• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

5555+:biggrin:
เบอร โทร ก็อยู่ ข้างล่างไงใต้กระทู้ ตรงลายเซนต หน๋ะ
เอ๊า เอาไปอีกครับชัดๆ 087-01234-30 ครับ:smile:
โทษทีพี่น้องตาไม่ค่อยดี...ตาไม่จะบายยยยยย 5555+:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บอกตามตรงชอบตามาร์คตอนออกตัวจากซองแล้วสะบัดตั้งลำอ่ะ ของเค้าแรงจริง :smile: ว่าแต่คนนั่งข้างไม่กลัวหรือไง ส่วนของผมนะถ้านั่งมาด้วยจะโดนล็อคความเร็วตั้งแต่ 120 แล้วอ่ะ :biggrin: :biggrin: ดีนะวันงานไม่ได้มาเลยซิ่งได้เต็มที่ :go: [/quote
ของพี่ยังดียังได้เกินร้อย

ของผมแค่เริ่มเบิ้ล ๆ ซัก 70,80 โดนตบแล้วอ่ะ:sweat:

อูย....สวยแต่โหดจัง :biggrin: :sweet_kiss: :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,043
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

จุ๊พพพพๆ ๆ ๆ ๆ ๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

โทษทีพี่น้องตาไม่ค่อยดี...ตาไม่จะบายยยยยย 5555+:biggrin:
อ้าว..แล้วไม่กลัว..ไอ้แหม่มมันหึง..เรอะ..

55555 น่าสนจัง

งั้น..เวลากลับก็อย่าทิ้งกันไป..ก่อนน่ะ..แล้วอย่าเหยียบหนีด้วยล่ะ..เด๋วตามไม่ทัน
อ้าว ! แล้วบอกว่าเครื่องใหม่แจ๋วจริง แบบนี้โดนJสวนอีกอ่ะดิ อ่ะๆๆ ถ้ากลัวหลงทางก็อาศัยดูไฟที่ปลายท่อเอานะพี่นะ อิๆ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

บอกตามตรงชอบตามาร์คตอนออกตัวจากซองแล้วสะบัดตั้งลำอ่ะ ของเค้าแรงจริง :smile: ว่าแต่คนนั่งข้างไม่กลัวหรือไง ส่วนของผมนะถ้านั่งมาด้วยจะโดนล็อคความเร็วตั้งแต่ 120 แล้วอ่ะ :biggrin: :biggrin: ดีนะวันงานไม่ได้มาเลยซิ่งได้เต็มที่ :go: [/quote
ของพี่ยังดียังได้เกินร้อย

ของผมแค่เริ่มเบิ้ล ๆ ซัก 70,80 โดนตบแล้วอ่ะ:sweat:
ตบธรรมดา ! หรือว่าตบจูบ ตบจูบจ๊ะพ่อหนุ่ม ?

ยา.ยี่ห้ออารายอ่ะ.ใช้ด้ายหลายอย่างจั.
อุ๊ย ! RB25ไนตรัสอ๊อกไซด์ เป็นพวกโรคจิตแอบถ่ายซะงั้น 555 ล้อเล่นนนนนนน ระวังนะอย่ามาดูดตูดเราล่ะ บึ้มนะจะบอกให้ อิๆ

อ้าว..แล้วไม่กลัว..ไอ้แหม่มมันหึง..เรอะ..
เดี๋ยวตัวจริงตอบแทนให้
แหม่มมันคงไม่หึงหรอกพี่ ไม่เหมือน...(รู้กันนะพี่ อิๆ จบข่าว ) 555 ตอกย้ำอีกอันนึงแล้ว ขำๆ นะพี่...:byebye: :byebye: :byebye:

เบอร โทร ก็อยู่ ข้างล่างไงใต้กระทู้ ตรงลายเซนต หน๋ะ
เอ๊า เอาไปอีกครับชัดๆ 087-01234-30 ครับ:smile:
พ่อรูปหล่อ จานดิสอ่ะ เซาะร่องด้วยเลยมั๊ย?

เสาร์นี้ต้องไปให้ได้

ปล มีข่าว Cefiro โดนยิง รถใครอ่ะครับ

พ่อรูปหล่อ จานดิสอ่ะ เซาะร่องด้วยเลยมั๊ย?
โอ้ โฮ........
พี่มาค เอาแค่ พอใช้พอ
มันบางเล้ว หายไป1-2 mm.
แล้วนิ ที่พี่บอก
แค่ดีก่า เบรคเดิมก็พอแล้วววววววววววววว:tongue:

โดนอีกดอกนึงแล้วตรู..พี่น้องโปรดทราบ..วันที่31นี้ ตามที่นัดกันไว้ ทางเมืองพัทยา..ยังไม่พร้อมในหลายๆด้าน เพื่อให้งานใหญ่จริงพร้อมจริงและไม่โดนด่า..เขาขอเลื่อนไปเป็นเสาร์ที่14 มิย.51 น่ะ งานนี้เี้ชิญชวน รวมไปถึงท่านที่มี บิ๊กไบท์..ช๊อปเปอร์ ทั้งหลายด้วย..ครับ
ส่วนเสาร์นี้ใครยังอารมณ์ค้างอยู่ก็ไปแหลมแท่นแทนละ..กานนน..

เสาร์นี้ทางเมืองพัทยายังไม่พร้อมหลายๆด้านเกรงว่าจะมีปัญหาแก่ท่านที่มาร่วมงาน
จึงขอเลื่อนไปเป็น เสาร์ที่14 มิ.ย.51แทน เพราะต้องจัดเตรียมสถานที่อย่างดี บู๊ทออกร้านต่างๆด้วย ..งานนี้ใหญ่จริง..เชิญชวนรวมไปถึงท่านที่มีรถบิ๊กไบท์ ช๊อปเปอร์ทั้งหลายมาร่วมงานด้วย..จึงแจ้งมาเพื่อทราบดดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ

• #2,055

รับแทรบบบบบบบบบบบบบบบบครับบบ:smile:

• #2,056

รับแทรบบบบครับ

แต่ข้างบนนี่พ่อMARK

นี่แซวได้ถึงกึ๋นเจง:sweat:

5 5 5 5 ถุกใจ:biggrin:

โดนอีกดอกนึงแล้วตรู..พี่น้องโปรดทราบ..วันที่31นี้ ตามที่นัดกันไว้ ทางเมืองพัทยา..ยังไม่พร้อมในหลายๆด้าน เพื่อให้งานใหญ่จริงพร้อมจริงและไม่โดนด่า..เขาขอเลื่อนไปเป็นเสาร์ที่14 มิย.51 น่ะ งานนี้เี้ชิญชวน รวมไปถึงท่านที่มี บิ๊กไบท์..ช๊อปเปอร์ ทั้งหลายด้วย..ครับ
ส่วนเสาร์นี้ใครยังอารมณ์ค้างอยู่ก็ไปแหลมแท่นแทนละ..กานนน..
รับ ทราบ รถเสร็จพอดีละ อิอิ:smile:
ช่วงนี้ไม่มีเบรคเลย ต้องวิ่งตาม รถคน ท้องไป ต๊อกๆ........:embarrassed:

เสาร์นี้ทางเมืองพัทยายังไม่พร้อมหลายๆด้านเกรงว่าจะมีปัญหาแก่ท่านที่มาร่วมงาน
จึงขอเลื่อนไปเป็น เสาร์ที่14 มิ.ย.51แทน เพราะต้องจัดเตรียมสถานที่อย่างดี บู๊ทออกร้านต่างๆด้วย ..งานนี้ใหญ่จริง..เชิญชวนรวมไปถึงท่านที่มีรถบิ๊กไบท์ ช๊อปเปอร์ทั้งหลายมาร่วมงานด้วย..จึงแจ้งมาเพื่อทราบดดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ

รับแซบบบบบ ด้วยครับ ขอบคุนน้ายศที่เดินเรื่องคอยล์ให้นะคับ ผมโทไปหาพี่เค้าและ จาจัดส่งให้ คงจาถึงในเร็ววัน รถเส็ดทันไปงานหย่ายยแน่ แล้วเจอกันคร๊าบบบบบ:byebye:

เอ้า..เอาให้เสร็จเร็วๆ..เด๋วไม่ทันงาน..ใหญ่ๆ..

ไม่เป็นไร..รออยู่แล้วเจอกานนน...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม