• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

17 ค่ะ วันไหลบางแสน วันสุดท้าย ชุ่มฉ่ำ ซู่ซ่า สาวๆเพียบบบบบบบบบ อิอิ มีงานกลางวันถึงกลางคืนเลย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นอนอยู่บ้านทุกวันเลยไม่ได้ไปไหนเลย กลัวน้ำ อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นอนอยู่บ้านทุกวันเลยไม่ได้ไปไหนเลย กลัวน้ำ อิอิ
อ่ะ...เชื่อแระกานนนนนนนนนนนน...!!!........:wink: :smile: :biggrin:

16-17 นี้ไหลบางแสน รถติดหนึบ ครับ
คิดถึงทุกคน..ครับ จุ๊บๆ..
จรึ๋ยยยยยยย!!!...ขนลุก........ อิอิ..:wink: :biggrin:

น้าจะไปใหลด้วยมั้ย:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:
ม่ายหวายกั๊บน้า... ตอนนี้ยังไหลอยู่พิดโลกอยู่เรยอ่ะก๊าบบบบ... :brick: :wink: :biggrin:

กลัวผิวจะดำ..เรอะ นู๋..

วันนี้ไหลศรีราชาด้วยครับ..บ่ายๆ เด๋วพาเด็กเล่นน้ำสายเกาะลอยสนุกมาก..ครับพี่น้อง..พรุ่งนี้เปิดร้านขายขาหมูแ้วครับ หยุดสงกรานต์..ซะหลายวัน

คิดถึงครับ..วันนี้เล่นน้ำศรีราชาอีกวัน..

ถูกต้องค่า ถ้าออกไปนี่คิดผิดที่ซู๊ด ดำปิ๊ดปี๋แน่ๆ รับม่าล่าย........ นอนกิน กินนอน อยู่บ้าน สบายที่สุดแหละ ใกล้จะเปงหมูแหละ อิอิ

ถูกต้องค่า ถ้าออกไปนี่คิดผิดที่ซู๊ด ดำปิ๊ดปี๋แน่ๆ รับม่าล่าย........ นอนกิน กินนอน อยู่บ้าน สบายที่สุดแหละ ใกล้จะเปงหมูแหละ อิอิ
ถ้ากลายเป็นหมูเมื่อไหร่บอกเรานะ เราจะได้เอาไปขายร้านข้าวขาหมูข้างบนให้ แต่น่าเสียดายนะ น่าจะได้ตากแดดซะหน่อย เพราะถ้าดำแล้วจะได้ไม่เปลืองผงพะโล้ อิๆ

เสาร์นี้กลับมากันแล้วยังอ่ะคิดถึงทุกๆคนเดี๋ยวจะโผล่ไป :sweet_kiss::sweet_kiss:

วันนี้ตอนเที่ยง ๆ น้องแป้น A31747 โทรมาบอกว่า โดนมอเตอร์ไซด์ชน..ออกมาดูผมหน่อย เลยรีบออกไปดูไม่เป็นไรมาก คู่กรณีก็เจ็บเล็กน้อย เด๋วต้องพาไปซ่อม ซะหน่อย..เสียตังส์ ฉลองสงกรานต์ไป..

ไฟล์แนบ

279 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    255.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    240.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59

น้าจะไปใหลด้วยมั้ย:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:
สติ๊กเกอร์ เตรียมไว้ให้ตั้งนานแระ..แต่ไม่เจอกันซะที..

วันนี้ตอนเที่ยง ๆ น้องแป้น A31747 โทรมาบอกว่า โดนมอเตอร์ไซด์ชน..ออกมาดูผมหน่อย เลยรีบออกไปดูไม่เป็นไรมาก คู่กรณีก็เจ็บเล็กน้อย เด๋วต้องพาไปซ่อม ซะหน่อย..เสียตังส์ ฉลองสงกรานต์ไป..
แบบนี้ต้องบอกว่า " วัยรุ่นเซ็งเลยยยยย " ขอแสดงความเสียใจด้วยขอรับ

ถ้ากลายเป็นหมูเมื่อไหร่บอกเรานะ เราจะได้เอาไปขายร้านข้าวขาหมูข้างบนให้ แต่น่าเสียดายนะ น่าจะได้ตากแดดซะหน่อย เพราะถ้าดำแล้วจะได้ไม่เปลืองผงพะโล้ อิๆ
พูดไรกัน.หมู ๆ..เป็นก็ดีดิ..หมูยิ่งแพงๆ อยู่ด้วยจะได้เอามาทำข้าวขาหมู
ซะเลย..555++

ผมก็ไปกะ..พี่ยศด้วยน่ะ..นั่งESTIMA ป้ายแดงไป..นิ่มก้นดี..อิ.อิ..ซ่อมเร็วๆน่ะ..เด๋วไม่มีรถรับน้องๆ..555++

สวัสดีคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
หลังจากหายหน้าไป1อาทิตย์
งานเข้าเลยครับแม่งเอ้ย....
รถขับมาดีๆวิ่งมาชนเราซะงั้น
เซฟผมเจ็บเลยงานนี้สงสารจัง
ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลย
ก็ขอขอบคุณพี่ยศที่อุตสาห์สละเวลามาดูรถให้ตอนเกิดเรื่องและให้คำปรึกษา
ประธานบางแสนเราสุดยอดครับ

ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนครับที่เป็นกำลังใจให้
พี่น้องบางแสนเราน่ารักทุกคนครับ:smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,579

กันชนพัง

เงี้ยต้องใส่ชุดพาทรอบคัน

ดีนะแม็กไม่แตก..งี้ยุเปลี่ยนแม็กอีกชุดงาม:smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,580

คิดถึงทุกคนนะ

เสาร์นี้เจอกานนนนนนนนนนนนนน..พี่น้องจุ๊พ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม