พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

`แข้งเสร็จก็กลับมาต่อที่แหลมแท่นเหมือนเดิม ยังคงคีกคักเป็นปกติ..ครับน้องเบิ้ล
ขอบคุณกลุ่มบางแสนทุกคนคร๊าบบไปเยือนมาแล้วอบอุ่นจริงๆบรรยากาศดีมากครับขอบคุณสำหรับของที่ระลึกที่ป๊ายศมอบให้แต่ขากลับได้ใจจริงๆไอ้ mu 7 ป้ายแดงซัดตามมา
แต่มันขึ้นแซงรถป๊ายศไม่ได้ไม่รู้ซะและว่าชุดเบรคอย่างเดียวก็แสนห้าแล้วครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณกลุ่มบางแสนทุกคนคร๊าบบไปเยือนมาแล้วอบอุ่นจริงๆบรรยากาศดีมากครับขอบคุณสำหรับของที่ระลึกที่ป๊ายศมอบให้แต่ขากลับได้ใจจริงๆไอ้ mu 7 ป้ายแดงซัดตามมา
แต่มันขึ้นแซงรถป๊ายศไม่ได้ไม่รู้ซะและว่าชุดเบรคอย่างเดียวก็แสนห้าแล้วครับ
ขอบคุณที่มาเยี่ม..ดีใจที่ได้เจอ..กลับไปก็คิดถึง..วันหน้ามาใหม่น่ะครับ..

ขอบคุณที่มาเยี่ม..ดีใจที่ได้เจอ..กลับไปก็คิดถึง..วันหน้ามาใหม่น่ะครับ..
สงกรานต์เจอกันแน่นอนครับ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฮือ.ๆๆวิ่งสู้น้าเหวกไม่ได้เลย...

ฮือ...ฮือ....ต้องเรียกว่า "เรา" สู้คันอื่นไม่ได้เลยอ่ะพี่ยศ :sweat: :verwirrt:
แต่อย่างว่า เราเดิมๆเนอะพี่ยศ บูสต์ก็ยังไม่ได้ปรับเพิ่ม ขนาด 180 ผมยังไม่ได้ปลดเลย อิ อิ
กลับมา project ในหัวเพียบเลย กะว่า ขอสัก 14 แล้วกัน
ตอนที่ไปซ้อมเห็นตัวเลข 14.6 ก็ดีใจ พอวิ่งจริงไม่เป็นอย่างนั้น สงสัยตัวจับเวลาคงเพี้ยน :mad: (หลอกให้เราดีใจ) :cry:
ตาราง project งานเข้าบานเลย :sweat:
1.ปลดล็อค 180 ก่อน
2.ปรับบูสต์ 1 bar
3.หัวเทียน กะ ปั๊มติ๊ก อันหลังนี่ต้องเล่น GTR อย่างที่พี่ยศแนะนำซะแล้ว
4.เปลี่ยนโบ
5. ฯลฯ :cool:

ล้อ 18 เลยขอ drop ไว้ก่อน ตัวเบาล่ะคราวนี้ :sweat:

โอ้ว...แต่ละคันระดับเทพทั้งน๊าน:biggrin:

อยากเหงรูปที่พี่ๆไปแดร๊กอเวจีกานอ่ะโพสให้ดูหน่อยนะครับ:smile:

พี่โอ๋ศรีราชา
งวดหน้าเจอกันใหม่นะพี่ จับแก๊งค์บางแสนติดแก๊สกันเยอะๆ แล้วพามาหวดกันใหม่ หวังว่าสนามหน้ารุ่น LPG คงไม่ได้มีแค่เราสองคนจนต้องถูกยุบไปนะ 55555

แต่อย่างน้อยเราก็ได้ลองหวดกัน 2 รอบอะเนอะ หนุกดีๆๆๆ

* เจโบแก๊สออโต้พี่โอ๋นี่ไม่ใช่ขี้ๆ นะครับ เห็นเครื่องเดิมๆ อินเตอร์เดิมๆ ติดแก๊ส แถมเกียร์ออโต้อีก ยังแรงซะ
"ซึ้งแล้วว่า ... โตโยต้า ดีที่สุด" 55555555

พี่โอ๋ศรีราชา
งวดหน้าเจอกันใหม่นะพี่ จับแก๊งค์บางแสนติดแก๊สกันเยอะๆ แล้วพามาหวดกันใหม่ หวังว่าสนามหน้ารุ่น LPG คงไม่ได้มีแค่เราสองคนจนต้องถูกยุบไปนะ 55555

แต่อย่างน้อยเราก็ได้ลองหวดกัน 2 รอบอะเนอะ หนุกดีๆๆๆ

* เจโบแก๊สออโต้พี่โอ๋นี่ไม่ใช่ขี้ๆ นะครับ เห็นเครื่องเดิมๆ อินเตอร์เดิมๆ ติดแก๊ส แถมเกียร์ออโต้อีก ยังแรงซะ
"ซึ้งแล้วว่า ... โตโยต้า ดีที่สุด" 55555555
รถพี่โอ๋แรงด้วยป้ายทะเบียนนครสวรรค์อ่ะครับ อิอิ

ฮือ...ฮือ....ต้องเรียกว่า "เรา" สู้คันอื่นไม่ได้เลยอ่ะพี่ยศ :sweat: :verwirrt:
แต่อย่างว่า เราเดิมๆเนอะพี่ยศ บูสต์ก็ยังไม่ได้ปรับเพิ่ม ขนาด 180 ผมยังไม่ได้ปลดเลย อิ อิ
กลับมา project ในหัวเพียบเลย กะว่า ขอสัก 14 แล้วกัน
ตอนที่ไปซ้อมเห็นตัวเลข 14.6 ก็ดีใจ พอวิ่งจริงไม่เป็นอย่างนั้น สงสัยตัวจับเวลาคงเพี้ยน :mad: (หลอกให้เราดีใจ) :cry:
ตาราง project งานเข้าบานเลย :sweat:
1.ปลดล็อค 180 ก่อน
2.ปรับบูสต์ 1 bar
3.หัวเทียน กะ ปั๊มติ๊ก อันหลังนี่ต้องเล่น GTR อย่างที่พี่ยศแนะนำซะแล้ว
4.เปลี่ยนโบ
5. ฯลฯ :cool:

ล้อ 18 เลยขอ drop ไว้ก่อน ตัวเบาล่ะคราวนี้ :sweat:
จะเเรงหย่ายยยย..........แว้ววววว......อิอิ:eeek:

สงสัยอีกไม่นาน....ก้อคงติดแก๊สเหมือนกาน....อิอิ........น้ำมันแพงมั๊กมากก.......รับม่ายยยยล่ายยยย....!!

รถพี่โอ๋แรงด้วยป้ายทะเบียนนครสวรรค์อ่ะครับ อิอิ
อ่าน่ะ..........แหม๋ๆ...มาเชียรคนบ้านเด่วการ....อ่าน่ะ....ว่าเเต่ทำไมไม่ไปคลอง5 ล่ะพี่ต่อ :augenrollen: มันส์มาก.....แต่ร้อนโคตตตต :sweat:

ของผม..พอกลับมาจากงาน โมโหเลยไปดูรถใหม่ซะเลย..ส่วนเจ้าเซฟคันโปรด เห็นเจ้าของไปดูรถใหม่ต่อหน้าต่อตา..น้อยใจความร้อนขึ้น เครื่องดับเอาดื้อ ใกล้ๆบ้านเก่าเขาแถวรามอินทราเลยได้ลากกลับบ้านเดิมไปก่อน ตัวเองเลยเอารถตู้หลานกลับบ้าน..เฮ้อๆๆ..เรื่องไม่น่าเชื่อก็ต้องเชื่อ

ของผม..พอกลับมาจากงาน โมโหเลยไปดูรถใหม่ซะเลย..ส่วนเจ้าเซฟคันโปรด เห็นเจ้าของไปดูรถใหม่ต่อหน้าต่อตา..น้อยใจความร้อนขึ้น เครื่องดับเอาดื้อ ใกล้ๆบ้านเก่าเขาแถวรามอินทราเลยได้ลากกลับบ้านเดิมไปก่อน ตัวเองเลยเอารถตู้หลานกลับบ้าน..เฮ้อๆๆ..เรื่องไม่น่าเชื่อก็ต้องเชื่อ

จิงพี่ ขอบอก....ไปไหนไกลๆนี่อย่าแม้แต่จะคิด ออกอาการให้เห็นกันเด๋ยวนั้นเลยนะ
ต้องพูดถึงเค้าดีๆ เค้าจะไม่งอแง

ใช่ครับ แค่คิดจะเปลี่ยนรถ หรือ บ่นว่าไม่ได้เรื่องนี่ รับรองงานเข้าเพียบ

เรื่องอย่างนี้เหนือความคาดหมายจริงๆครับ เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้มาเหมือนกันครับ :verwirrt:

อืม..รักเค้าก็ต้องใจเดียวครับ
เค้ารู้เมื่อไร....เหนื่อยครับ:tongue:

สวัสดีตอนเช้าคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
ทำมั้ยแถวบ้านเราไม่มีลูกเห็บตกบ้างน้อ
อากาศจะได้เย็นๆ:biggrin:

คุณพระช่วย...!!!:eeek:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,339

เคยเจอมาแล้ววครับ

ต้องพูดกะเค้าดี ๆ อย่าให้เค้าได้ยิน

เจอเข้าให้เลยน้อยใจ รวนเอาต่อหน้าต่อตา

5 5 5 5 (งานเข้าทันตาเห็นเลยเห็นมะ)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,340

แหม๋....ทำเป็นพูดนะคนเนี้ย

กลางวันไม่ไป

พอตกดึกพ่วงสาวแหล่ม ๆมาสองสาว...เชอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม