• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยังไม่มาครับ..:coolly-0028:

สวัดดีครับ พี่ ๆผมน้องหใม่กำลังจะได้รถ เลยถามดูก่อนว่าที่ ชลบุรี มีร้านใส่พาทเจ๋งๆ แนะนำไม๊ครับ เผอิญได้หน้า-หลังอูมมา กะว่าจะเปลี่ยนหน้าเป็น TBO 1 กับกาบข้าง ขอราคาโดยประมาณด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ไปเที่ยวกันไหม...
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ไปเที่ยวกันไหม...
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

จะไปก็รีบไป
ไปกับพี่แล้วสบาย
เดี่ยวพี่พาไป............:coolly-0026:

จากกกกแก้งค์ขี้เมาเอาแต่จัย

แก้ไขล่าสุด:
หวัดดีค๊าฟฟ ระยองฝนตกทุกวันเลย:coolly-0006:

สวัดดีครับ พี่ ๆผมน้องหใม่กำลังจะได้รถ เลยถามดูก่อนว่าที่ ชลบุรี มีร้านใส่พาทเจ๋งๆ แนะนำไม๊ครับ เผอิญได้หน้า-หลังอูมมา กะว่าจะเปลี่ยนหน้าเป็น TBO 1 กับกาบข้าง ขอราคาโดยประมาณด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ร้านใส่พาร์ทก็ร้านทำสีทั่วไปน่ะครับทำได้ แต่ลองดูก่อนครับว่าร้านเค้าเคยทำเซฟิโร่หรือป่าว งานจะได้ออกมาเนียน แนบสนิท

ชลบุรีแถวไหนครับ เผื่อจะได้แนะนำได้ถูก (ตัวเมืองชล บางแสน ศรีราชา พัทยา สัตหีบ ฯลฯ)

ร้านใส่พาร์ทก็ร้านทำสีทั่วไปน่ะครับทำได้ แต่ลองดูก่อนครับว่าร้านเค้าเคยทำเซฟิโร่หรือป่าว งานจะได้ออกมาเนียน แนบสนิท

ชลบุรีแถวไหนครับ เผื่อจะได้แนะนำได้ถูก (ตัวเมืองชล บางแสน ศรีราชา พัทยา สัตหีบ ฯลฯ)
เรื่องพาร์ทนี่ต้องถามพี่เหวกเลยครับ ว่าแต่ถอดหน้าอูมแล้ว ผมขอจองนะ :coolly-0033::coolly-0028:

อมตะนคร :coolly-0039::coolly-0039:

2 นี่เจอกันนะครับบบบบบ

:coolly-0022::coolly-0034::coolly-0024:

เสาร์นี้มีงานแข่งมิดไนท์เรสซิ่งที่พีระ
ว่าจะไปลองเวลาดูมีคัยสนป่ะ:coolly-0028:
ไปหนุกกันขำขำ...........:coolly-0046:

แก้งค์...ขี้เมาเอาแต่จัย

เสาร์นี้มีงานแข่งมิดไนท์เรสซิ่งที่พีระ
ว่าจะไปลองเวลาดูมีคัยสนป่ะ:coolly-0028:
ไปหนุกกันขำขำ...........:coolly-0046:

ขอให้โชคดีครับพี่

อรุนสวัส..เช้าวันศุกร์...:coolly-0003:

402 ม.หรือป่าว

201คับพี่ว่าจะไปลองดูเวลาและแบ็คเก็ตคับ
มีแก้งค์ขี้เมาเอาแต่จัยครบทีม
อาหารเพียบแต่งด. Lกฮ. คิง

201คับพี่ว่าจะไปลองดูเวลาและแบ็คเก็ตคับ
มีแก้งค์ขี้เมาเอาแต่จัยครบทีม
อาหารเพียบแต่งด. Lกฮ. คิง
อะ แน่ นอน
ฮะๆคนรุ่นเก่าเก๋า เค้าคุยกัน
อิอิ มาแซว.........
:coolly-0010:

คุยไรกันไม่รู้เรื่อง...ไม่เข้าใจ..งง...

attachment.php

รถแรงๆอย่าไปพังก่อนไปเที่ยวระยองละครับ...:coolly-0010:

คุยไรกันไม่รู้เรื่อง...ไม่เข้าใจ..งง...

รถรับสงนักเรียนด้วย...มีนักศึกษาไหมครับป๋า....:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม