• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คิดถึงจัง..อยาก..โชนนนนนนน....เด๋วเข้าจะพรรษาซะก่อน..
คิดถึงเหมือนกันก๊าบบบบบ...:sweet_kiss:
เอ๊ะ!..น้าไม่ใช่พระนิ..จาไปเข้าพรรษาทำไมอ่ะ..!!!......:wink: :biggrin: :brick:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เรื่องเสื้อบางแสนโซนรุ่นใหม่..ผมได้หารือกะน้องๆหลายๆคน ก็เห็นพ้องต้องกันว่า เสื้อรุ่นใหม่นี้จะใช้เสื้อของชมรมรุ่นใหม่สีขาว ที่เขาฝากมาขายให้ทกุคนที่ยังไม่มี ซื้อซะ.. เพื่อนำรายได้เข้าชมรมของเรา
ส่วนด้านหลังเราจะปักเพิ่มโลโก้บางแสนโซนเพื่องบ่งบอกกลุ่มย่อยของเรา เวลาใส่ออกงาน ก็จะได้เหมือนๆกันและจะได้ไม่ต้องไปสั่งตัดใหม่ให้ยุ่งยาก หลากหลายสี เกิดความวุ่นวาย เสื้อและแบบเขาดีอยู่แล้ว คือเป็นเสื้อขาวของชมรมแต่มองด้านหลังก็จะเป็นโซนบางแสน
ดังนั้นท่านที่สนใจและยังไม่มี ก็รีบสั่งจองราคาเสื้อ ตัวละ 250 บาท ค่าปักโลโก้ 90 บาท ตอนนี้หลายๆคนสั่งจองมาแล้ว และกะลังจะสั่งปักแล้ว คนที่ซื้อไปแล้วก็เอาเสื้อกลับมาปักได้ครับ..มีอะไรก็ติดต่อผมได้..081-9458622
เสื้อขาวที่น้ายศยังมีเบอร์ s อยู่มั่งมั๊ยคับ?...
จาให้คุณนายใส่ซะหน่อย..ป๋มถามหลายท่านแระ ไม่มีเหลือเรยง่ะ..!:byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คิดถึงเหมือนกันก๊าบบบบบ...:sweet_kiss:
เอ๊ะ!..น้าไม่ใช่พระนิ..จาไปเข้าพรรษาทำไมอ่ะ..!!!......:wink: :biggrin: :brick:
เอ้าก็งดเหล้าช่วงเข้าพรรษา..จะได้พักฟื้นร่างกาย..จะได้กินได้นานๆ..ไม่หลับง่ายๆไง...เฮ้อๆๆ

เสื้อขาวที่น้ายศยังมีเบอร์ s อยู่มั่งมั๊ยคับ?...
จาให้คุณนายใส่ซะหน่อย..ป๋มถามหลายท่านแระ ไม่มีเหลือเรยง่ะ..!:byebye:
เหลือ XL อยู่ 2 ตัว..

เอ้าก็งดเหล้าช่วงเข้าพรรษา..จะได้พักฟื้นร่างกาย..จะได้กินได้นานๆ..ไม่หลับง่ายๆไง...เฮ้อๆๆ
:eeek: ...อ่ะจ๊ากกกกกกกกกกกกก....!!!:sexy_girl:

:wink: :biggrin: :brick:

แอ๊ะๆ คุณ นาย หรื่อ ไคร น้า :augenrollen:

เสาร์ที่ 19 นี้จะพาลูกน้องที่บริษัทไปเที่ยว เล่นน้ำวังตะไคร้ นครนายก ใครสนใจจะไปมั่ง..

เสาร์ที่ 19 นี้จะพาลูกน้องที่บริษัทไปเที่ยว เล่นน้ำวังตะไคร้ นครนายก ใครสนใจจะไปมั่ง..
ไปเล่นน้ำตกที่พิดโลกมั๊ยคับท่านประธาน...!!!...:wink: :biggrin: :brick:

ตามบายคับพี่ ผมติดแข่งบอล เสาร์ที่ 12 กับเสาร์ที่ 19 นี้พอดีคับ

ขอให้หนุกหนานๆ นะคับ :biggrin: :smile:

ผม A31834 สมาชิกใหม่ อยู่พัทยาไม่รู้จักใครเลยใน Bangsaen Zone ไปด้วยได้ไหมครับ

เจอแล้วครับพี่ ไปอยู่ในกอบอนหลังบ้านตอนเช้าออกตามหาตั้งแต่เช้ามืดเอ้:verrckt: ผมส่งเมล ไปบอกพี่ตั้งแต่เช้าอีกวันอ่ะครับไม่ได้รับเหรอครับพี่เดี๋ยววันเสาร์เอาไปให้ที่ศรีราชาครับพอดีจะออกไปกินที่ร้านป๊อบอ่ะครับแล้วเจอกันครับพี่:biggrin:

ผม A31834 สมาชิกใหม่ อยู่พัทยาไม่รู้จักใครเลยใน Bangsaen Zone ไปด้วยได้ไหมครับ
ได้เลยไม่มีปัญหา คนข้างบนA31715 เขา..ก็อยู่โรงโป๊น่ะ เด๋ว เสาร์นี้นัดเจอกันที่แหลมแท่นดีก่า..จะได้แนะนำตัว ตอนนี้มีสมาชิกใหม่เข้ามา 2 คน มีไร ก็โทรมา 081-9458622

เจอแล้วครับพี่ ไปอยู่ในกอบอนหลังบ้านตอนเช้าออกตามหาตั้งแต่เช้ามืดเอ้:verrckt: ผมส่งเมล ไปบอกพี่ตั้งแต่เช้าอีกวันอ่ะครับไม่ได้รับเหรอครับพี่เดี๋ยววันเสาร์เอาไปให้ที่ศรีราชาครับพอดีจะออกไปกินที่ร้านป๊อบอ่ะครับแล้วเจอกันครับพี่:biggrin:
เจอกันแหลมแท่นก่อนละกาน..ไม่ได้ไปนานแระ คิดถึง..

อยากไปแหลมแท่นๆๆๆๆ..วี๊ดวี้วววววว

อยากไปแหลมแท่นๆๆๆๆ..วี๊ดวี้วววววว
เสาร์นี้เจอกาน..ทุกคน มีสมาชิกใหม่มาแนะนำตัวด้วย.. 2 คน..คิดถึง..ทุกคน

ได้เลยไม่มีปัญหา คนข้างบนA31715 เขา..ก็อยู่โรงโป๊น่ะ เด๋ว เสาร์นี้นัดเจอกันที่แหลมแท่นดีก่า..จะได้แนะนำตัว ตอนนี้มีสมาชิกใหม่เข้ามา 2 คน มีไร ก็โทรมา 081-9458622

ได้เลยคับ เสาร์นี้เจอกันถ้าไม่เดี้ยงซะก่อน ผมแข่งบอลเสร็จก็ประมาณ 1 ทุ่มน่ะคับ อาบน้ำหาไรกินเสร็จก็จะไปนะคับ :biggrin: :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม