• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,261
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เออ....นะ:boss:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ซา-หวัด-ดี-คับ :burn:

เป็นไงกันบ้าง ไม่ได้ไปแจมด้วยหลายเสาร์แระ เด๋วคงต้องไปแจมด้วยซะหน่อย คิดถึงทุกคนนะคับ พอดีช่วงนี้งานราษฎร์ งานหลวงเข้า และก็งานรถอีก พันอีรุงตุงนังไปหมด เลยห่างๆไปนิสนึง :wink: นี่เริ่มซาๆแระ คงจะได้ไปแจมในเร็ววันนี้นะคับ :biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เรื่องงานที่พัทยาก็ลืมๆไปซะนะคับ ว่าแต่ตอนนี้ใครไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดมั่งง่ะ เห็นหายไปหลายคนเลย :confused:

หวัดดีครับแวะมาแอบดูนิดหน่อยครับ

หวัดดีครับแวะมาแอบดูนิดหน่อยครับ
ฮุๆ ขอบคุณ นะ ครับ
สำหรับเบอร์โทร วันนั้น
พอดี เปิดเวปอยู่เลยลองโทรไปถามดู:eeek:
แหม๊....มีเลขกะเค้าด้วยอยู่ ตั้งไกล ใจจริงพี่น้องผม อิอิ
กลับ ครหวัน วันหน้าเจอกันแน่ หรั่ง Cef-khonwan:smile:

ไปได้แต่C70เหรอ ? ไม่เห็นชวนCB400 บ้างเลย ซึ้งจริงๆ แต่น่าสงสารจังไปคันเดียว อิๆ
เพราะเมื่อคืนล้อส้มยังมานั้งกินเหล้าอยู่เลย 555
เชอะๆๆ คนขับล้อส้มไม่ได้ไป แต่ลักขโมย คนนั่งข้างๆไปแทน อิอิ มะได้ไปคันเด่วสักกะหน่อย เค้าไปกาน 14 คัน ต่างหาก มีซี แถมด้วย SR 400 อีกสามคัน หุหุ ไม่ชวนหรอก CB กลัว CB ตาม ซีไม่ทัน อิอิ :byebye:

ผมไม่ได้ไปเลย
พาสาว กลับสุพรรณ์
ฮุๆ :biggrin:
ไปหมดแก๊สไป 300
กลับหมด น้ำมัน 1200
ปั๊มแก๊ส ปิดประท่วงไรกันไม่รุ๊ เสร๊งจิตเลย
ฮ่าๆ สมน้ำน่า อิอิ :biggrin:
ซา-หวัด-ดี-คับ :burn:

เป็นไงกันบ้าง ไม่ได้ไปแจมด้วยหลายเสาร์แระ เด๋วคงต้องไปแจมด้วยซะหน่อย คิดถึงทุกคนนะคับ พอดีช่วงนี้งานราษฎร์ งานหลวงเข้า และก็งานรถอีก พันอีรุงตุงนังไปหมด เลยห่างๆไปนิสนึง :wink: นี่เริ่มซาๆแระ คงจะได้ไปแจมในเร็ววันนี้นะคับ :biggrin:
เบื่อ จริงๆ น่ะ เกิดมาหล่อ ทำไงได้ งานเข้าไม่หยุดหย่อน อิอิ แล้วจาคอยค๊าเสาร์นี้ที่แหลมแท่น :eeek:

เชอะๆๆ คนขับล้อส้มไม่ได้ไป แต่ลักขโมย คนนั่งข้างๆไปแทน อิอิ มะได้ไปคันเด่วสักกะหน่อย เค้าไปกาน 14 คัน ต่างหาก มีซี แถมด้วย SR 400 อีกสามคัน หุหุ ไม่ชวนหรอก CB กลัว CB ตาม ซีไม่ทัน อิอิ :byebye:

ฮ่าๆ สมน้ำน่า อิอิ :biggrin:

เบื่อ จริงๆ น่ะ เกิดมาหล่อ ทำไงได้ งานเข้าไม่หยุดหย่อน อิอิ แล้วจาคอยค๊าเสาร์นี้ที่แหลมแท่น :eeek:

เค้า จะไปไหน ก็เรื่องของเค้า:eeek:
เมิง กำลังท้องกำลังใส้ เสือกไปกะเค้าอีก:eeek:
เจอ กรู จะแข็กกะบานเม่งสังทีงนึง:super:

เค้า จะไปไหน ก็เรื่องของเค้า:eeek:
เมิง กำลังท้องกำลังใส้ เสือกไปกะเค้าอีก:eeek:
เจอ กรู จะแข็กกะบานเม่งสังทีงนึง:super:

อาวอาไรเขกอ่ะน้องโอ๋ :wink: :biggrin: :biggrin:

แวะมาดูครับ ไปไหนกัน

• #2,270

วี๊ดวิ้วววววววววววววววววววววว

เออ....นะ:boss:

พี่เก่ง A31478 มีใครอยากได้ ....ดิส...กับ...จานเบรค...บ้าง..ของ SKYLINE R32...สีแดง...4 ตัวหาขายให้หน่อยคะพี่ รูปเดียวลงให้ดูราคาโทรมาถามแล้วกัน พี่เก่งลงเว็บขายล้อ ซีวิค แล้วหรอ มันสวยแล้วขายทำไมพี่......?

พี่เก่ง A31478 มีใครอยากได้ ....ดิส...กับ...จานเบรค...บ้าง..ของ SKYLINE R32...สีแดง...4 ตัวหาขายให้หน่อยคะพี่ รูปเดียวลงให้ดูราคาโทรมาถามแล้วกัน พี่เก่งลงเว็บขายล้อ ซีวิค แล้วหรอ มันสวยแล้วขายทำไมพี่......?

ที่เก่งขายล้อซีวิคเพราะว่าขับไม่ไหว เพราะเป็นไส้เลื่อน กร๊ากกกก...........:biggrin:

แอบมาดู ตัวแรงๆๆ

แอบมาดูความเคลื่อนไหว

• #2,275

ก้อล้อ 19 มันหน่วง..ๆ อ่ะ

น้ำมันก้อแพงล้อใหญ่กินน้ำมัน

และยางเม่งแสนแพง

เลยถอดออกมายัด 18 อ่า

ยางถูก่าครึ่ง ๆอ่าน้องเอ๋ย:smile:

• #2,276

คิ...ถึง..ทูกกโคนน

จุ๊พ ๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ยางถูก่าครึ่ง ๆอ่าน้องเอ๋ย:smile:
จ๊า...........คุณพี่ อิอิ:biggrin:
เดี๋ยวนี้เพื่อนฝูงไม่ค่อยมาเจอกันเลยนะ สงสัยงาน ราฏจะเข้าอิอิ:biggrin: :sweet_kiss:

ที่เก่งขายล้อซีวิคเพราะว่าขับไม่ไหว เพราะเป็นไส้เลื่อน กร๊ากกกก...........:biggrin:
อื่ม ผมว่าจาทักตั้งแต่ มันไปส่งผมเมื่อ งานGTTบางแสนแล้ว
แต่อาสัยเค้าไป:wink: เดี๋ยวเพื่อนที่แสนดีจาไล่ผม
ลงเดินสะก่อน.....เอิ้ก:biggrin:
มันสวยแต่นะ แข็งกระด้าง ไม่เหมือนรถไหม่เลย
.
.
.
.
.:verrckt: :augenrollen:

อ ย่ า ลื ม ส่ ง รู ป ล้ อ ข อ บ 1 8 ม า ใ ห้ ดู ด้ ว ย น ะ พี่ จ ะ ร อ ดู ก า บ :cry: :cry: :cry:

ส่งรูปให้ดูแล้วนะพี่..........อิอิอิอิอิ

ไฟล์แนบ

47.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    51.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    53.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    55 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม