะเก็บตังค์ได้) :biggrin: :smile: ทิตย์นี้โดนไปหลายแระ ได้โบชุดใหม่ กะ ปั๊มติ๊กมาแระ เหลือล้ออีกชุด เล็งไว้แระแต่ไม่รู้จะทันป่าว :verwirrt:

แค่นี้ก็โดนบ่นขี้หูไหลแล้วง่ะ:cry:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โดนบอลยูโรฟาดหรือไงกันจ๊ะพี่น้อง เงียบไปกันหมดเลย :verwirrt:

ดัน ดั๊น ดัน ดัน ดัน ดัน ทามมัยถึงทำกับฉานด้าย..........:wink:

น้องโอ๋ พี่อยากได้ บรอนซ์ซิลเวอร์ ของ BM ไม่ก็ sky ง่ะ :biggrin: แปลกดีคงยังไม่มีใครทำมั๊ง :verwirrt: :biggrin:

ถ้าทำเองคงรออีกนาน (กว่าจะเก็บตังค์ได้) :biggrin: :smile: ทิตย์นี้โดนไปหลายแระ ได้โบชุดใหม่ กะ ปั๊มติ๊กมาแระ เหลือล้ออีกชุด เล็งไว้แระแต่ไม่รู้จะทันป่าว :verwirrt:

แค่นี้ก็โดนบ่นขี้หูไหลแล้วง่ะ:cry:
อิจฉา..คนมีกะตัง..แต่งรถ..ขยับสเต็บอีกแระ..รอๆ..กันบ้างเน้อ...

ฮะๆ:biggrin:
เดี๋ยวว่างซุ่มไปดูซักหน่อย รถแรงแต่งจัง เนี๊ยะ:biggrin:
โอ้ย อิจฉา...
ผมไม่เน้ยเร็ง ชอบสวย อิอิ
ปล.ผมไม่มีเบอรน้าเวกอะ ขอเบอรหน่อยจิ

อิจฉา..คนมีกะตัง..แต่งรถ..ขยับสเต็บอีกแระ..รอๆ..กันบ้างเน้อ...
ฮุๆ ขานี้ขาซุ่มอะจิ
พี่ยศ อะเทพแซงเค้าไปไกลแล้ว
:tongue: ....

มาเมืองกาญบ้างเปล่าพี่จะพาไปต้อนรับรหัสใหม่ซะหน่อย
ไปเหมือนกันแต่ไม่ค่อยได้นอนค้างว่ะ งานเยอะปัญหาเยอะ

เงียบกริบ

อะ บางแสน ขอเสียงหน่อย...วี๊วๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฮะๆ:biggrin:
เดี๋ยวว่างซุ่มไปดูซักหน่อย รถแรงแต่งจัง เนี๊ยะ:biggrin:
โอ้ย อิจฉา...
ผมไม่เน้ยเร็ง ชอบสวย อิอิ
ปล.ผมไม่มีเบอรน้าเวกอะ ขอเบอรหน่อยจิ

จัดปาย....081-3998901 :biggrin:

อ้อ..วันนี้พี่มาทำโอหาตังค์นะ ถ้าโทมาไม่ได้รับแสดงว่าพี่อยู่
ข้างนอก แล้วไงจะโทกลับนะ

ทำรถขอแค่ 13.xx ก็จะพอแล้วคับ เอาแบบว่าไม่ขายหน้าพวก evo กับ อิม เดิมๆง่ะ :sweat: ปลายน่ะมันไหลได้เกิน 200 แล้วเหลือแต่อัตราเร่งเวลาควอเตอร์ไมลล์นี่แหละที่ยังไม่แฮปปี้ ...

เงียบกริบ

อะ บางแสน ขอเสียงหน่อย...วี๊วๆๆๆๆๆๆๆๆ
เป็นไงละ..หล่อๆแล้ว..ขับมาให้ชาวบางแสนชมมั่งน่ะ.

เงียบกริบ

ฮุๆ.........เบื่อ มีเพื่อนซุ่มแล้ว กลุ้มใจพี่ยศ ฮะๆ

ไม่นานครับ เจอกัน.

เรียนอยู่ แอบ อัฟฟฟฟฟฟ

เรียนเป็นเพื่อนลูกหรอน้าปุ๊..?!!!...:wink: :biggrin:
//

ว่าไป ป๋า 55555555555............. อาจรับปริญญา พร้อมลูกสาว ก็ ได้

คิคิ............ :biggrin:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
มีแต่คนแต่งกันทั้งน้าน อิจฉาอ่า
สาดสีนกแก้วไปเลยพี่ มองมุมไหนก็เปลี่ยนสี:redface:

ฮัลโหลเทส 123 โอเชใช้ได้ล่ะ:rolleyes:

//

ว่าไป ป๋า 55555555555............. อาจรับปริญญา พร้อมลูกสาว ก็ ได้

คิคิ............ :biggrin:
ขอให้ได้เกียรตินิยมอันดับ 1 เรยน้าค๊าบบบบ... :biggrin:

บางแสนเงียบมากกกก...............:confused: :confused:

แรงกันใหญ่ ๆ เดี๋ยวไปแอบทำมั้งดีกว่า กลัวตามชาวบ้านเค้าไม่ทัน อิๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม