• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีที่ว่างสำหรับผมไหมเนี่ย...สัปดาห์หน้ามีคอนเสิร์ตที่พัทยาครับ
แค่มาแจ้งข่าวเฉยๆมาร่วมสนุกกันนะครับ...ผมเองก้อไปเหมือนกัน
ไปเจอกันนะครับไม่รู้จะมีเวลาออกมาหารึเปล่าไม่รู้นะครับ

อิจฉา พี่เหวกจังเลย..เปลี่ยนบ้านซะแระ..ของแต่งรถถ้าไม่มีที่เก็บ ก็เอามาทิ้งที่บ้านผมก็ได้น่ะ ยังมีที่ว่างอีกเป็นไร่ เลย....

หายไปไหนมาพี่ หายไปนานเชียว คิดถึงนะ จุ๊บุจุ๊บุ :coolly-0009:

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0004:

หายไปไหนมาพี่ หายไปนานเชียว คิดถึงนะ จุ๊บุจุ๊บุ :coolly-0009:
ก็ ทั้งงานหลวง งานราฏร์ เข้ามาจนแน่นแรงงานขาดอีก ก็ทำเองซะทุกอย่าง ช่วงนี้เริ่มเข้าที่นิดนึง นักเรียนก็ปิดเทอมแล้ว พอมีเวลามั่ง.. ยังคิดถึงทุกคน..นะจ๊ะ..จิ๊บ..จิ๊บ..

ก็ ทั้งงานหลวง งานราฏร์ เข้ามาจนแน่นแรงงานขาดอีก ก็ทำเองซะทุกอย่าง ช่วงนี้เริ่มเข้าที่นิดนึง นักเรียนก็ปิดเทอมแล้ว พอมีเวลามั่ง.. ยังคิดถึงทุกคน..นะจ๊ะ..จิ๊บ..จิ๊บ..

คล้ายๆผม แต่ดีที่ผมเป็นลูกจ้างน่ะครับพี่ เลยไม่หนักเท่าพี่

ของผมอีกสักเดือน 2 เดือนก็น่าจะฟื้นเหมือนกัน :coolly-0023:

หวัดดียามค่ำ พี่น้องบางแสน

ค่ำกว่า...หวัดดีครับ...:coolly-0010:

ค่ำกว่าอีก หวัดดีค่ะ

อีกนิดนึง หลับให้สบายตื่นมาค่อยพบกัน...

พี่ ๆครับช่วยดูหน่อยว่ามันแพงไปไม๊ กำลังจะซื้อครับ
ข้อมูลคามที่ลง
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/48331

ผมเองอยู่ชลเหมือนกันครับอยากได้มาขับมั่ง คิคิคิ

สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ
คิดถึง นะ
ฉึกๆๆ
ปล,ไม่รู้ว่าแปลว่า อะไรพึ่งฟังเพลงมา คงแปลว่าคิดถึงมากอะ :coolly-0005:อิอิ

ตาป้องเป็นไรหว่า pm มาระบายให้พี่ฟังมั่งก็ได้นา :coolly-0043:

อ้าวว...ไมพี่ป้อง ลาออก ละคัฟฟฟ.....:coolly-0043::coolly-0029::coolly-0042:

พี่ ๆครับช่วยดูหน่อยว่ามันแพงไปไม๊ กำลังจะซื้อครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/48331

ผมเองอยู่ชลเหมือนกันครับอยากได้มาขับมั่ง คิคิคิ
สวยดีครับ ลองดูหลายๆคันก่อนตัดสินใจนะ :coolly-0033:

สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ
คิดถึง นะ
ฉึกๆๆ
ปล,ไม่รู้ว่าแปลว่า อะไรพึ่งฟังเพลงมา คงแปลว่าคิดถึงมากอะ :coolly-0005:อิอิ
ง่ะ ล้าหลังจริงๆ5555
ตาป้องเป็นไรหว่า pm มาระบายให้พี่ฟังมั่งก็ได้นา :coolly-0043:
ระบายได้ครับ แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง 55
อ้าวว...ไมพี่ป้อง ลาออก ละคัฟฟฟ.....:coolly-0043::coolly-0029::coolly-0042:
มันไม่ได้ดั่งใจมั้ง ไม่รู้สิ สมัยนี้คนเรา ไม่เหมือนเดิมกันแล้ว :coolly-0038:

:coolly-0033:หารถให้ใกล้แนวของตัวเองนะครับจะได้งบไม่บานครับ
อยู่ชลถามพี่แขกครับ:coolly-0024::coolly-0035::coolly-0034:

บางแสนไปยังไง

คิดถึงทุกคน

ไม่ได้เจอนานแล้ว:coolly-0007:

บางแสนไปยังไง

คิดถึงทุกคน

ไม่ได้เจอนานแล้ว:coolly-0007:
ไปไม่ถูกโทรถามเลยครับ..ถามผมก็ได้นะเหมือนบ้านผมเลย..บางแสน..:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม