• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ในนามที่ปรึกษากลุ่ม Cef@non ขอขอบคุณสมาชิกกลุ่ม Cef@บางแสน ที่ส่งตัวแทนกลุ่มมาเยือนเรามิตติ้งชมรมโดยชาว Cef@non ขาดตกบกพร่องไปบ้างก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้เพราะสมาชิกมาเยอะเกินกว่าที่คาดการณ์ไว้จนดูแ ลรับรองไม่ทั่วถึง ....และขอบอกจากใจว่าดีใจภูมิใจที่ได้สละเวลาและเดินทางมาไกลเพื่อมาเยือนเรา...ขอบคุณครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แอบมาดู เหอๆๆ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แอบมาทักทายคราบผม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,164

ไม่มีไร
คิดถึง........:sweet_kiss:ไม่ได้ไป 2 เสาร ละ

พี่ๆเพื่อนๆ คิดว่าไง
กับ ผมจะทำสีค่าทำอยู่ประมาณ 8500-12000 ไม่รวมสี แล้วแต่ สภาพ
ว่าจะทำอยู่ 3 สี สับสนกับการตัดสินใจอยู่
1.สีเดิม รักษาสแตนดาสเดิม
2.สีเขียว แหวกกลุ่ม ว่าจะทำเขียว e-vo คันนั้นละครับ แต่ใจก็กลัว จะออกมาเหมือนคันUrus มอเตอรโชว

3.สีขาว....ว่าจะทำสีเดียวกับไอ้แหม่มเลย เข้าแก๊งขาว น้าเวก น้าจิ๊ก ไอ้แหม่ม เก่งเบนซ์
สนับสนุนเขียวอีโวว่ะ

เอาแจ่ม ๆหน่อยเด่นดี

เชื่อเหอะ:boss:

• #2,165

ในนามที่ปรึกษากลุ่ม Cef@non ขอขอบคุณสมาชิกกลุ่ม Cef@บางแสน ที่ส่งตัวแทนกลุ่มมาเยือนเรามิตติ้งชมรมโดยชาว Cef@non ขาดตกบกพร่องไปบ้างก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้เพราะสมาชิกมาเยอะเกินกว่าที่คาดการณ์ไว้จนดูแ ลรับรองไม่ทั่วถึง ....และขอบอกจากใจว่าดีใจภูมิใจที่ได้สละเวลาและเดินทางมาไกลเพื่อมาเยือนเรา...ขอบคุณครับ

<!-- / message --><!-- sig --]
เสียดายไปไม่ได้..ฮือ ๆ ๆ ๆ:cry: :cry:

• #2,166

กิจกรรมชมรมเรามีทุกเดือนครับป๋า คราไหนว่างก็มาเจอกันครับ ....แบบสบายสบาย..
ตอนแรกกะจะไปแต่ทำธุระเสร็จดึกแล้วไม่ทัน

เสียดายจังไม่ได้เจอเพื่อน ๆ

ฮือ ๆ ๆ :cry: :cry: :cry:

เอาสีเขียวอีโวเลยโอ๋ เด่นดี เอาสดๆและก็สว่างกว่านี้อีกหน่อย

สนับสนุนเขียวอีโวว่ะ

เอาแจ่ม ๆหน่อยเด่นดี

เชื่อเหอะ:boss:
//
ฮะๆ ใจไปเกินครึ่งแล้ว
เขียวๆ Evo อิอิ
ถ้าแป๋นๆ ต้องนี้เลย รถ อ่ำ
ว่าจะไปยืม ฝาถังน้ำ มันเค้าอยู่ กำลังหาวิธี
ฮะๆ:biggrin: พังดู อาจขำ
แต่จะเอา จริงๆที่พีระ:eeek:

ไฟล์แนบ

21.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77

เออ..สวยดี..คิดเหมือนกันเลย..ว่าจะเปลี่ยนเหมือนกัน..เขียวนี้หละ..

:byebye: บอกตรงๆ คิดถึงน้าตั๊ก จิงๆ หวังว่าคงเจอกันสักวันน่ะคราบบบ:cry: :cry: :cry:
มาเมืองกาญบ้างเปล่าพี่จะพาไปต้อนรับรหัสใหม่ซะหน่อย

เออ..สวยดี..คิดเหมือนกันเลย..ว่าจะเปลี่ยนเหมือนกัน..เขียวนี้หละ..[/quote]
ฮะๆ
มี แนวร่วม:wink: ครับ

จะมีใครลองสี Silver - R34 ดูก่อนมั่งมั๊ย อยากเห็น...

แอบมาดู เหอๆๆ

อยากไปเยือน นครปฐม เห็นว่าที่นั่นมีดี :biggrin: :biggrin:

อยากไปเยือน นครปฐม เห็นว่าที่นั่นมีดี :biggrin: :biggrin:
ไปด้วยดิ สาวแถวนั้นงามมั่กๆ ไปวันไหนก็บอกด้วยแล้วกัน

<!-- / message --><!-- sig --]

เสียดาย มะได้ไป เปิดเทอม พอดี เลย ครับ ป๋า ช่วงนี้หนัก ต้องเอาให้รอด เทอมแรก ก่อน 55

สวัสดีครับพี่น้องคร๊าบ
แวะมาดูกิจกรรมภายในกลุ่ม กลัวพลาดอีกเอิ้ก:byebye:
เสาร์ที่ 5 กรกฏาคม โอเชรับทราบครับ:biggrin:

ได้ มา ละ คิดไงกันกับ สีนี้:smile:
สีที่1:biggrin:

ไฟล์แนบ

99.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67

และ คิดไงกันกับ อีกสี ที่สด ก่า:smile:
สีที่2:biggrin:

ไฟล์แนบ

107.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98

เงียบ จังไปไปไหน กันหมด อะ:frown:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม