• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เจอกัน พี่ ผมว่าจะไปเมาบ้าน น้า กิ๊ฟ 1 คืน
แล้วยิง ต่อขึ้น เพชรบูรณ์ .......ไปส่งแฟน กลับบ้าน
ได้เลย..เด๋ว..13 เมย.ไปเล่นน้ำที่ เดอะมอล์โคราช

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แล้วจะรู้ว่านรกมีจริง..เฮ้อ..ๆๆๆ (โดนมากะตัว)555++

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,523
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สงกรานพี่น้องไปไหนกันหว่า

• #1,525

อะไรกันเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย............พี่น้องค๊าพพ

ไม่รู้จิ......เนียนๆ ขอแฝงตัวด้วย อิอิ

เสาร์นี้จะมีกี่คนที่มาแหลมแท่นครับพี่น้อง ซาวด์เสียงหน่อย เด๋วมาเก้อ... เอ้อเฮอ เอ้อเฮอ
เห็นว่าหยุดยาวอาจจะมีหลายคนที่ไปต่างจังหวัด ที่แน่ๆท่านประธานไม่อยู่แน่นอนแล้วหนึ่งคนขอรับ

ผมไปที่ชอบที่ชอบ:rolleyes:

สาทุๆ.........

เสาร์นี้จะมีกี่คนที่มาแหลมแท่นครับพี่น้อง ซาวด์เสียงหน่อย เด๋วมาเก้อ... เอ้อเฮอ เอ้อเฮอ
เห็นว่าหยุดยาวอาจจะมีหลายคนที่ไปต่างจังหวัด ที่แน่ๆท่านประธานไม่อยู่แน่นอนแล้วหนึ่งคนขอรับ

ผมไปเชียงรายเจ๊า..ไปตั้งแต่วันที่11กลับมาก็น่าจา14-15 กะเจ๊า..:biggrin:

น้าเหวก..ก็ไปช่วยน้องเบ็นซ์..มันเฝ้าที่จอดมั่งก็ดีน่ะ..เขาไปทุกเสาร์แหละ
ส่วนผม.ต้องขอลากิจ..ซักระยะก่อน ช่วงนี้น่าฝน..พายุมันแรง..รอให้พายุสงบ..ซะหน่อย..ก็พอดีกับรถเสร็จ..ตอนนั้นหลายๆคันที่ซุ่ม
ทำอยู่คงจะออกมาซ่ากันอีก..น่ะ
ฝากหนู๋เบ็นซ์ ..เฝ้าที่ไว้ดี.ๆน่ะ..แล้วเจอกาน.นนนน

ผมไปที่ชอบที่ชอบ:rolleyes:
เออ..อยากไร..ก็บอกน่ะ..จาส่ง..ไปให้..ชอบอยู่อย่างเดียว..นั่นหละ..

คนในอยากออก คนนอกอยากเข้าว่ะ พูดยาก

แล้วจะรู้ว่านรกมีจริง..เฮ้อ..ๆๆๆ (โดนมากะตัว)555++

ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะคร้าบ............

อะไรกันเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย............พี่น้องค๊าพพ
คราบๆ.......................คราบ
คนชอบเหมือนกัน น่าจะไปกันได้นะ
ไม่รู้ นะครับพี่น้องก็ดูกันไป:smile:

ฮะๆ5555555+:biggrin:
.
..
...
ตามมา อ่าน แซวกันไปมาขำดี:smile:
เดี่ยวไง ผมโทรไปนะ
ตังไม่พอหาค่าแก๊สก่อน
เดี๋ยวโทรไปครับ พี่ยศ น้าปุ๊
ตกลงพี่ๆไปวันไหนกันไปพร้อมกันเลยมั๊ย
ไงผมก็ต้องไป จ.อุดรธานี ผ่านผ่านโคราช แน่นอน
ออกกะ11 มาเเช้า12ตี5ไปซื้อหมึกสุดทางรักแหลมบัง แล้วก็ล้อหมุนยิงยาวเลย:go:
ปล.ถ้าเป็นไปตามแผนนะ หาตังก่องอิอิ:biggrin:

น้าเหวก..ก็ไปช่วยน้องเบ็นซ์..มันเฝ้าที่จอดมั่งก็ดีน่ะ..เขาไปทุกเสาร์แหละ
ส่วนผม.ต้องขอลากิจ..ซักระยะก่อน ช่วงนี้น่าฝน..พายุมันแรง..รอให้พายุสงบ..ซะหน่อย..ก็พอดีกับรถเสร็จ..ตอนนั้นหลายๆคันที่ซุ่ม
ฝากหนู๋เบ็นซ์ ..เฝ้าที่ไว้ดี.ๆน่ะ..แล้วเจอกาน.นนนน
รับแซ่บค่ะ :byebye:

ได้กั๊บ..... รถผมก็คงจะเข้าไปจี่หอยหลังสงกรานต์เลยครับ เพราะถ้าไปช่วงนี้ต้องนอนยาวในอู่เลย ไม่รีบ ไม่รีบ

ขนาดประธานยังเจอพายุ แล้วเราจะเจอไรน๊อ...

คราบๆ.......................คราบ
คนชอบเหมือนกัน น่าจะไปกันได้นะ
ไม่รู้ นะครับพี่น้องก็ดูกันไป:smile:

:eeek: :biggrin: :wink: ขอให้มีความสุข สมหวัง กับ คนนี้นะคับน้องโอ๋

ฮืม..คนนี้ก็น่าจะ.โอ.น่ะรสนิยมความแรง แบบเดียวกัน น่าจะไปได้ดี..ขอให้มีความสุขสมหวังดั่งใจหมาย..น่ะน้อง

ฮะๆ5555555+:biggrin:
.
..
...
ตามมา อ่าน แซวกันไปมาขำดี:smile:
เดี่ยวไง ผมโทรไปนะ
ตังไม่พอหาค่าแก๊สก่อน
เดี๋ยวโทรไปครับ พี่ยศ น้าปุ๊
ตกลงพี่ๆไปวันไหนกันไปพร้อมกันเลยมั๊ย
ไงผมก็ต้องไป จ.อุดรธานี ผ่านผ่านโคราช แน่นอน
ออกกะ11 มาเเช้า12ตี5ไปซื้อหมึกสุดทางรักแหลมบัง แล้วก็ล้อหมุนยิงยาวเลย:go:
ปล.ถ้าเป็นไปตามแผนนะ หาตังก่องอิอิ:biggrin:
ไปซื้อตรงไหน หมึกอ่ะ ไปด้วยกี่โมง จะไปซื้อด้วย..กะซื้ออาหารทะเล เช้า12 แล้ว สายๆราว 9 โมงเดินทางสายกบิณบุรี..แวะเที่ยววังน้ำเขียวก่อน..อิ.อิ

• #1,540

ไปด้วยยยยย

อยากนั่ง Estima ป้ายแดง ๆ...อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม