พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,381
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

....:smile: :smile: :smile: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: ...:eeek: :eeek: ..

• #1,382
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดี พี่เก่ง ไม่ค่อยได้คุยกันสักเท่ารายเลย ช่วงนี้ กิ๊ก คงเพียบเลยอะดิ แบ่งๆ คนอื่นบ้าง จะได้ไม่หักโหม มาก ป ล. อย่าลืมนะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:
มาบ่งมาแบ่ง

เด๋วคนที่บ้านเจื๋อน..แล้วจะร้อง

ไอ้ขี้เมาโคราช:dribble:

• #1,383
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เก่งซุ่มนี่หว่า เพิ่งรู้ว่ามีกิ๊ก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอาตาม 715
....:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :sweat: :sweat: ""

• #1,384

อยาก เปง จีน กันจัง เดี๋ยว:biggrin: เจอ R เบีย มั่งละ สุ๊ดๆ:go: :go: :go:
ปากดี

ไอ้คันแดง..ไว้ซื้อกับข้าวเห๊อ:sexy_girl:

หลังโคงหลังคาติดไรเล่านั่น..:biggrin:

เอาตาม 715
....:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :sweat: :sweat: ""

เฮ่ย...:verwirrt: เล่นเอาตามเลยเหรอ ทำตามก็พอม้าง.....กร๊าก...:biggrin:

• #1,386

ช่าย....:smile: :byebye: ผลการทดสอบ(เวลา) มันไม่เป็นไปตามที่คาดหวังง่ะ :cry: ก็เลยต้องกลับมาทำการบ้านหน่อย เพื่อบรรลุความตั้งใจที่ตั้งไว้ :sweat: :redface:
เอาเลย

ยุ ๆ ๆ ๆ :rolleyes:

รอดูชีโร่..เติบโต..อิอิ:spiderman: :spiderman:

:biggrin:
อย่าไปหมกมุ่น..มากนัก..น้าเหวก มันเปลืองแค่นี้ก็เหลือรับประทานแล้ว..แรงแค่ไหนก็ต้องไปพร้อมกันอยู่ดี
เพราะไปคนเดียวมันไม่สนุก..น่ะ..ว่ามะ..

จริงครับพี่ยศ ยังไงไปไหนเราก็ต้องตามกันอยู่แล้ว แม้กระทั่งหลงเข้าพระราม9 ก็ยังตาม อิ อิ:biggrin: :biggrin:

ยังอยู่ มะวาน ป๋าลอง..บอกเจอเครื่องแล้ว แถวพระนั่งเกล้า..เด๋ววันนี้ส่งคนไปดูสภาพ

ยังไงขอให้สภาพเครื่องแหล่มๆนะครับ จะได้กลับมาปรู๊ดปร๊าดได้ไวๆ :byebye: :byebye:

• #1,389

ตกลงเครื่องพี่ยศเป็นอะไรอะครับ ถึงขั้นลาโลกเลยเหรอครับ
เมื่อวานพี่เหน่งศรีโทรมาหาผมเรื่องหม้อน้ำ เห็นว่าพี่ยศหาอยู่ ผมเลยแนะนำให้ถ้าคราวนี้จะเปลี่ยน กัดฟันเล่นหม้อน้ำอลูมิเนียมไปเลยดีกว่า เย็นกว่า สนิมไม่มีด้วย แถมสวยงามอีก
ช่วงนี้มาเที่ยวบางแสนบ่อยนะ

พ่อรูปหล่อ..จุ๊พ ๆ:rolleyes:

ยังไงขอให้สภาพเครื่องแหล่มๆนะครับ จะได้กลับมาปรู๊ดปร๊าดได้ไวๆ :byebye: :byebye:
ตามที่ป๋าลองไปดูแล้ว..แจ้งมา วันนี้ผมให้ช่่างไปดู ก็ โอครับ สภาพเหมือนเครื่องเดิม มี 2 ตัว เกียร์ ธรรมดา กะ ออร์โต้ เลยสอย เกียร์ธรรมดา มา..55,000 ครับขอบคูณป๋าลองที่อูตส่าวิ่งไปดูของให้ครับท่านประธานใหญ่ของเรา..

ผ่าตัดเสร็จวันไหนหรอพี่ยศ:wink:

หลงพระราม9นี้แถวไหนหว่า:eeek:
ถ้าแถวโพไซดอนล่ะก็ขอหลงไปด้วย:augenrollen: เอิ้ก...

มาแอบดู.....ซุ่มการหย่ายแหละ....อิอิ..........รอนู๋ด้วยค๊า..........แหะๆ

ตามที่ป๋าลองไปดูแล้ว..แจ้งมา วันนี้ผมให้ช่่างไปดู ก็ โอครับ สภาพเหมือนเครื่องเดิม มี 2 ตัว เกียร์ ธรรมดา กะ ออร์โต้ เลยสอย เกียร์ธรรมดา มา..55,000 ครับขอบคูณป๋าลองที่อูตส่าวิ่งไปดูของให้ครับท่านประธานใหญ่ของเรา..
อิอิ.........จะเเรงแว้ววววววว........ดีจายด้วยค๊า:byebye:
เก่งซุ่มนี่หว่า เพิ่งรู้ว่ามีกิ๊ก :biggrin: :biggrin: :biggrin:
มีนานแล้ว พี่เหวกพึ่งรู้หรอ อิอิ :biggrin:

วันเสาร์นี้ผมจะเดินทางไป สัตหีบพี่น้องยังรวมกันที่แหลมแท่นเหมือนเดิมป่ะคับ

ว่าแต่ไคก้อได้มารับป๋มที่สัตหีบหน่อยจิ ไปกับพ่อแม่อ่ะ มีแต่ผู้ใหญ่อยู่กันเบื่ออ่ะคับ เลยคิดว่าจะไปเจอพี่น้องที่บางแสนดีกว่า อิอิ

มีนานแล้ว พี่เหวกพึ่งรู้หรอ อิอิ :biggrin:

เก่งทำเนียนอ่ะ เลยพึ่งรู้ :biggrin: ไม่แซวแระ เด๋วเก่งเดือดร้อน วันนั้นยิ่งคุยกันอยู่ว่าคนรู้ใจเค้าเล่นเนทเหมือนกัน :spiderman: :boss:

วันเสาร์นี้ผมจะเดินทางไป สัตหีบพี่น้องยังรวมกันที่แหลมแท่นเหมือนเดิมป่ะคับ

ว่าแต่ไคก้อได้มารับป๋มที่สัตหีบหน่อยจิ ไปกับพ่อแม่อ่ะ มีแต่ผู้ใหญ่อยู่กันเบื่ออ่ะคับ เลยคิดว่าจะไปเจอพี่น้องที่บางแสนดีกว่า อิอิ

ไกลจัง.......:tongue: :embarrassed: ใครจะไปรับน๊อ....:smile:

• #1,398

เก่งทำเนียนอ่ะ เลยพึ่งรู้ :biggrin: ไม่แซวแระ เด๋วเก่งเดือดร้อน วันนั้นยิ่งคุยกันอยู่ว่าคนรู้ใจเค้าเล่นเนทเหมือนกัน :spiderman: :boss:
อย่าเอ็ด..ไป

เด๋วงานเข้า...กรำ:sweat:

• #1,399

เสร็จทันวันที่สี่...:embarrassed:

ไบเทคอ๊ะป่าวเนี่ย:burn:

• #1,400

โหหห...............ยยยย:confused:

มันไกลขนาดด..ใครจะรับไปหนอ:sweat:

ไงลงมาแหลมแทร่นได้เจอพี่น้องชาวเซฟอยู่แน่นอนพี่น้องค๊าพพ:rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม