• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อคืนแหลมแท่นมันส์มาก

ไปดึกหน่อยเพราะติด AF

ไปไม่เจอพี่ยศกลับไวจัง

(มีไรระทึกให้ดู..กลับมาพระบิณฑบาทพอดีเช้าแล้ว):rolleyes:
อยู่กันยันเช้าเลยเรอะพ่อหนุ่ม ? โอ้โหสดจริงๆ เมื่อคืนท่านประธานกลับเร็ว เพราะที่ปรึกษาความมั่นคงแห่งครอบครัวมาด้วย อิๆ (ผู้ปกครองมาคุม ฮ่าๆๆ ):biggrin: :biggrin: :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ภาพบรรยากาสเมื่คืน..ก็คึกคักเหนียวแน่นดีสนุกมาก..ขอต้อนรับน้องหม่สีส้ม

ไฟล์แนบ

75.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    58.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    75.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    70.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    71.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    82.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    76.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    70.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62

ภาพบรรยากาสเมื่คืน..ก็คึกคักเหนียวแน่นดีสนุกมาก..ขอต้อนรับน้องหม่สีส้ม
หล่อสุดๆ เลยตัวเองงงงงงงงงง

แมร่งหล่อโคตร สรุปโปรเจคต์ไป กี่บาทเนี่ย นายสิทธิ์

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,105

ยังมีชีวิตอยู่หรอเมิง 777

พอพี่ มาค กลักสักพักก็
งานเข้าเลย พี่
ไอ้เพื่อนๆ กลุ่มรถ สาขาเหล้า ผมชลบุรี
มันก็ออก มาเบิน ยาง
หน้ากลุ่ม เราเลย
แต่เห็นแล้วรถไม่คุ้นมือเจ้า ไม่ได้ขับ พึ่ง วางเจมา
ออกนี้เลื่อย ๆ ออกเต้มเกียรเลย
ดริ๊ปไปลอบ นึง
เอาไม่อยู่ไปฟาด วีออส หน้ากลุ่มเรา
แต่ใจมันไม่กล้า มาทำไกล้ กลุ่มเราหลอก
เพราะพวกๆกัน และนั่งกินเหล้า กับพื้น เลย ไปโด นัด ตรงทางออก
เม่ง เสีย ชื่อเซปหมดเลย เม่ง ขับไม่แข็ง

ไฟล์แนบ

86.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    37.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    97.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    37.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78

งานเข้าอีกแล้วครับ :sweat: ดีนะที่ไม่ใช่กลุ่มเรา แต่ขับเซฟเหมือนกันเหรอ :verwirrt:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สวัสดีตอนเช้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หวัดีเช่นกันทุกๆ

อย่างนี้..ถ้าคนไม่รู้จริง..ก็คิดว่าเป็นกลุ่มเราอีกละซี..บางแสนโซนเดี๋ยวนี้เค้าน่ารัก..จะตาย..เน้อออ..

• #2,111

เสียววุ้ยยยยยยยยยยยย

• #2,112

อิ่มจัง....ง่วง:eeek:

• #2,114

กลาง ๆเดือนคงน่าจะออกมาวิ่งครับบ

เฮ้อ ก็ ว่ากัน ป๊ายยยยยยยยย:biggrin:
สรุป คือ มันบ้า ยุ แต่ มันดริ๊ป สวย แต่ รถพื่งเสร็จไม่เคยมือ
กลุ่มรถทีนั่งๆอยู่รู้ กันไม่ใช้กลุ่มเราแน่เพราะไม่มี สติ๊กเกอร ครับ (โลมาสีเหลือง)

สวัสดีตอนเช้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ฮึๆ........เบื่อ เสือ ซู่ม...:eeek:
มีเด็กไหม่ไม่ เผื่อ กัน !:biggrin:

• #2,117

ใช่ไอ้เซฟขาว...ที่ชอบขับจับเด็กป่าววะโอ๋

มันชื่อไรนะ

เหนว่ามันซุ่ม ๆแถว ๆบ่อวินอ่ะ:augenrollen:

คนละ..คนกันน้า..อ๊อตนี้ เป็นน้องๆที่บางแสน เขากะลังหาคอยส์อยู่ ผมจะเรียก..ตาอ๊อต..เพื่อไม่ให้ซ้ำกัน..ส่วน..น้านี่..ผมจะเรียก..น้าอ้อด..ครับ

เอางี้ดีก่าคับพี่ยศ เรียกผมว่า อ๊อตโต้ ดีก่า แลดูจาเข้ากะหน้าตาผมดี หุหุ ออกแนวครึ่งลูก เอ้ย!! ลูกครึ่ง :biggrin:

เอางี้ดีก่าคับพี่ยศ เรียกผมว่า อ๊อตโต้ ดีก่า แลดูจาเข้ากะหน้าตาผมดี หุหุ ออกแนวครึ่งลูก เอ้ย!! ลูกครึ่ง :biggrin:
เป็นไง บ้าง น้า
ที่ไห้ไปแก้ ดีขึ้นเปล่า

เอางี้ดีก่าคับพี่ยศ เรียกผมว่า อ๊อตโต้ ดีก่า แลดูจาเข้ากะหน้าตาผมดี หุหุ ออกแนวครึ่งลูก เอ้ย!! ลูกครึ่ง :biggrin:[/quote
ลูกครึ่ง..เนี่ย..มันครึ่งอะไรกันฟระ..เฮ้อๆๆๆ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม