พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หวัดดีครับ เนทที่บ้านเข้าไม่ได้ ต้องมาเข้าที่ทำงาน เซ็งเลย เสาร์อาทิตย์เหมือนตาบอดไงไม่รุ
เสพซะจนติดไปแล้ว..วันไหนไม่ได้เข้า หงุดหงิด คลื่นเหียน..วิงเวียน
เลย ล่ะ..555++
ศุกร์นี้..มอเตอร์แล้วน่ะ..ใจผมอ่ะ..ไปแน่นอนเครียร์..วีซ่า เรียบร้อย..แต่รถ ไม่แน่ใจจะทันป่าว..กะลังเปลี่ยนเครื่อง ยกเครื่องออกแล้ว ปรากฎ ว่า ครัชทองแดง NISMO แผ่นครัชหมด ต้องเปลี่ยน ยังหาไม่ได้
ใครทราบเบาะแส แจ้งด้วยน่ะครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คนน้อยเลยเหรอหนุ่ม คงกำลังยุ่งกันอยู่อ่ะ
ตอนนี้โบพี่ควันไหล กำลังหาโบทางเลือกเพื่อเปลี่ยนอยู่อ่ะและก็กำลังหาของด้วยเลยไม่ได้ไปแจมเพราะแทบไม่ได้อยู่บ้านทั้งวันเลย วิ่งแต่เซียงกง ตอนหัวค่ำเลยไม่กล้าออกอีก เด๋ววีซ่ามีปัญหา อิ อิ
เสาร์ที่แล้ว น้องโอ๊ต รถเขียวเรมอนท์ มาไม่เจอใครเลย ต้องขอโทษด้วย โทรมาก็ดึกแล้ว ช่วงนี้มีปํญหา วีซ่าโดนยึด ชั่วคราว เลยออกไปไหนไม่ได้ เหตุ เกิดจากรูปเจ้า กรรม นั่นแหละ..555++
โบ.รั่วแล้วน้าเหวก..เข้าทางเลยกะลังจะเปลี่ยนอยู่พอดีใช่.ม่ะ..ของผมก็เป็น ทั้งรั่ว ทั้งหลวมเลย..นี่ซื้อเครื่่องใหม่ โบ.ก็ติดอีกน่ะ แหมว่าจะได้โบ.ลูกใหม่..ซะหน่อย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

Motor Show 2008
ว่าไงกันครับ ใครไปกันบ้าง รายงานตัวกันหน่อย น้อ
นัดสถานที่ และแจ้งเส้นทางการเดินทางด้วยนะครับ

ที่แน่ๆ ผมไปด้วย

ปล ทำรถของท่านทั้งหลายให้งามๆ ด้วยนะครับ

Motor Show 2008
ว่าไงกันครับ ใครไปกันบ้าง รายงานตัวกันหน่อย น้อ
นัดสถานที่ และแจ้งเส้นทางการเดินทางด้วยนะครับ

ที่แน่ๆ ผมไปด้วย

ปล ทำรถของท่านทั้งหลายให้งามๆ ด้วยนะครับ
ผมไปแน่นอน ครับพี่น้อง 5 โมงเช้า เจอกันปั้มเจ็ท บายพาส เมืองชล (ที่เดิม) เส้นทาง วิ่งข้างบน บูรพาวิถี ครับ กะลังเร่งให้รถเสร็จให้ทันครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,425

คิดถึงทูกกกโคนนนน

• #1,426

ใครไปยกมือขึ้น

ผมไปแน่นอน

วันศุกร์คงไม่ได้ไป วันนี้คุยกะหัวหน้าแล้ว งานเข้าลาไม่ได้ โทษทีนะพี่น้อง.....

เสพซะจนติดไปแล้ว..วันไหนไม่ได้เข้า หงุดหงิด คลื่นเหียน..วิงเวียน
เลย ล่ะ..555++ ศุกร์นี้..มอเตอร์แล้วน่ะ..ใจผมอ่ะ..ไปแน่นอนเครียร์..วีซ่า เรียบร้อย..แต่รถ ไม่แน่ใจจะทันป่าว..กะลังเปลี่ยนเครื่อง ยกเครื่องออกแล้ว ปรากฎ ว่า ครัชทองแดง NISMO แผ่นครัชหมด ต้องเปลี่ยน ยังหาไม่ได้
ใครทราบเบาะแส แจ้งด้วยน่ะครับ

งานใหญ่เลยนะพี่ เอาใจช่วยให้เสร็จไวๆครับ:smile:
คอมที่บ้านเด๋วต้องยกไปตึกคอมอ่ะ มันค้างที่หน้าบูทตลอด กลางคืนไม่ได้เข้ามาดูเหมือนคนจะบ้าเลย หงุดหงิด ไม่มีไรทำ :sweat: :super:

รอนาน ๆๆๆ กว่าจะได้ เป็นตัวเป็นตน

รอนาน ๆๆๆ กว่าจะได้ เป็นตัวเป็นตน
เปิดมาก็เจอ 777 ชื่นจาย..ยย ล๊อคอินได้แล้วน่ะ..ถึงแม้จะรอนาน แต่มันก็ได้สมดั่งใจรอ ก็น่าจะโอ.น่ะอิ.อิ. แล้วศุกร์นี้ไปป่าว เจอกันน่ะ..

ผมไปแน่นอน ครับพี่น้อง 5 โมงเช้า เจอกันปั้มเจ็ท บายพาส เมืองชล (ที่เดิม) เส้นทาง วิ่งข้างบน บูรพาวิถี ครับ กะลังเร่งให้รถเสร็จให้ทันครับ

รถเสร็จทันเหรอคับป๋า

งานใหญ่เลยนะพี่ เอาใจช่วยให้เสร็จไวๆครับ:smile:
คอมที่บ้านเด๋วต้องยกไปตึกคอมอ่ะ มันค้างที่หน้าบูทตลอด กลางคืนไม่ได้เข้ามาดูเหมือนคนจะบ้าเลย หงุดหงิด ไม่มีไรทำ :sweat: :super:
สงสัย..ต้องไปถ้ำกระบอก อ่ะน้าเหวกไปเลิก...

ใครไปยกมือขึ้น

ผมไปแน่นอน
ว่าไงว่าตามกัน
และว รถ เมิง อะเสร็จ ยัง
ตรู เจอและวร้านผสมสี
อยู่แถว9กิโลนี้เอง พวกเพื่อน ที่เล่นเครื่องเสียงแนะนำมา
เดี๋ยว กรูรองก่อนนะ
คิดไว้แล้ว จะก๊อป พี่สิ่ว
แต่คิดไปมา
จะเอาเขียวเวป ตัดเกล็ดทองก่า
ว่าไงสีจะคล้าย ของไอ้เจ้าแชมป์ แต่เป็นเขียวทองนะ
ปล.งานนี้ลา งานอีกแล้ว ฮะๆ:biggrin:

รถเสร็จทันเหรอคับป๋า
น่านอ่ะดิ..ตอนนี้ยังเครียร์เครื่อง
ไม่เสร็จเลย ปัญหาตามมา เยอะแยะ..เด่วซื้อรถใหม่ป้ายแดงขับไปเลย..ยังไงก็ไป..ขอย้ำ..แต่จะไปสภาพไหนแค่นั้นเอง..555+++

ฮะๆ ก็วิ่งซ๊ะ ขนาดนั้น
บอกไห้รอแก๊ส ไงเลยโดน รถแก๊สกัดตูดเลย เจโบ โต ฮะๆ
โดนไปคันละ2000
ผมโดนไป 700 ยังมาแซ๊ด เบินยางต่อแหลมแท่นอิกนะจ๊ะ

:wink:
แหวะ หมั่นไส้ :verrckt:

• #1,436

ถ้ำกระบอกก้อช่วยไม่ได้

• #1,437

จัดปายยยยยยยยยยยยยยย

รถเขียว....

ไฟใต้ท้องเขียว...

กระสือเลยเมิงง...5 5 5 5

คนน้อยเลยเหรอหนึ่ง คงกำลังยุ่งกันอยู่อ่ะ
ตอนนี้โบพี่ควันไหล กำลังหาโบทางเลือกเพื่อเปลี่ยนอยู่อ่ะและก็กำลังหาของด้วยเลยไม่ได้ไปแจมเพราะแทบไม่ได้อยู่บ้านทั้งวันเลย วิ่งแต่เซียงกง ตอนหัวค่ำเลยไม่กล้าออกอีก เด๋ววีซ่ามีปัญหา อิ อิ

เลยของดกิจกรรมสักอาทิตย์นึงนะ...กะลังเจรจาเรื่องขอวีซ่าอยู่

ผมมาเจอ มาร์ค เลยมีCefสองลำเอง ผมกลับประมาณ สี่ทุ่มอ่ะ.

Turbo น้าเหวก หาแบบไหนอ่ะ วันไหนไป กม 12 แวะรับผมด้วยเด่ะครับ ชอบไปดมกลิ่นน้ำมันเครื่อง ผมอยู่ กม 48 อ่ะคร้บ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ผมมาเจอ มาร์ค เลยมีCefสองลำเอง ผมกลับประมาณ สี่ทุ่มอ่ะ.

Turbo น้าเหวก หาแบบไหนอ่ะ วันไหนไป กม 12 แวะรับผมด้วยเด่ะครับ ชอบไปดมกลิ่นน้ำมันเครื่อง ผมอยู่ กม 48 อ่ะคร้บ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ว่าจะ set bo ที่อู่ K45 (สอิ้งการ์เด้น&ไข่เซอร์วิส) ครับ พอดีพี่ๆในคลับ jz เค้าแนะนำ ihi vf18 2 ลูก เวสเกตุแยกมาน่ะครับ ราคาไม่แรง กำลังอยู่ในช่วงคุยกันอยู่ พอดีมีคนใช้ ihi vf14 2 ลูกเหมือนกันกะเกียร์ออโต้ บูสต์มาดี ดึงดีครับ แต่ลูกเล็กไปหน่อย ก็เลยจะขยับไป vf18 ลองดูครับ :confused:
คอนเซป คือ สามารถใช้กะเกียร์ออโต้ได้ ราคาไม่แรง(ไม่เกิน 15000รวมท่อไอดีกะขึ้นท่อกะเขาเดิม) บูสต์ 1 bar :sweat:
เซียงกงไปมาแล้วครับ แต่ว่าจะไปใหม่เด๋วขอเช็ควันว่างอีกทีครับ ตอนนี้งานลาไม่ได้เลย ไม่มีคนดูแทน :sweat: :cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม