พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หวัดดี คร๊าบๆ พี่น้องชาวบางแสน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีคับๆๆๆๆ ชาวบาง 100,000 ลูก 1 เมียเยอะแยะ ทุกๆ คน :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,483

ไหนว่าจะมา

หึ....เบียร์..เบี้ยวว

เช้อออออออ..!!!!!

• #1,484
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำปากดีไอ้หมูบินโคราช

บอกจะมา....งอลล..เช้ออออ:wink:

ผมกลับมาแหลมแท่นไม่มีไครเลย
แง๊กๆ.............................
ขออะภัย น้าหนึ่งที่โทรมาแล้วแบตหมด
ผมกแตมหลังน้ามานั่นละ :biggrin:

คืนนี้ ว่าไงกัน
:biggrin:ผมคงเข้าไป4-5 ทุ่ม
เครียงานก่อนนะ
เมื่อวานหนีงานไปค้างบานเลย เดี๋ยวเครียอ งานต่อก่อนนะ
ง๊อกๆๆๆๆ ....

เอาเสื้อมาฝากผมด้วยมั๊ยครับ.........

โรงโป๊ะฝนตกเป็นฟ้ารั่ว เลยไม่ได้ออกครับ รอเสาร์ที่ 2 นะเจอกัน.......

บางแสนแค่เนี๊ย...เด๋วไปเอามาให้...

..แต่หลังสงกรานต์นะน้า... อิอิ..:wink: :biggrin:
แล้วจาคอย อิอิ

พรุ่งนี้ เอารถเข้าไปดม แก๊ส แล้วครับ ไม่รู้คิดถูก คิดผิด

ร้านตรง 4 แยก บางแสน ค่าติด 16,000

คิดถึงพี่น้องครับ..พักช่วงซักระยะแล้วจะไปหา

ฮะๆ:smile:
เทส.......เทส
.
.
.
คุยไรกันอะ:eeek:
คิดถึงนะจู๊บๆ:wink:

ฝาก รูปหน่อย ทำรายเซ็น
ไห้ น้องแหม่ม หน่อยนะ
อิอิ:biggrin:
(ปล.นี้ผมโอ๋เองนะ :byebye: จุ๊ๆ)

ไฟล์แนบ

• Cefบางแสน ควอโต้มาย123.JPG
    Cefบางแสน ควอโต้มาย123.JPG
    35.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78

เสาร์ ที่ 3 พ.ค Cef@RangSit คงต้องไปพึ่งใบบุญพวกท่าน อีกครั้ง ครับ คราวนี้ น่าจะไปกันเยอะ ครับ

สวัสดีคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาเลยเพราะว่าเปลี่ยนแผนก
คอมเลยไม่กล้าเปิดมาทักทายตอนเช้าๆ
เอาเป็นว่าถ้าว่างจะแวะมาก็แล้วกัน

• #1,500

ยินดีต้อนรับเลยบอม

ไกล้ ๆถึงโพสแจ้งอีกทีเด้อออ

จะได้คอยเตรียมน้ำเตรียมท่าไว้ต้อนรับ..อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม