พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,501
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

คิดถึงทุกคนนะ

จุ๊พ ๆ ๆ ๆ

คิดถึงเหมือนกันครับ(ใครหว่า):sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์ ที่ 3 พ.ค Cef@RangSit คงต้องไปพึ่งใบบุญพวกท่าน อีกครั้ง ครับ คราวนี้ น่าจะไปกันเยอะ ครับ
ยินดีต้อนรับ..ทุกคน..แล้วเจอกัน..

คิดถึงเหมือนกันครับ(ใครหว่า):sweat:
ไปถึงไหน..แล้วอ่ะ..เรื่องหัวใจ.อ่ะ..ไม่ยอมออกงานกะเขาเลยน่ะ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์ ที่ 3 พ.ค Cef@RangSit คงต้องไปพึ่งใบบุญพวกท่าน อีกครั้ง ครับ คราวนี้ น่าจะไปกันเยอะ ครับ
ยินดีต้อนรับ อีกคนครับ
Rb26 ผู้ลือชื่อ อิอิ:biggrin:

ไปถึงไหน..แล้วอ่ะ..เรื่องหัวใจ.อ่ะ..ไม่ยอมออกงานกะเขาเลยน่ะ..
:biggrin: ดูผมดิ ออก แม่ม ทุกงาน
จนที่ทำงาน จะไห้ออกจากงาน:smile:

:biggrin: ดูผมดิ ออก แม่ม ทุกงาน
จนที่ทำงาน จะไห้ออกจากงาน:smile:
ก็ออกแต่ละงาน..เดินตามกัน..ต้อยๆ.งี้ ก็น่าออกทุกงานหรอก
เน๊อะ..หวานเยิ้ม..555++
สงกรานต์เห็นว่าจะไป..โคราช เหรอ..พก็ี่จะไป..12-15 เมย. จะแวะไปหาเจ้าเบียร์ มันด้วย..

ฝาก รูปหน่อย ทำรายเซ็น
ไห้ น้องแหม่ม หน่อยนะ
อิอิ:biggrin:
(ปล.นี้ผมโอ๋เองนะ :byebye: จุ๊ๆ)
ลายเซ็นต์ ดูดีจัง

สวัสดีครับพี่น้องครับ
อีกไม่กี่วันก็จะหยุดล่ะดีใจจัง
เสาร์นี้มีใครบางแสนบ้างอ่ะ:wink:

เรื่องของหัวใจเราคงที่ครับไม่เปลี่ยนแปลง:smile:
ส่วนหัวใจเค้าเราต้องคงให้เวลาเค้าตัดสินใจอ่ะครับ:wink:
ส่วนงานที่ไม่ได้ออกไม่ใช่เพราะน้องเค้าแต่เป็นเพราะงาน:eeek:
ทำไงได้เดียวได้งานใหม่จะไปมันทุกงานเลยเก็บกด:super:

คุยกันแต่เรื่องความรัก ข้าพเจ้าต่อกระทู้ไม่ถูกเลยอ่ะ :tongue:

คุยกันแต่เรื่องความรัก ข้าพเจ้าต่อกระทู้ไม่ถูกเลยอ่ะ :tongue:
ก็ของ..ตะเองลงตัวแล้วนี่ ออกงานมาหลายงานแล้วนี่..อิ.อิ

เสาร์นี้ผมเดินทาง..ไปโคราชครับ..กลับ15 เมย.ใครจะไปบ้าง

ยินดีต้อนรับค่ะ

สวัสดีครับพี่น้องครับ
อีกไม่กี่วันก็จะหยุดล่ะดีใจจัง
เสาร์นี้มีใครบางแสนบ้างอ่ะ:wink:
เด่วหนูอยู่เฝ้าให้ อิอิ

หึหึ..........มาแอบฟังเสียงของหัวจายยยยย...........อิอิ

ก็ออกแต่ละงาน..เดินตามกัน..ต้อยๆ.งี้ ก็น่าออกทุกงานหรอก
เน๊อะ..หวานเยิ้ม..555++
สงกรานต์เห็นว่าจะไป..โคราช เหรอ..พก็ี่จะไป..12-15 เมย. จะแวะไปหาเจ้าเบียร์ มันด้วย..
อะ..แอ๊ๆ.......
มีแซว
ก็ผมไม่เคยมี สาวๆ
ติดสอย ห้อยตาม มา2ปีแล้ว:sweat:
นับตั้ง กะเลิกกะแฟน
ก็ นิสนึง อะพี่ จะลองกลับมามีสาว กะเค้ามั้ง อีกสักครั้ง:biggrin:

หึหึ..........มาแอบฟังเสียงของหัวจายยยยย...........อิอิ
หัวใจไคร ของตัวเองนะ ล๊อ...:biggrin:
ทำไปได้ บ้านรวย น้ำมัน:tongue:
.
.
.
.
.
อู๊บ.....ลืมไป:cold:

คนในอยากออก คนนอกอยากเข้าว่ะ พูดยาก

เสาร์นี้ผมเดินทาง..ไปโคราชครับ..กลับ15 เมย.ใครจะไปบ้าง
เจอกัน พี่ ผมว่าจะไปเมาบ้าน น้า กิ๊ฟ 1 คืน
แล้วยิง ต่อขึ้น เพชรบูรณ์ .......ไปส่งแฟน กลับบ้าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม