• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หลายแวะแหละคนเนี๊ย มาสักทีเหอะ อิอิ :biggrin:[/quote
ช่าย.....วันนั้น ก็บอกถึงสวนเสือแล้ว..รอจนเที่ยงคืน..นีกว่าเสือ..คาบไปกินซะแระ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มา ละรูปเมื่อ
คืน:augenrollen:
อบอุ่บอุ่น หนาฝาคั่งเหมือนเดิมครับ:wink:
แต่ สลาย ตัวเร็วหน่อย ฝนมีทีท่าไม่ดี ครับ กลัว มันเย็นไป ฮะๆ:smile:
แต่ ช่วง นี้รถเยอะขึ้นเลื่อยๆ เลย ต้องมานั้ง ข้างบนกัน

ไฟล์แนบ

103.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    106.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    111 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    117.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รูป มะ คืนไป ลง
กระทู้ นู้น ละนะ จ๊ะ
.............รักกัน รักกัน:wink:

รูป มะ คืนไป ลง
กระทู้ นู้น ละนะ จ๊ะ
.............รักกัน รักกัน:wink:

หุยย..มะคืนมะได้แวะไปเลยอะ..ขายของเส็ด..เพลียๆเลยกลับบ้านเลยอะ..(เพลียเพราะขายของนะ..มะใช่เพลียอย่างอื่น..ชิชิ):biggrin: :biggrin:

อบอุ่บอุ่น หนาฝาคั่งเหมือนเดิมครับ:wink:
แต่ สลาย ตัวเร็วหน่อย ฝนมีทีท่าไม่ดี ครับ กลัว มันเย็นไป ฮะๆ:smile:
แต่ ช่วง นี้รถเยอะขึ้นเลื่อยๆ เลย ต้องมานั้ง ข้างบนกัน

แหมๆๆ..มีรูถ่าย..เอ้ยรูปถ่ายมาฝากด้วยนะ..หุหุ..:biggrin: (มะได้ไปแต่ได้ดูรูป..อืมมได้อรรถรสไม่แพ้กัน..เอิ๊ก..รู้สึกกรึ่มๆเลยเรา..งืมๆ:wink: )

กลับจากวังตะไคร้ 2 ทุ่มทั้งเมา+เหนื่อย ถึงบ้านหลับเลย..ไม่ได้ไป..

บรรยากาศ..อบอุ่นดี..แล้วเจอกันใหม่

กลับจากวังตะไคร้ 2 ทุ่มทั้งเมา+เหนื่อย ถึงบ้านหลับเลย..ไม่ได้ไป..

พักนี้ซุ่มจังนะครับ น้องคิดถึง.

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,429

เก่งคัฟ
ผมเพื่อน ตี๋ นะคัฟ
ตี๋ เค้าฝากมาถามเรื่องใบขับขี่ อ่ะคัฟ
อาจจะ งง ว่าตี๋ไหนหว่า ก็ตี๋ที่ขับ เซฟสีน้ำเงิน
ที่ชอบขับไปเที่ยวกินเหล้า แถว บางแสนบ่อยๆ อ่ะคัฟ
เบอร์โทรตี๋แล้วกัน อ่ะ 0850844449 ลองคุย คงจะจำได
มาเอาแหลมแท่นได้เลยเก็บไว้ให้จนราจะขึ้นแล้ว

ไม่เห็ตี๋มาเอาซะที

งี้ต้องมีค่าไถ่..อิอิ

มาเอาแหลมแท่นได้เลยเก็บไว้ให้จนราจะขึ้นแล้ว

ไม่เห็ตี๋มาเอาซะที

งี้ต้องมีค่าไถ่..อิอิ
แล้ว เสาร์ที่ผ่านมา..มะได้เอาตูดสกาย..มาโชว์เรอะ..พ่อหนุ่ม

ไม่เห็นมีตูดสกายเลย..

เสาร์ที่ผ่านมารถเยอะโครต :wink: :sweet_kiss:

ชาวบางแสน รักกันจิงๆครับบบบ

ชาวบางแสน รักกันจิงๆครับบบบ
ขอบคุณครับที่แวะมาชม

เสียดายยย จังไม่ได้ไป:biggrin::biggrin::biggrin:

เสียดายยย จังไม่ได้ไป:biggrin::biggrin::biggrin:
ลืมถามP/'/โอ๋เลย ไอ้ลูกชิ้นอ่ะตัวใหญ่ยัง
แล้วมีรูปป่าววววว ขอดูบ้างจิ:redface:

ถึงเก่งกะเบนซ์

ขอเบอร์คนที่จะขายหน้าตัดหน่อยสิ ที่คุยกันวันนั้นน่ะ พอดีพี่ไม่มีเบอร์เก่ง&เบนซ์ เลยไม่รุจะติดต่อยังไง :tongue:

ยังคึกคัก..ตลอด

มีแต่คนบ่นคิดถึงพี่อ่ะ :wink: ถ้ายังไม่ยอมมาตาจิ๊กบอกว่าจะทำรัฐประหารในเร็ววัน ฮ่า ฮ่า :dribble: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม