• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ใครลักพาตัวน้ายศไปไหนเนี่ย...?!!!..เงียบเชียว...:wink: :biggrin: :brick:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้อ....ที่ไม่มามีทติ้งที่แหลมแท่นก็เพราะไม่มีรองเท้าใส่นี่เอง :dribble: :biggrin: :biggrin:
ผมเองนะคับที่อยู่พัทยา

เกิดอะไรกันขึ้นมีการลักพาตัวกันด้วย

เกิดอะไรกันขึ้นมีการลักพาตัวกันด้วย
แค่สงสัยน่ะคับน้า..
เห็นว่าท่านประธานกลุ่มบางแสนหายเงียบไปน่ะคับ.. !!!...อิอิ..:wink: :biggrin:

ผมเองนะคับที่อยู่พัทยา

อ้อ...รับทราบค้าบ ถ้าสนใจยังไงก็ติดต่อมานะคับ :biggrin: :wink: :go:

หวัดดีครับ เช้านี้อากาศดีจัง

แวะมานิดหน่อย

จ๊า...........คุณพี่ อิอิ:biggrin:
เดี๋ยวนี้เพื่อนฝูงไม่ค่อยมาเจอกันเลยนะ สงสัยงาน ราฏจะเข้าอิอิ:biggrin: :sweet_kiss:
ว่าแต่คนอื่นเค้า...แล้วพี่โอ๋ละหายยยยยยยย
ไปไหนมาตั้ง2อาทิตแล้ว

ว่าแต่คนอื่นเค้า...แล้วพี่โอ๋ละหายยยยยยยย
ไปไหนมาตั้ง2อาทิตแล้ว
:eeek: ((((((.. จ๊าก..)))))
ผม ทำงานโดนเข้ากะNight 3อาทิตยจ๊า....:cool:
ไม่ได้ไปไหน มีงานราฎ งานหลวง เบื่อแล้วแค่
ไอ้แหม่มคนเดียว ก็จะบ้าตายแล้ว:cold:

ผม ทำงานโดนเข้ากะNight 3อาทิตยจ๊า....:cool:
ไม่ได้ไปไหน มีงานราฎ งานหลวง เบื่อแล้วแค่
ไอ้แหม่มคนเดียว ก็จะบ้าตายแล้ว:cold:

หึ หึ คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า :biggrin: :wink: :go:

หึ หึ คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า :biggrin: :wink: :go:
อ่ะถูก เห็นด้วย เซ้งว่ะ ซวยแต่เช้า ดั้น ถอยรถไปโดนมอไซค์ สีถลอกนิดนึงเลย เซ้ง

สวัสดีคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
ช่วงนี้ไปต่างจังหวัดบ่อยเลยไม่ได้เยี่ยมเยี่ยนชาวบางแสน
คิดถึงทุกคนครับ ว่างๆจะแซ้ดไปครับ

สวัสดีครับ..พี่น้องทุกคน..คิดถึงมากๆ เลยครับ ช่วงนี้งานเริ่มซาแล้วครับที่ผ่านมางานเยอะมากครับ ปํญหาก็เยอะแก้ปัญหาตลอดครับ..บัดนี้ก็ค่อยยังชั่วครับ..เพราะลงเครื่องจักรใหม่ โดนไปหลายแสน ..สบายกระเป๋าครับ แล้วพบกันแหลมแท่นน่ะครับ

สวัสดีครับ..พี่น้องทุกคน..คิดถึงมากๆ เลยครับ ช่วงนี้งานเริ่มซาแล้วครับที่ผ่านมางานเยอะมากครับ ปํญหาก็เยอะแก้ปัญหาตลอดครับ..บัดนี้ก็ค่อยยังชั่วครับ..เพราะลงเครื่องจักรใหม่ โดนไปหลายแสน ..สบายกระเป๋าครับ แล้วพบกันแหลมแท่นน่ะครับ

เจอรองเท้าแล้วใช่มั๊ยคับ :biggrin: :biggrin: :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,315

ทีงี้บอกจะบ้าตายนะเมิงง

รองเท้าหนังแกะ..ฮัชปัพปี้..เจ้าสุนัขพันธุ์ทาง ลูกน้องตาหรั่ง..(รึป่าวไม่รู้) วัยกะลังมันเขี้ยวได้กลิ่นหนังแกะยั่วยวนจนทนไม่ไหว..เลยแอบขโมยไปตอนไหนไม่รู้
1 ข้าง เป็นเงิน 1500 บาท..เจ้าของบอกถ้าเจอจะรีบโทรมาบอก..ป่านนี้เงียบกริบเลย
สงสัย ทำการย่อยสลายหนังแกะไปแล้วเรียบร้อยยยย..เฮ้อ...

รองเท้าหนังแกะ..ฮัชปัพปี้..เจ้าสุนัขพันธุ์ทาง ลูกน้องตาหรั่ง..(รึป่าวไม่รู้) วัยกะลังมันเขี้ยวได้กลิ่นหนังแกะยั่วยวนจนทนไม่ไหว..เลยแอบขโมยไปตอนไหนไม่รู้
1 ข้าง เป็นเงิน 1500 บาท..เจ้าของบอกถ้าเจอจะรีบโทรมาบอก..ป่านนี้เงียบกริบเลย
สงสัย ทำการย่อยสลายหนังแกะไปแล้วเรียบร้อยยยย..เฮ้อ...
หายไปซะนาน..
ไปตามหารองเท้าอยู่นี่เอง..!!!
อิอิ...5555555555.......:biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เรื่องเสื้อบางแสนโซนรุ่นใหม่..ผมได้หารือกะน้องๆหลายๆคน ก็เห็นพ้องต้องกันว่า เสื้อรุ่นใหม่นี้จะใช้เสื้อของชมรมรุ่นใหม่สีขาว ที่เขาฝากมาขายให้ทกุคนที่ยังไม่มี ซื้อซะ.. เพื่อนำรายได้เข้าชมรมของเรา
ส่วนด้านหลังเราจะปักเพิ่มโลโก้บางแสนโซนเพื่องบ่งบอกกลุ่มย่อยของเรา เวลาใส่ออกงาน ก็จะได้เหมือนๆกันและจะได้ไม่ต้องไปสั่งตัดใหม่ให้ยุ่งยาก หลากหลายสี เกิดความวุ่นวาย เสื้อและแบบเขาดีอยู่แล้ว คือเป็นเสื้อขาวของชมรมแต่มองด้านหลังก็จะเป็นโซนบางแสน
ดังนั้นท่านที่สนใจและยังไม่มี ก็รีบสั่งจองราคาเสื้อ ตัวละ 250 บาท ค่าปักโลโก้ 90 บาท ตอนนี้หลายๆคนสั่งจองมาแล้ว และกะลังจะสั่งปักแล้ว คนที่ซื้อไปแล้วก็เอาเสื้อกลับมาปักได้ครับ..มีอะไรก็ติดต่อผมได้..081-9458622

ไฟล์แนบ

167.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    192.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    150.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54

หายไปซะนาน..
ไปตามหารองเท้าอยู่นี่เอง..!!!
อิอิ...5555555555.......:biggrin:
คิดถึงจัง..อยาก..โชนนนนนนน....เด๋วเข้าจะพรรษาซะก่อน..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม