• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ ๆครับช่วยดูหน่อยว่ามันแพงไปไม๊ กำลังจะซื้อครับ
ข้อมูลคามที่ลง
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/48331

ผมเองอยู่ชลเหมือนกันครับอยากได้มาขับมั่ง คิคิคิ

ตังค์ อยู่ในมือเรา ดูๆให้ดีครับ ค่อยๆดูไปครับ แล้วชอบสไตล์ไหน ก็ให้มันถูกใจเราครัรบ (ว่าแต่อยู่ชลแถวไหนครับ)

ฝนตกรถติด...:coolly-0036:

สบายแล้วผม บริษัทสั่งปิด 2 week ในเบื้องต้น เนื่องจาก ทาง Japan ไม่มีสามารถ
Supply part ได้ อันเนื่องมาจาก Earth Quake & Tsunami

ไม่ต้องไปทำงาน รับเงินเดือน 75 % กำลังปั้นค่าทำสีใหม่เลย เศร้า

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

เช้านี้แหลมฉบังหนาวมาก :coolly-0038:

ทักทายยามเช้าคร๊าบบบบ

วันนี้บางแสนอากาศเป็นยังไงบ้างครับ กทม. หนาวชิบ

ชลบุรี-ระยอง อากาศเป็นยังไงมั่งเอ่ย ใครอยู่แถวนั้นช่วยบอกหน่อยครับ

พอดีจะไปเที่ยววันหยุด กลัวจองที่พักไปแล้วเจออากาศไม่ดีจะเสียเที่ยวอะครับ รบกวนหน่อยครับ เช้าๆอากาศเป็นไง เที่ยงๆร้อนป่าว เย็นๆฝนตกไม๊ อากาศหนาวเย็นไข่ป่าว ... เท่าเนี่ยครับขอบคุณมากมาย :coolly-0037:

ชลบุรี-ระยอง อากาศเป็นยังไงมั่งเอ่ย ใครอยู่แถวนั้นช่วยบอกหน่อยครับ

พอดีจะไปเที่ยววันหยุด กลัวจองที่พักไปแล้วเจออากาศไม่ดีจะเสียเที่ยวอะครับ รบกวนหน่อยครับ เช้าๆอากาศเป็นไง เที่ยงๆร้อนป่าว เย็นๆฝนตกไม๊ อากาศหนาวเย็นไข่ป่าว ... เท่าเนี่ยครับขอบคุณมากมาย :coolly-0037:

ตอนนี้ยากที่จะคาดเดาครับ

เมื่อวานเย็น มีฝนครับ เมื่อคืนฝนตกปรอยๆ เช้านี้ครึ้มๆมีฝนเป็นละอองบาง พท.บ้างเล็กน้อย อากาศหนาว เย็น ครับ แบบนี้ไม่เหมาะแก่การเล่นน้ำทะเลครับเพราะจะหนาวไข่ถึงขั้นหดเข้าลำไส้ใหญ่ได้ :coolly-0010:

เสาร์นี้ต้องไปพัทยาด้วยจิ...
จาเจอหิมะมั๊ยเนี่ยยยย...?!!!.. :coolly-0023::coolly-0017:

ใครเจอนู๋ก็ทักทายหน่อยน๊า... :coolly-0009:

จาเจอหิมะมั๊ยเนี่ยยยย...?!!!.. :coolly-0023::coolly-0017:

ใครเจอนู๋ก็ทักทายหน่อยน๊า... :coolly-0009:

เสาร์นี้ทำโอกั๊บ แล้ววันอาทิตย์ล่ะกั๊บ :coolly-0039:

ฝนตก....:coolly-0033:

ตอนนี้ยากที่จะคาดเดาครับ

เมื่อวานเย็น มีฝนครับ เมื่อคืนฝนตกปรอยๆ เช้านี้ครึ้มๆมีฝนเป็นละอองบาง พท.บ้างเล็กน้อย อากาศหนาว เย็น ครับ แบบนี้ไม่เหมาะแก่การเล่นน้ำทะเลครับเพราะจะหนาวไข่ถึงขั้นหดเข้าลำไส้ใหญ่ได้ :coolly-0010:
บรรยายซะเห็นเครื่องในหมดเลย :coolly-0042:

แหม่ ต้องไปดูแลเด็กๆในสังกัดอีกแล้วสิน้า :coolly-0044:

เสาร์นี้ทำโอกั๊บ แล้ววันอาทิตย์ล่ะกั๊บ :coolly-0039:
ว่าจะเข้าไปหาพี่ยศอยู่ เอาไงดีหว่า :coolly-0043:

วันอาทิตย์ก็คงเตร็ดเตร่อยู่แถวนั้นคับน้า
เย็นๆค่ำๆกลับกทม.คับ คือ..ต้องแล้วแต่นายน่ะคับ(ลูก-เมีย)..:coolly-0017:

แหม่ ต้องไปดูแลเด็กๆในสังกัดอีกแล้วสิน้า :coolly-0044:
ถูกคับน้า.. ทั้งลูกทั้งหลานทั้งนั้นเรยง่ะ :coolly-0011::coolly-0017:

สบายแล้วผม บริษัทสั่งปิด 2 week ในเบื้องต้น เนื่องจาก ทาง Japan ไม่มีสามารถ
Supply part ได้ อันเนื่องมาจาก Earth Quake & Tsunami
ไม่ต้องไปทำงาน รับเงินเดือน 75 % กำลังปั้นค่าทำสีใหม่เลย เศร้า
น๊านนานเน๊อะ
ไม่ค่อยมาอัปกระทู้เล๊ย ใจคอ
โทรไปอะรับมั่งน้าปุ๊ นานๆลงไป
คราหน้าเจอกัน

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

จะมียุ้งก็คนเดียวนี้ละคนอื่นงานชะลอ:coolly-0029: พี่เรางานยุ้งเลย
ลูกน้องลาออกไป ลงมือ เองแต่ก็รับเองเต็มๆ:coolly-0039:

ปล.พี่แจ็กเป็นไงบ้างสบายดีมั๊ย ตอนนี้อยากกินข้าวขาหมู้พี่แจ็กกับน้ำซุบร้อนๆจัง:coolly-0026:
เช้านี้แหลมฉบังหนาวมาก :coolly-0038:
อยู่ นี้ ตอนนี้20.50น. 15 องศาครับ:coolly-0038:
ไม่ใช่เรื่องเล่นๆเลย
นี้มัน17 มีนาคม
โฮ งง ฤดู
เป็นไข้จับไข่เลย ผม2วันแล้ว
:coolly-0006:
บรรยายซะเห็นเครื่องในหมดเลย :coolly-0042:

ว่าจะเข้าไปหาพี่ยศอยู่ เอาไงดีหว่า :coolly-0043:
แน่นอน:coolly-0022:

วันอาทิตย์ก็คงเตร็ดเตร่อยู่แถวนั้นคับน้า
เย็นๆค่ำๆกลับกทม.คับ คือ..ต้องแล้วแต่นายน่ะคับ(ลูก-เมีย)..:coolly-0017:

ถูกคับน้า.. ทั้งลูกทั้งหลานทั้งนั้นเรยง่ะ :coolly-0011::coolly-0017:
อะแน่ นอนเจ้าหน้าที่พดุงครอบครัว:coolly-0022:

เช้านี้ บางละมุง แหลมฉบัง ลมพัดชิวๆ อากาศเย็นสบาย เหมือนหน้าหนาวช่วงเดือน ธ.ค. เลย อีกสิบกว่าวันก็เข้า เม.ย. หน้าร้อนแล้ว ไม่รู้จะร้อนหรือป่าว

ปกติเดือนนี้มันก็ร้อนตับแล่บแล้วนะ :coolly-0023:

ฤดูกาลเปลี่ยนจริงๆ

เสาร์นี้..เข้า กรุง..เต็ปปปปป

น๊านนานเน๊อะ
ไม่ค่อยมาอัปกระทู้เล๊ย ใจคอ
โทรไปอะรับมั่งน้าปุ๊ นานๆลงไป
คราหน้าเจอกัน

สงกรานต์ มี แผนจะขึ้นไปแถวๆ สกลนคร
ไป สมา เมีย คนเล็ก ผ่าน แถวที่โอ๋ อยู่ มั้ย ละ
ตอนนี้ เมีย 2 ลูก 2 มันละเหี่ยหัวจายยยยย จริงๆ อ่ะ
เผื่อว่าจะได้แวะหา

ส่ง Face book ไปหลายทีแล้ว รับด้วยดิ

แก้ไขล่าสุด:
วันนี้แถวพัทยาคงคึกคักเพราะมีงาน music festival แต่เรามันหมดวัยจะไปดิ้นหน้าเวทีแระ ร้องคาราโอเกะอยู่บ้านดีก่า :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม