พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,461
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้บางแสนจะมีใครไปแหลมแท่นกันรึเปล่าอะครับ
จะมาไงพ่อหนุ่ม:boss:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สู้..ๆครับ ..แล้วมีใครไปบ้างล่ะเนี้ย..

รถอาการเป็นไง บ้างครับพี่
ผมไปครับ ผมจารอแถวๆ ทางขึ้นด่านบางวัว ประมาณ กม.38 บูรพาวิถี รบกวนแจ้งเวลาด้วยนะครับ
ว่าแต่จะตั้งขบวนก่อนเข้างาน บริเวณก่อนถึงด่านจ่ายเงินขาลงบางนา จะมีไหล่ทางซ้าย อ่ะครับ
หรือว่ามีตรงไหนแนะนำแจ้งได้ นะคับ

ซักเสื้อเหลือง Bangsaen Zone แล้วใส่มากันนะครับ

ปล เตรียมเสบียงไปให้พร้อมนะครับ อาหาร เครื่องดื่ม น้ำแข็ง ขนม

แล้วเจอกันครับ

สวัสดีตอนเช้าครับ

จริงๆผมอยากไปมากแต่มันติดหลายๆอย่างผมก็งง
แก้ไม่ออกเลยซักจุด อีกอย่างงานที่ผมทำนี้ก็เพิ่งเข้ามาได้2เดือนเอง
งานที่ทำก็ไม่ค่อยตรงกับวุฒิสักเท่าไร
พี่ๆคนไหนที่มีพาวเวอร์ช่วยแนะนำงานที่ครับแถวแหลมฉบังก็ได้:eeek:
จบวศบ.เครื่องกลครับ
วันศุกร์ไม่ได้ไปกะว่าจะไปวันอาทิตย์ครับช่วยเค้าเก็บของ...เอิ้ก:sexy_girl:

ท่านเป็นเซลล์ขาย cutting tools ไหม จะแนะนำให้ รับรอง ตรงสาย ไม่ต้องตายผ่อนส่งในโรงงาน สนใจ แจ้งความจำนงไว้ได้ จะ ชี้เป้าให้:biggrin:

อ้อ บริษัทอยู่ศรีราชานะท่าน อาจจะทำเขต อมตะนคร ชลบุรีเนี่ยล่ะ

จะมาไงพ่อหนุ่ม:boss:
พอดีแฟนผมพาครอบครัวไปค้างคืนที่หาดบางแสนน่ะครับพี่เก่ง แล้ววันอาทิตย์เช้าจะไปเกาะสีชังกัน แต่ผมยังไม่รู้ทางไปท่าเรือไปเกาะสีชังเลยอะครับ

ก็เลยว่าถ้ามีรวมตัวกัน ผมก็จะแวะไปถามทางไปท่าเรือไปเกาะสีชังหน่อยน่ะครับพี่ :sweet_kiss:

อ้อ บริษัทอยู่ศรีราชานะท่าน อาจจะทำเขต อมตะนคร ชลบุรีเนี่ยล่ะ

ทำแถวศรีราชาพอได้ถ้าไกลคงไปไม่ไหวอ่ะครับ
แต่ถ้าเงินถึงอาจจะไป:rolleyes:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หมั่นไส้.......แหม๋ๆๆๆๆๆๆๆ อาไรก้อสีชมพู๊ไปหม๊ด..........หึหึ

• #1,468

พรุ่งนี้เจอกันที่ไบเทครับพี่น้องงง

จุ๊พ ๆ ๆ ๆ

• #1,469

พอดีแฟนผมพาครอบครัวไปค้างคืนที่หาดบางแสนน่ะครับพี่เก่ง แล้ววันอาทิตย์เช้าจะไปเกาะสีชังกัน แต่ผมยังไม่รู้ทางไปท่าเรือไปเกาะสีชังเลยอะครับ

ก็เลยว่าถ้ามีรวมตัวกัน ผมก็จะแวะไปถามทางไปท่าเรือไปเกาะสีชังหน่อยน่ะครับพี่ :sweet_kiss:
ง้านเจอกันคืนวันเสาร์นะพ่อหนุ่ม..แชมป์

มาจิเด๋วชี้เป้าให้:burn:

ช่วงนี้รถอาจจะไม่มากเท่าไหร่ แต่ก็พอมี เพาะส่วนมากรถเข้าอู่กัน หลายคันยังไม่เสร็จ เช่นรถพี่ ถ้าจะไปเกาะสีชัง ต้องขับรถมา ศรีราชา เป้าหมายที่เกาะลอย มีท่าเทียบเรือ ท่ีนี่ ที่จอดรถเหลือเฟือ เรือออก ทุกๆ 1 ชั่วโมง ค่าโดยสาร ราวๆ40-50 บาทต่อคน(ไม่แน่ใจ) น่าจะราวๆนี้ นั่งเรือประมาณ 40 นาทีไปไหว้ศาลเจ้าพ่อเขาใหญ่คนกรูงเทพฯเขาชอบมา เขาว่าศักดิ์สิทธิ์น่ะ..ก่อนกลับก็ไหว้เจ้าแม่กวนอิมแกะจากหยก มาจากพม่า เพื่อเป็นศิริมงคล แวะทานอาหารเย็นที่ร้านมุมอร่อยบรรยากาศดีมากๆ เป็นหน้าเป็นตาของศรีราชา ขอให้ ทริปนี้มีแต่ความสุขน่ะ มีไร ก็โทรมาได้ ศรีราชา บ้านพี่เอง 081-9458622

ทำแถวศรีราชาพอได้ถ้าไกลคงไปไม่ไหวอ่ะครับ
แต่ถ้าเงินถึงอาจจะไป:rolleyes:

อ้อ เซลล์มันต้องวิ่งค่อนข้างเยอะน่ะท่าน แต่ ถ้าติดแกส์ปัญหาเรื่องน้ำมันก็จะหายไป เราก็จะวิ่งหาลูกค้า ซาบายจาย ไอเรื่องเงินถึงไม่ถึง เน่ย เซลล์อ่ะนะ เงินเดือนไม่เยอะหรอก แต่ถ้าขายของได้ ก็เอาค่าคอมไปคราบบบ ชีวิตกดดันพอสมควร แต่ไม่ถูกขังไว้ในโรงงานหรือห้องสี่เหลี่ยมคราบบ สนใจก็คุยกันได้:cool:

คิดถึงทุกคน..จุ๊บๆ..

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องทุกๆคน..วันนี้มอร์เตอร์โชว์.ไบเทคบางนา ช่วงบ่าๆ เจอกัน..น่ะครับ..

รักทุกคน..ครับ..จุ๊บ.ๆ

อ้อ เซลล์มันต้องวิ่งค่อนข้างเยอะน่ะท่าน :cool:

ทำไมต้องวิ่งด้วย เดินไม่ได้ อ๊ะ งายยยย .............?

รักทุกคน..ครับ..จุ๊บ.ๆ
ปากหวานแต่เช้าเชียวนะท่านประธานแหลมแท่น... อิอิ.. :biggrin:

อ้อ!..รบกวนน้ายศเอาเสื้อติดรถมาให้นู๋หน่อยน๊า...เด๋วให้น้องพระราม3ไปรับแทน..
แบบว่านู๋ไปงานไม่ได้ง่ะ...
วางแปลนไว้ว่าพรุ่งนี้จาไปบางแสน แต่ลูกก็ดันอยากไปสวนสยามก่อน..เง้อออ!!!
คงจาได้ไปก็หลังสงกรานต์อ่ะน้า..............ขอบคุณมากค๊าบบบ :sweet_kiss: :biggrin:

สวัสดีครับขอให้พี่ๆสนุกนะครับ:smile:

พี่ยศอย่าลืมเอาเสื้อให้ผมด้วยนะ ไซด์ XL เสื้อเซฟไทยอ่ะ
ฝากซื้อหมวกสีดำด้วยครับ 1 ใบ
ขอบคุณครับ:smile:

• #1,479

วันนี้จะไปดูพริตตี้

ไปแระ.....ฟิ้วววววว:go:

วันนี้จะไปดูพริตตี้

ไปแระ.....ฟิ้วววววว:go:

ของฝากซักคนนะพี่:rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม