• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คิดถึงแต่ลูกสาว ไม่คิดถึงลูกชายบ้างหรือ ช่วงนี่ไม่ค่อยว่าง น้องชายพี่เป็นมะเร็งลำใส้ใหญ่อยู่โรงพยาบาลสมเด็จ พี่จะอยู่เฝ้าน้อง เลยไม่ได้ไปเกือบเดือนแล้วที่แหล่มแท่นอ่ะ:cry:
พี่โชติ:eeek:
โอ โฮ ไปอยู่ ไหนมา:embarrassed:
รถเค้ามาจอดแหลมหลายเสารแล้ว:smile:

อิอิ คิดถึง นะจู๊บๆ
ลูกเรา.....เอ้ย:eeek: :tongue: ลูกสาวเป็นไงบ้างว่า ว่างๆจะไปเที่ยวหาหลานอยู่ครับ:rolleyes:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รถสิทธิสวยดีครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,223

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา พี่สิทธิ์ของกลุ่มเซฟบางแสนเราได้ทำการแลกรถแก๊สของ นายเซฟ เจ้าของหลายโปรเจค พอไม่ทันข้ามคืน พี่สิทธิ์ของเรา ได้เอารถนายเซฟไปมิตรกะตูด civic ไดแมนชั่น แต่รถก้อเปงพอสมควร แต่คนขับของเราเมามากเลย เป่าไปซะ 159 คู่กรณีเคลียจบ แต่กะตำรวจ เคลียจบไปหลายอยู่เหมือนการ ยังไงถ้าทราบข่าวจะแจ้งให้ทราบมาอีกที แต่อิคันส้มยังหล่อเหมือนเดิมไม่ต้องตกจายกานไป .... แต่อยู่กะนายเซฟ คงขับหล่อไปอีกหลายวัน แต่เติมน้ำมันกะเป๋าแหกแน่ๆ อิอิ ไปแย้วววว จบการรายงานข่าว
งานเข้าอีกแล้วสิทธิ์เรา:sweat:

เมาทีไร...มันส์:sexy_girl:

เบา ๆหน่อยเว้ยย

แล้วรถเจ้าเซฟเปงเยอะป่าวน่านน

ไงก้อเบา ๆกันหน่อยเนอะ

เปงห่วงทูกคนครับ:mad:

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา พี่สิทธิ์ของกลุ่มเซฟบางแสนเราได้ทำการแลกรถแก๊สของ นายเซฟ เจ้าของหลายโปรเจค พอไม่ทันข้ามคืน พี่สิทธิ์ของเรา ได้เอารถนายเซฟไปมิตรกะตูด civic ไดแมนชั่น แต่รถก้อเปงพอสมควร แต่คนขับของเราเมามากเลย เป่าไปซะ 159 คู่กรณีเคลียจบ แต่กะตำรวจ เคลียจบไปหลายอยู่เหมือนการ ยังไงถ้าทราบข่าวจะแจ้งให้ทราบมาอีกที แต่อิคันส้มยังหล่อเหมือนเดิมไม่ต้องตกจายกานไป .... แต่อยู่กะนายเซฟ คงขับหล่อไปอีกหลายวัน แต่เติมน้ำมันกะเป๋าแหกแน่ๆ อิอิ ไปแย้วววว จบการรายงานข่าว

ดีที่มะเปงรัยมาก..นึกว่าน้องส้มอ้วนเพื่งทำมาจาโดนเจิมซะแล้ว..เปงห่วงๆ(ทั้งรถทั้งคน):tongue:

• #2,225
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โห้วววววว.....ฮิ้วววววววว.....นั่งทำงานไปง่วงไป...จัดขำๆไปหน่อย..จาได้มะง่วง..หุหุ:biggrin:

ใครอ่านแล้วก็ขออภัยด้วยครับ

ลุงนุ่น ฟักมีเป็นชาวสุพรรณมาแต่กำเนิด
วันหนึ่งเกิดโชคดี
ได้รับรางวัลชิ้นใหญ่
จากการส่งชิ้นส่วนบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป
ได้ไปเที่ยวยุโรป 7 วัน 7 คืน

ใกล้ถึงวันเดินทาง
ลุงนุ่นต้องไปที่สถานทูต
เพื่อขอทำวีซ่าและหนังสือเดินทาง
ตามระเบียบของการออกนอกประเทศ

เมื่อไปถึงสถานทูต
เจ้าหน้าที่ก็จัดการเรื่องเอกสารให้
แล้วนำไปยื่นเรื่องให้ตามระเบียบ
ก่อนที่จะเดินหน้าผิดหวังมาที่ลุงนุ่น
พร้อมกับบอกว่า...

• #2,226

หายหมดจิงๆ งั้นเราไปแอบซุ่มมั่งดีก่า :smile:

• #2,228

ง่วงงงงงงงงง:eeek: :eeek:

• #2,229

พี่ น้อง ผม
เป็งไงละน่ารัก สุดๆครับ:wink:
.
.
.
.
ขอขอบคุณ พี่มาค
เป็นธุระเจาะจาน32ไห้
ที่สำมะคัน แกเห็นห้องเครื่อง น้องเจผม มอมแมม เหลือจะทน
เลย จัดการ หาน้ำยา อาบน้ำไห้สะ ตัวเบาหวิวเลย :smile:
แล้วยังพาไปไล่สายไฟแอรกับช่างประจำกลุ่มบางแสน
ไห้ไหม่ไห้ปกติ สุข อีกต่างหาก เนื่อง จากช่างโอ๋
ดัดแปลงมากมาย จนตัวรถงง ตัวเอง:smile:
ฮะๆเข้าสู่ สภาพปกติ (ไปหาเลี้ยงน้ำ และยังดูด น้ำมันใส่รถแก๊ส อีก สตารตรอบไม่ถึงแก๊ส:smile:
ตกลงจะเขียวเมื่อไหร่ล่ะน่าน

สรุปเรื่อง งานพัทยานี่ ยังงัยครับ จะได้ เตรียม ตัวครับ อิอิ

เอาอีกแล้วหรอว่ะนี่ ทีหลังถ้าสิทธ์มันกินเหล้าใครก็ได้ช่วย ยึดกุญแจรถมันไว้ที ีคราวหน้าอาจไม่โชคดีเสมอไปหว่ะไม่อยากให้เมา
แล้วขับเลยอ่ะ ยังไงเพื่อนๆก็ช่วยๆกันดูแลๆกันหน่อยละกันครับ

ทั้งรถและคนไม่เป็นไรมากใช่ไหม

โอว....พระเจ้าช่วย!กล้วยทอด !

งั้นเราก็ควรดื่มน้อยๆกันจะดีกว่านะ ฟังแล้วเป็นห่วงจัง

เห็นด้วยกับพี่เหวกครับ ผมว่าควรดื่มให้น้อยลงหน่อยดีไหมอ่ะ เป็นห่วงทุกคนนะครับ

เขายกเลิกครับ..

เอ้า! ทำไมอ่ะครับพี่ ว่าจะเอารถไปขัดสีให้สวยๆ ซะหน่อย
แล้วเอาไปจอดงามๆ ยกเลิกซะงั้น น่าเสียดายจัง

• #2,235

อ้าวตกลงยกเลิกซะง้าน

งั้น 28,29 ปลายเดือน ตรงกะเสาร์อาทิตย์ มีแข่งรถที่พีระเซอร์กิจรายการ SUPERCAR THAILAND สนาม 3,4
ใครไปมั่ง ผมว่าจะไปดูทั้งสองวันเลยใกล้บ้านดี

แก้อาการเสี้ยนหน่อย:rolleyes:

เย็นนี้เจอกันวุ้ย...จะไปเที่ยวบางแสนซักหน่อยซื้อเบียรืรอไว้หลายๆลังเด้อ:dribble: :go: :boss: :boss: :boss: :boss: :boss:

เย็นนี้เจอกันวุ้ย...จะไปเที่ยวบางแสนซักหน่อยซื้อเบียรืรอไว้หลายๆลังเด้อ:dribble: :go: :boss: :boss: :boss: :boss: :boss:
แหวะ ไอ้ พวกขี้เมา หยี๋.......................:frown:
เหม็นเหล้า เบียร วะ.............หวู้:embarrassed:

ตกลงจะเขียวเมื่อไหร่ล่ะน่าน
ใจเย็งๆ.......อะพี่น้อง เยี๋ยว...น้องจะจักห้ายยยย.....ฮือๆ:boss:

คืนนี้เจอกัน
พี่น้อง
คิดถึง นะ:sweet_kiss:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
เย้ดีใจจังได้งานทำล่ะ
จะได้มีเงินไปแต่งบ้างอิอิ
ว่างๆจะแวะไปแหลมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม