• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เรื่องเสื้อบางแสนโซนรุ่นใหม่..ผมได้หารือกะน้องๆหลายๆคน ก็เห็นพ้องต้องกันว่า เสื้อรุ่นใหม่นี้จะใช้เสื้อของชมรมรุ่นใหม่สีขาว ที่เขาฝากมาขายให้ทกุคนที่ยังไม่มี ซื้อซะ.. เพื่อนำรายได้เข้าชมรมของเรา
ส่วนด้านหลังเราจะปักเพิ่มโลโก้บางแสนโซนเพื่องบ่งบอกกลุ่มย่อยของเรา เวลาใส่ออกงาน ก็จะได้เหมือนๆกันและจะได้ไม่ต้องไปสั่งตัดใหม่ให้ยุ่งยาก หลากหลายสี เกิดความวุ่นวาย เสื้อและแบบเขาดีอยู่แล้ว คือเป็นเสื้อขาวของชมรมแต่มองด้านหลังก็จะเป็นโซนบางแสน
ดังนั้นท่านที่สนใจและยังไม่มี ก็รีบสั่งจองราคาเสื้อ ตัวละ 250 บาท ค่าปักโลโก้ 90 บาท ตอนนี้หลายๆคนสั่งจองมาแล้ว และกะลังจะสั่งปักแล้ว คนที่ซื้อไปแล้วก็เอาเสื้อกลับมาปักได้ครับ..มีอะไรก็ติดต่อผมได้..081-9458622

เอาตัวนึง ครับเสื้อ บางแสนรุ่นใหม่
น้าปุ๊แจ้งเบอร์มาเลยครับ..เด๋วจัดให้...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อื่ม ดีใจ ด้วย นะ ฮะๆ
A31529<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_145033", true); </SCRIPT]
จอมมารบลูส์

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เค้าบอกว่าไปแหลมแท่นมาเสาร์มะกี๊...เด๋วรอบหน้าไปด้วยคนคร๊าบ..บ...บ..บ.

ต้องการเกียร์ ออโต้ หรือเมนวล 1jz-gte ใครมี บอกพิกัดและราคาด้วยเราจะตามท่านไปเอาถึงบ้าน ด่วนๆๆๆ.............

ต้องการเกียร์ ออโต้ หรือเมนวล 1jz-gte ใครมี บอกพิกัดและราคาด้วยเราจะตามท่านไปเอาถึงบ้าน ด่วนๆๆๆ.............

ถ้าเปงเจไม่โบผมมีอยู่อะคับ..กล่องพร้อมเกียร์7000บาทไทย 087-1661456 อ๊อดคับ

ป๋มได้มาแว้วว..ใส่แล้วด้วย..เห่อๆ..สวยๆ..ชอบๆๆ

ป๋มได้มาแว้วว..ใส่แล้วด้วย..เห่อๆ..สวยๆ..ชอบๆๆ
แหวะ:frown:
อยู่ไกล้ ทำก่อนไคร เพื่อนเลย น่า.........:smile:
ฮะๆ ได้เปล่า กระจก ส่อง ข้างอะน้า ได้ มาทะไหร่..:smile:

อะ จัดไป
เดี๋ยว ดูไห้

ครั้งแรกของการมิตติ้งที่แหลมแท่น สำหรับสมาชิกใหม่อย่างผม : รู้สึกดีมากคับและคิดไม่ผิดที่มี cef. ใว้ประจำกาย

ครั้งแรกของการมิตติ้งที่แหลมแท่น สำหรับสมาชิกใหม่อย่างผม : รู้สึกดีมากคับและคิดไม่ผิดที่มี cef. ใว้ประจำกาย

งั้นต้องมาเจอกันบ่อยๆเท่าที่จะมาได้นะคับ :biggrin: :smile: :wink:

แวะมาดันตอนช้าววววววว..............:go:

แหวะ:frown:
อยู่ไกล้ ทำก่อนไคร เพื่อนเลย น่า.........:smile:
ฮะๆ ได้เปล่า กระจก ส่อง ข้างอะน้า ได้ มาทะไหร่..:smile:

หุยยย..ไปร้านสมชายเจอข้างละพันห้า:frown: อะคับโอ๋..แต่พอดีวันเสาไปแหลมแท่น..เจอผู้ใจดีบอกว่าของเก่าน่าจามีอยู่เดี่ยวรื้อๆหาดูให้..ไม่บอกหรอกว่าเปงพี่ยศอะ..เห่อๆ..กราบขอบพระคุนล่วงหน้ามา ณ โอกาศนี้ครับพี่..:burn: :biggrin:

ไปแหลมแท่นทีรัย..หน้าแดงกลับบ้านทุกที..แดดร๊อนร้อน..ช่วงเที่ยงๆ(คืน)..งืมๆ

บางแสนเราก็อย่างนี้..ละคร้าบ..สนุกสนานครับ..ยังสนุก..ทุกครั้งที่เจอกัน
กลับก่อนต้องขอโทษ..ด้วยงเวลา..มีจำกัด ไม่เกินเที่ยงคืน..5555++

กะลังหาให้อยู่น่ะ ใจ..เยง.ๆ..

หุยยย..ไปร้านสมชายเจอข้างละพันห้า:frown: อะคับโอ๋..แต่พอดีวันเสาไปแหลมแท่น..เจอผู้ใจดีบอกว่าของเก่าน่าจามีอยู่เดี่ยวรื้อๆหาดูให้..ไม่บอกหรอกว่าเปงพี่ยศอะ..เห่อๆ..กราบขอบพระคุนล่วงหน้ามา ณ โอกาศนี้ครับพี่..:burn: :biggrin:
น่า ละก็บอกไว้เกิ่นๆ แล้วไงว่า ร้านไอ้น้าคนเนี๊ยะ ขายของโหดมาก:frown: ผมไปถามโชคเดิมไฟฟ้า บอกผม 9 พัน
แต่หัวพลาสติกแตก ขอ 6 พัน น่าน
ลดแล๊วนะเนี๊ยะ........:sweat:
แต่ อย่าง ว่า ร้านเค้า ของแพงเลย มีของเหลือเยอะ
ก็ลองผิดลองถูกเอา บางทีเค้าอาจจะจำผิดบอกถูกๆก็ได้
แต่คงมี 1 ใน100 ละตาคนนี้:biggrin:

ร้านที่เห็นเค้าท่า อะนะ
ไม่ได้รู้จักได้เสียไรหลอก
แต่เจ้าของร้านนิสัยดี ไม่มีชักหน้าใส่ ขายของถูก ก็มี

1 เชียงกง บ้าน นา แหลมบังเรา ผมไปซื่ออะไหร่ อุปกรณ์ไฟฟ้า
รถยี่ปุ่น ของผมและ ของเพื่อนผม ไปแล้วมีทุกชิ้นทุกทีเลยเจ้ใจดีด้วย
กระจกผมใด้มา600 แต่ขอบอกลูกน้องกวนตีน ถ้าเจ้ไม่อยู่ผมไม่ซื่อ:super: ของรับประกันทุกชิ้นไกล้บ้านเราด้วย

2 เชียงกงOS เลยพัทยาไต้ลงไปนู้นไกล ผมไปซื้อพัดลมไฟฟ้ามา300แล้วเค้าไห้ค้น รีเลยตามใจแล้วไห้ฟรีด้วยอิอิ

3 เชียงกงไรไม่รู้ อยู่บายพาส ร้าที่ขายไฟเยอะๆเลย ปั๊บJet ที่เราไปจอดรวมตัวก่อนเข้ากรุงเทพบ่อยๆร้านนี้ ผมไปซื่อไฟท้ายดำมา 3000

กะลังหาให้อยู่น่ะ ใจ..เยง.ๆ..
นี้ รักถึงเป็น ที่รัก
ของน้องๆจนถึงทุกวันนี้
ยุบสภาไฟร๊ ต่อไป
ถ้าสมัคร สส. ได้แน่:smile:

ไปแหลมแท่นทีรัย..หน้าแดงกลับบ้านทุกที..แดดร๊อนร้อน..ช่วงเที่ยงๆ(คืน)..งืมๆ
หน้าแดงหรือ หน้า มืด:biggrin:
เบาๆหน่อย นะหน้า อายุ เยอะแล้ว
ฮะๆแซว เล้นนนนนนนน........:biggrin:

วันว่างเจอกัน ครับ
ช่วงนี้เข้ากะ ยาวไม่ค่อยได้ไป
ยินดีต้อนรับครับ:smile:
ถ้าเจอ ผม จะมีเรื่องไร้สาระ เม้าอีกบาน ฮะๆ:biggrin:

วันว่างเจอกัน ครับ
ช่วงนี้เข้ากะ ยาวไม่ค่อยได้ไป
ยินดีต้อนรับครับ:smile:
ถ้าเจอ ผม จะมีเรื่องไร้สาระ เม้าอีกบาน ฮะๆ:biggrin:

แล้วออฟกะวันไหนง่า..:verwirrt: เพื่อนๆเค้าคิดถึง (ไอ้แหม่ม) 5555 :wink: :biggrin: :biggrin: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม