• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีคร๊าบบ...เสานี้ครัยไปบางแสนมั่งอะ:coolly-0044:

เมื่อคืนบางแสนยังคึกคักเหมือนเดิม
ยิ่งดึกคนยิ่งเยอะ............
แถมมีทั่นปาทานมาสนุกกันด้วย:coolly-0039:
เสียดายไม่ได้ถ่ายภาพไว้
ไม่งั้นมีฟ้องด้วยภาพ

รายงานจากแก้งค์ขี้เมาเอาแต่จัย...
:coolly-0034:

แก้ไขล่าสุด:
ไม่ได้ไปนานแระบางแสน

เอ้าาา สนุกสนานกันเต็มที่ ขรี้เต็มกางเกง แอ๊

คิดถึงบางแสน....:coolly-0033:

พลาด พลาด อย่างแรง...! :coolly-0041: :coolly-0018: :coolly-0017:

เสาร์ที่ผ่านมากลับจากกรุงเทพเลยได้มีโอกาสแวะเยี่ยมน้องๆ ที่หน้าเดอะไทด์ เห็นเดี๋ยวนี้ตรงจุดที่เราจอดกันดึกๆ ก็จะกลายเป็นจุดตั้งด่าน โดยมีกลุ่มเซฟบางแสนนั่งกินเหล้าเฝ้าด่านเป็นเพื่อนตำรวจ..5555

หวัดดีครับ....คิดถึงทุกคนคับ

เสาร์ที่ผ่านมากลับจากกรุงเทพเลยได้มีโอกาสแวะเยี่ยมน้องๆ ที่หน้าเดอะไทด์ เห็นเดี๋ยวนี้ตรงจุดที่เราจอดกันดึกๆ ก็จะกลายเป็นจุดตั้งด่าน โดยมีกลุ่มเซฟบางแสนนั่งกินเหล้าเฝ้าด่านเป็นเพื่อนตำรวจ..5555

:coolly-0023: :coolly-0041: :coolly-0038:

ถ้าผมไป ผมเจอหลายด่านเลยอ่ะ :coolly-0011:

......:coolly-0044::coolly-0033: สวัสดีงับๆ.........

:coolly-0023: :coolly-0041: :coolly-0038:

ถ้าผมไป ผมเจอหลายด่านเลยอ่ะ :coolly-0011:

ตำรวจเค้ามาอารักขากลุ่ม cef.เราไม่ต้องห่วงปลอดภัย
:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

แก้งค์ขี้เมาเอาแต่จัย

วันที่2 เมษา นี้ เห็นน้องๆ ทางกทม. โดยชุมชนรามอินทราเค้าชวนกันขับรถ..ตามๆกันแบบเท่ๆ จะไประยอง เค้าก็ถือโอกาสชวนพี่น้องทุกท่านไปร่วมแจมกัน สถานที่ยังไม่ระบุ งานนี้ขอแรงน้องเก่งมารชมพู เป็นผู้จัดหาสถานที่ ที่เหมาะสม ในงานนี้ พี่น้องบางแสนท่านใดจะไปแจมกันก็เชิญ 2-3 เมษา 2วัน 1 คืน

สงกรานต์ มี แผนจะขึ้นไปแถวๆ สกลนคร
ไป สมา เมีย คนเล็ก ผ่าน แถวที่โอ๋ อยู่ มั้ย ละ
ตอนนี้ เมีย 2 ลูก 2 มันละเหี่ยหัวจายยยยย จริงๆ อ่ะ
เผื่อว่าจะได้แวะหา
ส่ง Face book ไปหลายทีแล้ว รับด้วยดิ
ไปแถวๆ สกลนคร ผ่านแน่ๆ อิอิแวะชิมไอติมเลย:coolly-0001:
แต่Face book เข้าไม่ได้พี่ จำรหัสไม่ได้แล้ว จำได้ว่า
สมัครไว้ตั้งกะ3-4ปีแล้วมั่ง
:coolly-0028:

หวัดดีคร๊าบบ...เสานี้ครัยไปบางแสนมั่งอะ:coolly-0044:
ผมไม่ได้ไป:coolly-0041:

ก๊าบบ...:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

เมื่อคืนบางแสนยังคึกคักเหมือนเดิม
ยิ่งดึกคนยิ่งเยอะ............
แถมมีทั่นปาทานมาสนุกกันด้วย:coolly-0039:
เสียดายไม่ได้ถ่ายภาพไว้
ไม่งั้นมีฟ้องด้วยภาพ

เอ้อ อิจฉา
:coolly-0011:

รายงานจากแก้งค์ขี้เมาเอาแต่จัย...
:coolly-0034:

ไม่ได้ไปนานแระบางแสน
ไอ้คุณเพื่อนเก่ง
กรูโรคจิตวะดูรูปเซบางแสนเก่าๆจนไหม่ก่อนมาอยู่นี้
มีแต่รูปรถเมิงกะกรู นี้เยอะก่าเค้าเลย
ดูแล้วคิดถึง สบายดีเปล่า

เอ้าาา สนุกสนานกันเต็มที่ ขรี้เต็มกางเกง แอ๊
:coolly-0010:แน่นอน

อันนี้ก็ลูกพี่ที่ดีตลอดการ
สุดยอด............

ฮะๆไปเมื่อครั้งก่อเจอแต่รถคนไม่เจอ
เดี๋ยวนี้เป็นไงบ้างครับพี่ สบายดีทั้งคนทั้งรถ

ไม่น่าจะพลาดนะครับ ตามกำหนด สถานที่ว่ามา ไม่กลัวแน่นอน ใครไม่เห็นรถผมออกโรงนานแล้ว มาพิสูจน์กันด้วยตากันเอาครับ

ไม่น่าจะพลาดนะครับ ตามกำหนด สถานที่ว่ามา ไม่กลัวแน่นอน ใครไม่เห็นรถผมออกโรงนานแล้ว มาพิสูจน์กันด้วยตากันเอาครับ
อ้า...เจ๋งจริงง้านเจอกัน..ว่าแต่ รถผมโดนชำแหละไปซะแล้วววววว

ตำรวจเค้ามาอารักขากลุ่ม cef.เราไม่ต้องห่วงปลอดภัย
:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

แก้งค์ขี้เมาเอาแต่จัย

จริงป่าว เผื่อเสาร์หน้าจะได้ไปจอยด้วย อิ อิ แต่งดสุรานะ เพราะ ขากลับกลัวโดนเป่า :coolly-0041:

ฮะๆไปเมื่อครั้งก่อเจอแต่รถคนไม่เจอ
เดี๋ยวนี้เป็นไงบ้างครับพี่ สบายดีทั้งคนทั้งรถ

จะมาวันไหนก็บอกกันล่วงหน้าหน่อยต๊ะโอ๋ จะได้จัดเต็ม... รอรับ :coolly-0010:
อยากกินไอติมหั่นแบบนั้นมั่งน่ะ แถวนี้หากินยากมาก ไม่มีใครขายเลย พอเห็นแล้วนึกถึงตอนเป็นเด็กมากๆเลย

อ้า...เจ๋งจริงง้านเจอกัน..ว่าแต่ รถผมโดนชำแหละไปซะแล้วววววว

face off เหรอป๋า :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม