• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,281
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขายเท่าไหร่อ่า:boss:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผ่านมาโฉบบบบ....ฟ้าววววววววว

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แวะมาเฉี่ยว..ฟิ้วววววววว

แวะมาเยี่ยว อิอิ

แอบดู แอบดู พี่ๆ บางแสน

ชุดแต่ง Vertech ส้มสวยจัง

ขายเท่าไหร่อ่า:boss:

ขายได้แล้วพี่ เด็ก นนทบุรีมาดูแล้วเมื่อวานเค้าจองไว้แล้ว............ขอบคุณคะที่ช่วยคะพี่

:burn: .....อ ย่ า ลื ม น ะ รู ป ร อ ดู อ ยู่ ค ะ พี่.....:burn:

มิตติ้ง ณ.บ่อวินครั้งที่2 :biggrin:

ไฟล์แนบ

59.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    57.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    90.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    123.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    100 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    133.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    112.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57

เหตุการไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น.....:eeek:

ไฟล์แนบ

113.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58

ประกาศ..โปรดฟังอีกครั้ง:biggrin: ผู้ใดพบเห็นรองเท้าหนังแกะดังที่เห็นในรูปโปรดนำมาคืนพี่ยศโดยด่วน:byebye: :go: :go: :go: :go:

อ้อ....ที่ไม่มามีทติ้งที่แหลมแท่นก็เพราะไม่มีรองเท้าใส่นี่เอง :dribble: :biggrin: :biggrin:

มาแอบดู...คริคริ..

มิตติ้ง ณ.บ่อวินครั้งที่2 :biggrin:
อะ ฮะแหม๊ะ...............:smile:
ถ้าไม่ติดเข้ากะNight
ละก็........
เจอกัน อิอิ:byebye:

ประกาศ..โปรดฟังอีกครั้ง:biggrin: ผู้ใดพบเห็นรองเท้าหนังแกะดังที่เห็นในรูปโปรดนำมาคืนพี่ยศโดยด่วน:byebye: :go: :go: :go: :go:
คุณพระช่วย..!!!...:eeek:
จรึ๋ยยยยยย! ใครบังอาจ....!!!...
555555555..........:biggrin:

แอบ ทำมาย
เห็นแล้ว
ออกมาเถอะ:biggrin:

เค้า จะไปไหน ก็เรื่องของเค้า:eeek:
เมิง กำลังท้องกำลังใส้ เสือกไปกะเค้าอีก:eeek:
เจอ กรู จะแข็กกะบานเม่งสังทีงนึง:super:
เจอแล้วไม่แข๊ก กระบานน่ะ นู๋จะเผาให้เกรียมเลย กร๊ากกกก สีชมพู สวยโหดดีน่ะ อิอิ :eeek: :biggrin:
ครายบังอาจ มาขโมยรองเท้าพี่ยศของนู๋นี่ หึหึ ว่าแล้วทำไมไม่มาแหลมแท่ยเลย เง้อ !!! ว่าแต่พี่ยศไปบ้านใคร ทางบ้านนั้นโปรดรับผิดชอบด้วย ซื้อรองเท้าใช้ ด้วยค๊า อิอิ:byebye:

คิตึ๋ง แล้วทำไมไม่มาล่ะจ๊ะ พ่อคู้ณณณณณณ :biggrin:
หวัดดีคับ..คนเล่นของ!!!......:eeek:

5555555555..........:biggrin: :go: :go:

เจอแล้วไม่แข๊ก กระบานน่ะ นู๋จะเผาให้เกรียมเลย กร๊ากกกก สีชมพู สวยโหดดีน่ะ อิอิ :eeek: :biggrin:

ครายบังอาจ มาขโมยรองเท้าพี่ยศของนู๋นี่ หึหึ ว่าแล้วทำไมไม่มาแหลมแท่ยเลย เง้อ !!! ว่าแต่พี่ยศไปบ้านใคร ทางบ้านนั้นโปรดรับผิดชอบด้วย ซื้อรองเท้าใช้ ด้วยค๊า อิอิ:byebye:
เหอะๆเงินจาเติมน้ำมันรถยังไม่มีเลยน้องเอ้ย :biggrin:

อะ .. อะ .. อะ .. จ๊า จ๊า...:super: เซ้งมีตัวประกัน:frown:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม