• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่น่าจะพลาดนะครับ ตามกำหนด สถานที่ว่ามา ไม่กลัวแน่นอน ใครไม่เห็นรถผมออกโรงนานแล้ว มาพิสูจน์กันด้วยตากันเอาครับ

อูย..... สงสัยจะมาเต็ม (ขรี้เต็มกางเกง) 555+

ขับรอกันม่างเน้อ รถพี่ไม่แรงแต่ชอบแอบแซงตอนบูสหมด :coolly-0046:

วันที่2 เมษา นี้ เห็นน้องๆ ทางกทม. โดยชุมชนรามอินทราเค้าชวนกันขับรถ..ตามๆกันแบบเท่ๆ จะไประยอง เค้าก็ถือโอกาสชวนพี่น้องทุกท่านไปร่วมแจมกัน สถานที่ยังไม่ระบุ งานนี้ขอแรงน้องเก่งมารชมพู เป็นผู้จัดหาสถานที่ ที่เหมาะสม ในงานนี้ พี่น้องบางแสนท่านใดจะไปแจมกันก็เชิญ 2-3 เมษา 2วัน 1 คืน

Cef สัญจร

ขอเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถเป็นขบวน ไปเที่ยวทะเลกัน

นำทีมโดย น้าเหลิม อู่เฉลิมชาติ ดึงโป่งทำสี และน้ายศบางแสน

สถานที่ จังหวัด ระยอง หาดบ้านก้นอ่าว หรือแหลมแม่พิมพ์ (กำลังเลือกอยู่)

วันเสาร์ที่ 2 เม.ย. 54 เวลา 10.00 น. เคลื่อนทัพ

ค้าง 1 คืน กลับ 3 เม.ย. 54 เวลา 18.00 น.

ลงชื่อไว้ได้เลย หรือโทร 086-999-6953
<!-- / message --><!-- attachments -->

ถ้าได้ไป คงไม่ค้างนะครับ เย็นคงต้องกลับ

แต่ยังไม่คอนเฟิร์มนะครับเพราะต้องรอดูงานใกล้ๆอีกทีนึงครับ

ถ้าได้ไป คงไม่ค้างนะครับ เย็นคงต้องกลับ

แต่ยังไม่คอนเฟิร์มนะครับเพราะต้องรอดูงานใกล้ๆอีกทีนึงครับ

โอเคครับ กลับสักตีสี่ รอด่านเลิก ไม่โดนเป่าด้วย

จริงป่าว เผื่อเสาร์หน้าจะได้ไปจอยด้วย อิ อิ แต่งดสุรานะ เพราะ ขากลับกลัวโดนเป่า :coolly-0041:

เชยจังคับพี่เหวกเดี๋ยวนี้กลุ่มcef.เราเค้าหันมาเมาโค้กกันแล้ววววววววววว
แถมมีลาบ ซกเล็กน้ำตกข้าวเหนียวพูดแล้วน้ำลายยยยไหล

ยกเว้นหนุ่มบางคน
จากกกกกกกกกกกแก้งค์ขี้เมาเอาแต่จัย:coolly-0010:

เชยจังคับพี่เหวกเดี๋ยวนี้กลุ่มcef.เราเค้าหันมาเมาโค้กกันแล้ววววววววววว
แถมมีลาบ ซกเล็กน้ำตกข้าวเหนียวพูดแล้วน้ำลายยยยไหล

จากกกกกกกกกกกแก้งค์ขี้เมาเอาแต่จัย:coolly-0010:

อย่างนี้ก็แจ่มเลย รับรองดวลไม่มีถอย :coolly-0010: :coolly-0039:

จาได้ไปกะเขาไหมเรา.....:coolly-0036:

ถ้ายังไงก็ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยคนนะค่ะ... ^^"

ขอเสียงแก๊งค์..ขี้เมาเอาแต่ใจหน่อยดิ..คร๊าบ..:coolly-0018:

อ้า...เจ๋งจริงง้านเจอกัน..ว่าแต่ รถผมโดนชำแหละไปซะแล้วววววว
ชำแหละแยกขายหรอพี่ บอกน้องมั่งจิ เผื่ออุดหนุน :coolly-0044:
อูย..... สงสัยจะมาเต็ม (ขรี้เต็มกางเกง) 555+

ขับรอกันม่างเน้อ รถพี่ไม่แรงแต่ชอบแอบแซงตอนบูสหมด :coolly-0046:
หราาา เด๋วก็ได้เห็นแต่ไฟท้ายกันพอดี 555 :coolly-0011:
Cef สัญจร

ขอเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถเป็นขบวน ไปเที่ยวทะเลกัน

นำทีมโดย น้าเหลิม อู่เฉลิมชาติ ดึงโป่งทำสี และน้ายศบางแสน

สถานที่ จังหวัด ระยอง หาดบ้านก้นอ่าว หรือแหลมแม่พิมพ์ (กำลังเลือกอยู่)

วันเสาร์ที่ 2 เม.ย. 54 เวลา 10.00 น. เคลื่อนทัพ

ค้าง 1 คืน กลับ 3 เม.ย. 54 เวลา 18.00 น.

ลงชื่อไว้ได้เลย หรือโทร 086-999-6953
<!-- / message --><!-- attachments --]
ไม่น่าจะพลาดครับพี่กฤษ :coolly-0039:

ใครอ่ะพี่นะ เฉลยดี๊ :coolly-0010:
จาได้ไปกะเขาไหมเรา.....:coolly-0036:
ว่างป่ะละ ว่างก็มาเล้ยยย :coolly-0046:
ถ้ายังไงก็ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยคนนะค่ะ... ^^"
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
ขอเสียงแก๊งค์..ขี้เมาเอาแต่ใจหน่อยดิ..คร๊าบ..:coolly-0018:

ฮิ้วว เบาๆๆ ไปก่อน เด๋วโล่งๆ จะมาฮ้ิวววววววววววววววววววววววววววดังๆ :coolly-0028:

:coolly-0022:มาแสดงตัว ว่ามาทุกวัน
แว๊ป
:coolly-0032:

DEE ยามเช้าครับ ชลบุรี ฝนตกมั้ยเอ่ย กทม. ฝนตกแรง

ฝนตกหนักตั้งแต่ตีห้าเกือบครึ่ง ฟ้าคะนองมากมาย แต่วันนี้ไปเข้าคอร์สเรียนโปรแกรม software ตัวใหม่เน้อ.......

ฝากพี่น้องเฝ้าเวปแระกาน.....

ฝากให้ลาวช่วยดูแล....... แอ๊..... :coolly-0046:

ฝนตกหนักตั้งแต่ตีห้าเกือบครึ่ง ฟ้าคะนองมากมาย แต่วันนี้ไปเข้าคอร์สเรียนโปรแกรม software ตัวใหม่เน้อ.......

ฝากพี่น้องเฝ้าเวปแระกาน.....

ฝากให้ลาวช่วยดูแล....... แอ๊..... :coolly-0046:
ตกยังไม่หยุดเลยน้า..:coolly-0030::coolly-0032:

ชำแหละแยกขายหรอพี่ บอกน้องมั่งจิ เผื่ออุดหนุน :coolly-0044:

หราาา เด๋วก็ได้เห็นแต่ไฟท้ายกันพอดี 555 :coolly-0011:

ไม่น่าจะพลาดครับพี่กฤษ :coolly-0039:

ใครอ่ะพี่นะ เฉลยดี๊ :coolly-0010:

ว่างป่ะละ ว่างก็มาเล้ยยย :coolly-0046:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ฮิ้วว เบาๆๆ ไปก่อน เด๋วโล่งๆ จะมาฮ้ิวววววววววววววววววววววววววววดังๆ :coolly-0028:

ไปด้วยกันเลยทุกคนนะครับ

มาเหมียนกัน...

มาแว้ววววววววววววววววววววววววววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม