• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ร้านที่เห็นเค้าท่า อะนะ
ไม่ได้รู้จักได้เสียไรหลอก
แต่เจ้าของร้านนิสัยดี ไม่มีชักหน้าใส่ ขายของถูก ก็มี

1 เชียงกง บ้าน นา แหลมบังเรา ผมไปซื่ออะไหร่ อุปกรณ์ไฟฟ้า
รถยี่ปุ่น ของผมและ ของเพื่อนผม ไปแล้วมีทุกชิ้นทุกทีเลยเจ้ใจดีด้วย
กระจกผมใด้มา600 แต่ขอบอกลูกน้องกวนตีน ถ้าเจ้ไม่อยู่ผมไม่ซื่อ:super: ของรับประกันทุกชิ้นไกล้บ้านเราด้วย

2 เชียงกงOS เลยพัทยาไต้ลงไปนู้นไกล ผมไปซื้อพัดลมไฟฟ้ามา300แล้วเค้าไห้ค้น รีเลยตามใจแล้วไห้ฟรีด้วยอิอิ

3 เชียงกงไรไม่รู้ อยู่บายพาส ร้าที่ขายไฟเยอะๆเลย ปั๊บJet ที่เราไปจอดรวมตัวก่อนเข้ากรุงเทพบ่อยๆร้านนี้ ผมไปซื่อไฟท้ายดำมา 3000

คอนเฟิร์มร้านแรกที่ ทุ่งกราด ที่โอ๋บอกคับ เจ๊แกคุยดี แต่ลูกน้องพูดจากวนตีนมาก ชอบอวดรู้อีกตะหาก แถมบางทีถามหาของ แม่มบอกไม่มีซะงั้น ทั้งที่วางอยู่บนชั้น

ส่วนร้านอื่นๆยังไม่เคยไปอ่ะ....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ แหลมแท่นกันหรือเปล่าคับ จากสมาชิกใหม่คับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้..เห็นเก่งบอกว่าจะเอารถออกมาโชว์น่ะ รถเขาเสร็จแว้ววว...
ฮืออ...อยากเห็นนนน..จัง ซุ่มทำซะนาน..ตูดสกาย..

เขาไปแล้วเชียงกงบ้านนา..อะ..สงสัยเจอลูกน้อง..กระจกเขาขาย คู่ละ1500 มันเลยบอกข้างละ1500ซะ เลยเพราะมันคิดว่าเราจะซื้อข้างเดียว..กรำ..

สมาชิกใหม่อย่างผม : ยังไม่มีสติกเกอร์ของ บางแสนโซนเลยอะคับและต้องทำอย่างไรคับ เกือบลืมอีกเรื่องคับเรื่องเสื้อชมรมต้องทำอย่างไรคับ

แวะมาชอบหน่อยครับ

แล้วออฟกะวันไหนง่า..:verwirrt: เพื่อนๆเค้าคิดถึง (ไอ้แหม่ม) 5555 :wink: :biggrin: :biggrin: :byebye:
อื่ม:mad:
จัดไปครับพี่น้อง ก็ นึกว่า คิดถึงเรา:frown:

เขาไปแล้วเชียงกงบ้านนา..อะ..สงสัยเจอลูกน้อง..กระจกเขาขาย คู่ละ1500 มันเลยบอกข้างละ1500ซะ เลยเพราะมันคิดว่าเราจะซื้อข้างเดียว..กรำ..
เอ้ .....
พี่ รูป กระทู้ นี้
เหมือน ท่า โล มาเหลียวหลังเลย นะ
หรือ ผมคิดไปเอง :biggrin: สวยดีครับโพส ท่านี้

เอ้ .....
พี่ รูป กระทู้ นี้
เหมือน ท่า โล มาเหลียวหลังเลย นะ
หรือ ผมคิดไปเอง :biggrin: สวยดีครับโพส ท่านี้
เฮ้ย...ทำงานมากไป..ป่าวว่ะ..ชักจะไปใหญ่แระ..หุ.หุ ผ่อนคลายซ้าหน่อย..

สมาชิกใหม่อย่างผม : ยังไม่มีสติกเกอร์ของ บางแสนโซนเลยอะคับและต้องทำอย่างไรคับ เกือบลืมอีกเรื่องคับเรื่องเสื้อชมรมต้องทำอย่างไรคับ
สติ๊กเกอร์บางแสน ผมมอบหมายให้กะเก่ง..เสาร์นี้ลองแวะมาดูเขาบอกจะเอาตูดสกายมาโชว์ ที่เดิมลานแหลมแท่น ส่วนเสื้อบางแสนชุดเก่าสีเหลืองยังพอมีเอาไปใส่เล่นๆแก้ขัดก่อน ตัวละ 200 อยากได้ติดต่อที่ผม ยังพอมีเหลือ ส่วนรุ่นใหม่สีขาวพร้อมปักหลังบางแสนโซนก็ติดต่อที่ผม แต่ต้องรอหน่อย..ครับ

อยู่พัทยาไปได้ไหมจ๊ะ ยังจัดอยู่ไหม

อยู่พัทยาไปได้ไหมจ๊ะ ยังจัดอยู่ไหม
ยินดีต้อนรับครับ..พี่น้องเราอยู่พัทยาหลายคัน เด๋วจะได้สมัครเป็นสมาชิกที่สมบูรณ์แบบด้วยเลยครับ

ผมก็อยู่พัทยา:byebye: พึ่งเป็นสมาชิกใหม่ เสาร์ที่ผ่านมาไปมาแล้ว เสาร์นี้ไปอีกครับ
(นุกดีคับ):redface: :redface: :redface:

ผมก็อยู่พัทยา:byebye: พึ่งเป็นสมาชิกใหม่ เสาร์ที่ผ่านมาไปมาแล้ว เสาร์นี้ไปอีกครับ
(นุกดีคับ):redface: :redface: :redface:
ไปตอนไหนบอกกรูด้วยนะ...081-2868415 กรูไปด้วย

วันเสาร์แล้ว
คืนนี้เจอกันครับผม

หวัดดีกั๊บพี่น้องบางแสนทุกท่าน...
มีใครเห็นน้า"ตงฟางปุ๊ป้าย"บ้างคับ?..
แกหายปายหนายหว่า?..ซุ่มเงียบเชียว...:wink:

จะแวะไป.....อิอิ

จะแวะไป.....อิอิ
หลายแวะแหละคนเนี๊ย มาสักทีเหอะ อิอิ :biggrin:

เอ้าววว...คนเค้าอุตส่าห์ทักทาย...555555555...:biggrin:

..ว่าแต่เมื่อไหร่จาจบปริญญาโท.....อ่ะน้า?!!!

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ........:biggrin: :biggrin: :biggrin:
เชอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ งอลย่ะ :verrckt: :verrckt:

อย่างอล..ไม่งาม..เด๋ว
ลูกออกมาจะหน้างอ ไม่สวยเหมือนแม่น่ะ..จะบออกให้...เฮ้อ.ๆๆๆ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม