• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้แหลมแท่นครับเจอกัน

แต่คงไปดึกหน่อย

เพราะติด AF งอมเลย
แล้วเจอกัน..เอาสติกเกอร์มาให้น้องใหม่ด้วย..

อยากไปสังสรรค์กับพี่น้อง cef-thai กลุ่มอื่นๆเหมือนกันแต่มันไกลไปหน่อยนะคับป๋า กลัวจะกลับไม่ไหว (เมาปลิ้น) :wink: ไว้รอต้อนรับตอนจัดที่บางแสนแล้วกันนะคับป๋า :burn: :smile:
อย่าให้ดึกนักเด๋วผมจะกลับซะก่อน..

สวัสดีครับพี่น้องครับ
เสาร์นี้พี่ยศไปบางแสนหรอถ้าผมได้กลับชล
ผมจะแวะไปนะครับ:redface:
..อ้าเจอกัน..แล้วจะเอาเสื้อที่ปักแล้วมาให้ด้วย..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ผมคงไปไม่ได้..ติดงานที่บริษัทจัด เขาจะเอาเคร่ืองมาลงให้และติดตั้งด้วย..อ่ะ ไว้เจอกัน งานบางแสนก็แล้วกัน ครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อิอิ
คนเข้า กะ มาแอบดู:smile:

ผมคงไปไม่ได้..ติดงานที่บริษัทจัด เขาจะเอาเคร่ืองมาลงให้และติดตั้งด้วย..อ่ะ ไว้เจอกัน งานบางแสนก็แล้วกัน ครับ
วันที่อะพี่ ได้ยังวันลงยัง:verrckt:

วันที่อะพี่ ได้ยังวันลงยัง:verrckt:
เคยแจ้งไปครั้งนึงแบบไม่เป็นทางการ..ว่าวันเสาร์ที่ 1 พฤศจิกายน 2551 น่าจะเหมาะที่สุด รึว่าไง...

มีใครมางานที่ Cef Junior เป็นเจ้าภาพบ้างอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,367

เหมาะสมที่สุดครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,368

ติดงานอ่ะเลิกก้อสี่ทุ่มแว้ววว:cry:

เคยแจ้งไปครั้งนึงแบบไม่เป็นทางการ..ว่าวันเสาร์ที่ 1 พฤศจิกายน 2551 น่าจะเหมาะที่สุด รึว่าไง...
อื่มๆเข้าท่าพี่
เสาร ต้นเดือนด้วย
แล้ว ช่วงคงหลุดฝนพอดี

เหมาะสมที่สุดครับ
เก่งคัฟ
ผมเพื่อน ตี๋ นะคัฟ
ตี๋ เค้าฝากมาถามเรื่องใบขับขี่ อ่ะคัฟ
อาจจะ งง ว่าตี๋ไหนหว่า ก็ตี๋ที่ขับ เซฟสีน้ำเงิน
ที่ชอบขับไปเที่ยวกินเหล้า แถว บางแสนบ่อยๆ อ่ะคัฟ
เบอร์โทรตี๋แล้วกัน อ่ะ 0850844449 ลองคุย คงจะจำได

ไม่มีไรครับ
.
ทำงานต่อก่า

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
ไม่มีไรครับ
.
ทำงานต่อก่า
<!-- / message --><!-- sig -->__________________

เอาตัวนึง ครับเสื้อ บางแสนรุ่นใหม่

A31834 อยู่แถวนี้ป่าวคับ...ชื่อชัยรถสีเขียว บ้านอยู่บางละมุงอ่าคับ

A31834 อยู่แถวนี้ป่าวคับ...ชื่อชัยรถสีเขียว บ้านอยู่บางละมุงอ่าคับ

ผม A31834 สมาชิกใหม่ อยู่พัทยาไม่รู้จักใครเลยใน Bangsaen Zone ไปด้วยได้ไหมครับ
ไอ้ชัย...ไปพร้อมกรูก้อได้...บ้านอยู่ใกล้ๆบ้านกรู ไปพร้อมกันจิ

เจอแล้วคับ...พอดีตอนเรียนเรียนห้องเดียวกันอ่าคับ เลยเจอชื่อในสมาชิกใหม่เลยมาหาดู

เอ้า ไล่ญาติเจอกันอีกแระ หุหุ

เจอแล้วคับ...พอดีตอนเรียนเรียนห้องเดียวกันอ่าคับ เลยเจอชื่อในสมาชิกใหม่เลยมาหาดู

ดีใจด้วยคับ อ่ะ..ย้อเย่น ย้อเย่น :biggrin: :biggrin:

ใครเป็นยังไงมารายงานตัวหน่อยเร้ว....:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม