พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังอยู่คร้าบ..........

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ช่วงนี้พี่ยศเครื่องพังคงกำลังง่วนหาเครื่องใหม่อยู่
ส่วนพี่เองก็ตะเวณหาของในบอร์ด engine&performance ในหลายๆเวปอยู่เหมือนกัน เพื่อ up grade ตามที่ตั้งใจไว้ ก็เลยไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยๆเหมือนเคย แต่ก็มาทุกวันเหมือนเดิมนะครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เฮ้อๆๆ..หา Neo6 ทั่วบางนาแระ..ไม่มีเลย..เขาบอกตอนนี้เครื่อง ตัวนี้ แพงมาก เลยไม่กล้าเอาเข้ามา..กรำ.

วางเจเลยพี่:biggrin:

เฮ้อๆๆ..หา Neo6 ทั่วบางนาแระ..ไม่มีเลย..เขาบอกตอนนี้เครื่อง ตัวนี้ แพงมาก เลยไม่กล้าเอาเข้ามา..กรำ.

พี่ยศ ถ้า มันหายากนัก ก็ จ่ายค่าน้ำแพงอีกนิด Rb 26 เทพๆ ไปเรยพี่ ยศ หรือ 25 det บ้าน ๆ ไป ก็ได้นะพี่ ไม่งั้นหายากตายเรย:augenrollen:

หลักสี่เพียบเลยพี่ บางร้านราคาแรงพอสมควร แต่ต่อได้ หลังจากต่อราคาแล้ว จะเดินไปร้านอื่น ก็ต้องหลบๆ หน่อย เดี๋ยวไม่ขายให้ มีอยู่ร้านนึง ถูกทุกตัว แต่อย่าเดินหนี เดินกลับมาอีกรอบ จะแพงกว่าเดิม ถึง 2000 - 3000 บาท:redface:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,367

หลักสี่เพียบเลยพี่ บางร้านราคาแรงพอสมควร แต่ต่อได้ หลังจากต่อราคาแล้ว จะเดินไปร้านอื่น ก็ต้องหลบๆ หน่อย เดี๋ยวไม่ขายให้ มีอยู่ร้านนึง ถูกทุกตัว แต่อย่าเดินหนี เดินกลับมาอีกรอบ จะแพงกว่าเดิม ถึง 2000 - 3000 บาท:redface:
ยังอยู่หรอเมิง...เด็กโคราช

กินเจเลยเพ่

สวัสดี พี่เก่ง ไม่ค่อยได้คุยกันสักเท่ารายเลย ช่วงนี้ กิ๊ก คงเพียบเลยอะดิ แบ่งๆ คนอื่นบ้าง จะได้ไม่หักโหม มาก ป ล. อย่าลืมนะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

• #1,369

สงกะสัยพี่เหวกไปคลองห้ามาคงคาใจ..เป็นเจเจตริน

เปง สาวก เจ เหรอเดี๋ยววันที่ 4 เจอกันแน่ๆ เก็บตูดไว้ให้ดีๆละกัน เดี๋ยวสวนเลย:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อยาก เปง จีน กันจัง เดี๋ยว:biggrin: เจอ R เบีย มั่งละ สุ๊ดๆ:go: :go: :go:

สงกะสัยพี่เหวกไปคลองห้ามาคงคาใจ..เป็นเจเจตริน

ช่าย....:smile: :byebye: ผลการทดสอบ(เวลา) มันไม่เป็นไปตามที่คาดหวังง่ะ :cry: ก็เลยต้องกลับมาทำการบ้านหน่อย เพื่อบรรลุความตั้งใจที่ตั้งไว้ :sweat: :redface:

สวัสดี พี่เก่ง ไม่ค่อยได้คุยกันสักเท่ารายเลย ช่วงนี้ กิ๊ก คงเพียบเลยอะดิ แบ่งๆ คนอื่นบ้าง จะได้ไม่หักโหม มาก ป ล. อย่าลืมนะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เก่งซุ่มนี่หว่า เพิ่งรู้ว่ามีกิ๊ก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สวัสดีตอนเช้าคร๊าบพี่น้อง
มีคนมาเช้ากว่าเราอีก:boss:
มาถึงที่ทำงานปุ๊ปเปิดเครื่องเข้าเวปนี้ก่อนเลย
มาทักทายพี่ๆว่าแต่ยังอยู่กันมั้ยขอเสียงหน่อย:redface:

แวะมาดู:augenrollen:

ยังอยู่ มะวาน ป๋าลอง..บอกเจอเครื่องแล้ว แถวพระนั่งเกล้า..เด๋ววันนี้ส่งคนไปดูสภาพ

ช่าย....:smile: :byebye: ผลการทดสอบ(เวลา) มันไม่เป็นไปตามที่คาดหวังง่ะ :cry: ก็เลยต้องกลับมาทำการบ้านหน่อย เพื่อบรรลุความตั้งใจที่ตั้งไว้ :sweat: :redface:
อย่าไปหมกมุ่น..มากนัก..น้าเหวก มันเปลืองแค่นี้ก็เหลือรับประทานแล้ว..แรงแค่ไหนก็ต้องไปพร้อมกันอยู่ดี
เพราะไปคนเดียวมันไม่สนุก..น่ะ..ว่ามะ..

ยังอยู่ มะวาน ป๋าลอง..บอกเจอเครื่องแล้ว แถวพระนั่งเกล้า..เด๋ววันนี้ส่งคนไปดูสภาพ

ป๋า เรายศเราเนี่ย สุดยอดจิงๆ เรื่องการข่าวเนี่ย จัดไปป๋า ใช้อำนาจ เซฟิโร่ไทย กดราคาเยอะๆ ขอให้ได้เครื่องสภาพดีดีนะคับ

ตกลงเครื่องพี่ยศเป็นอะไรอะครับ ถึงขั้นลาโลกเลยเหรอครับ
เมื่อวานพี่เหน่งศรีโทรมาหาผมเรื่องหม้อน้ำ เห็นว่าพี่ยศหาอยู่ ผมเลยแนะนำให้ถ้าคราวนี้จะเปลี่ยน กัดฟันเล่นหม้อน้ำอลูมิเนียมไปเลยดีกว่า เย็นกว่า สนิมไม่มีด้วย แถมสวยงามอีก

• #1,380

ป๋า เรายศเราเนี่ย สุดยอดจิงๆ เรื่องการข่าวเนี่ย จัดไปป๋า ใช้อำนาจ เซฟิโร่ไทย กดราคาเยอะๆ ขอให้ได้เครื่องสภาพดีดีนะคับ
เออ...ค่อยยังชั่ว

เจ้าโอเปลี่ยนรูปส่วนตัว

รูปนี้แนวดีอ่ะ...ถ่ายเงาเข้าท่า:redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม