พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,401
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แรงเริงไงไม่รู้แระ...น้ำมันเม่งแพงเกิ๊นน

งานนี้รถข้าเจ้าออกมา

แก๊สสสสสสส....แน่นอน..พี่น้องง

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตามที่ป๋าลองไปดูแล้ว..แจ้งมา วันนี้ผมให้ช่่างไปดู ก็ โอครับ สภาพเหมือนเครื่องเดิม มี 2 ตัว เกียร์ ธรรมดา กะ ออร์โต้ เลยสอย เกียร์ธรรมดา มา..55,000 ครับขอบคูณป๋าลองที่อูตส่าวิ่งไปดูของให้ครับท่านประธานใหญ่ของเรา..

เครื่องเก่าเอาไปทิ้งใหนอ่ะพี่ เผื่อจะได้ไปเก็บ ...........:smile:

Net ที่บ้าน 12Coll เป็นไรไม่รู้ ต่อไม่ได้ มาแอบดู
ปล. รถพี่ยศเป็น ไรหลอพี่

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่โอ๋ศรีราชา
งวดหน้าเจอกันใหม่นะพี่ จับแก๊งค์บางแสนติดแก๊สกันเยอะๆ แล้วพามาหวดกันใหม่ หวังว่าสนามหน้ารุ่น LPG คงไม่ได้มีแค่เราสองคนจนต้องถูกยุบไปนะ 55555

แต่อย่างน้อยเราก็ได้ลองหวดกัน 2 รอบอะเนอะ หนุกดีๆๆๆ

* เจโบแก๊สออโต้พี่โอ๋นี่ไม่ใช่ขี้ๆ นะครับ เห็นเครื่องเดิมๆ อินเตอร์เดิมๆ ติดแก๊ส แถมเกียร์ออโต้อีก ยังแรงซะ
"ซึ้งแล้วว่า ... โตโยต้า ดีที่สุด" 55555555
อย่าไป ว่าเพื่อนจูซ น้า เข้าขอมมา เลยจัดไป สไตร์ เดิม
สับเกียร ผิด ฮะๆ 3เกียรยก
ไว้แก้งานน้านะเพื่อน
อิอิอิ:biggrin:
ขำๆจัดไป เราใจๆ กัน
โชคหน้าแตกข้างซ้าย
โชค หลังรั่งข้างซ้าย
ก็ต้องลอง อะนะเพื่อ พวกเรา Cef-thai ก็ไม่คิดไรแพ้ก็ไม่เป็นไรรถเดิม
ดีซ๊ะ อีก งวดน้า หวด17วิ ดีก่า
แต่งง
ออกมาจาก ตรวจสภาพ
แซด มาทีเดียว ตามมาเช็ก ยาง เช็กรุ้นเลย งง:biggrin:
ปล.เจอแน่แชมป์ ไปซ่อมครัชมานะ เดี๋ยวผมขยับบูสอิอิ:biggrin:

รถพี่โอ๋แรงด้วยป้ายทะเบียนนครสวรรค์อ่ะครับ อิอิ
จัดไป ตามนั้นพี่น้องฮะๆ
สงสัยอีกไม่นาน....ก้อคงติดแก๊สเหมือนกาน....อิอิ........น้ำมันแพงมั๊กมากก.......รับม่ายยยยล่ายยยย....!!
ฮะๆ ก็วิ่งซ๊ะ ขนาดนั้น
บอกไห้รอแก๊ส ไงเลยโดน รถแก๊สกัดตูดเลย เจโบ โต ฮะๆ
โดนไปคันละ2000
ผมโดนไป 700 ยังมาแซ๊ด เบินยางต่อแหลมแท่นอิกนะจ๊ะ

ปล.คิดถึงนะแต่เนต อบต. วะ เดี๋ยวขอToT ไกล้ได้ละ:wink:

ไฟล์แนบ

• Cefบางแสน ควอโต้มาย25.JPG
    Cefบางแสน ควอโต้มาย25.JPG
    137.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องครับ
วันนี้ไม่ได้ไปทำงานแต่ไปส่งน้องเค้าที่แหลมฉบัง
ขาไปคุ้นๆเหมือนรถพี่ยศเลยไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า
ออกจากซอยเก้ากีโลเข้าไปบาสพาสทำถ้าจะเข้าไร่หนึ่ง
คนขับเหมือนไม่ใช่พี่ยศตอนประมาณ7.40:mad:

รักนะจุ๊บๆ:wink:

ไม่มีไคจะมารับป๋มหรอคับเนี่ย หึหึ เศร้าๆๆๆ ไม่เปงไรเด๋วแอบพ่อแม่ ไปหาพวกพี่ๆก้อได้ฟร่ะ 555+

เครื่องเก่าเอาไปทิ้งใหนอ่ะพี่ เผื่อจะได้ไปเก็บ ...........:smile:
หายหน้า หาย ตาเลย นะ
น้า งานเข้านานไปแล้ว
ออกมา เจอ พบปะเพื่อนฝูงบ้างนะ เค้าไปนู้นนี้
ชวนไปไหนมาไหนไม่ไปเลย
เฮ้อ !:embarrassed: เซ็ง คนแก่วะ
เดี๋ยวพะเอา แก๊ส แซดไส่เลย:biggrin:

ไม่มีไคจะมารับป๋มหรอคับเนี่ย หึหึ เศร้าๆๆๆ ไม่เปงไรเด๋วแอบพ่อแม่ ไปหาพวกพี่ๆก้อได้ฟร่ะ 555+
หึๆ ก็พ่อหนุ่มอยู่ไหนละ
ถ้าผมไปรับอย่าร้องกลับ นะ
เพราะกลับ เช้าทุกเสารเลย ฮะๆ:biggrin:

คืนนี้ที่เดิม
อิอิ 3ทุ่ม

หายหน้า หาย ตาเลย นะ
น้า งานเข้านานไปแล้ว
ออกมา เจอ พบปะเพื่อนฝูงบ้างนะ เค้าไปนู้นนี้
ชวนไปไหนมาไหนไม่ไปเลย
เฮ้อ !:embarrassed: เซ็ง คนแก่วะ
เดี๋ยวพะเอา แก๊ส แซดไส่เลย:biggrin:

พี่โอ๋..ตกลงที่เห็นนั่น นิ้วตรีนไค 555

สัมมนาที่พัทยา เสียดายไม่ได้เอารถไปด้วย ไม่งั้นอยู่เมาต่อ....

กําลังหาโอกาสแวะอยู่ครับ ขับรถผ่านทุกวันเลย:augenrollen: :eeek: :dribble:

ลาาาว รัรรรกกก กันนนนนนน อับๆๆๆๆๆๆๆๆ คับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ลาาาว รัรรรกกก กันนนนนนน อับๆๆๆๆๆๆๆๆ คับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:
สบายดีใหม ที่นู่นเป็นไงมั้ง แล้วบนหลังคนรถนะเอาไว้ใส่ไรอ่ะ:biggrin:

กําลังหาโอกาสแวะอยู่ครับ ขับรถผ่านทุกวันเลย:augenrollen: :eeek: :dribble:

ว่างๆ ผมจะไปอุดหนุนนะคับ วันเสาร์ที่ผ่านมาได้รับประทานแล้วโดนใจมากๆ เรยคับ ไปศรีราชารอบหน้าเจอกาน

อ่ะ..น่ะ..รถบรรทุกของ..555++

สบายดีใหม ที่นู่นเป็นไงมั้ง แล้วบนหลังคนรถนะเอาไว้ใส่ไรอ่ะ:biggrin:
สติ๊กเกอร์ ได้แล้วน่ะ มอร์เตอร์โชว์เจอกันมั้ย..

เมื่อคืนวาน เงียบเหงาจัง

คนน้อยเลยเหรอหนึ่ง คงกำลังยุ่งกันอยู่อ่ะ
ตอนนี้โบพี่ควันไหล กำลังหาโบทางเลือกเพื่อเปลี่ยนอยู่อ่ะและก็กำลังหาของด้วยเลยไม่ได้ไปแจมเพราะแทบไม่ได้อยู่บ้านทั้งวันเลย วิ่งแต่เซียงกง ตอนหัวค่ำเลยไม่กล้าออกอีก เด๋ววีซ่ามีปัญหา อิ อิ

เลยของดกิจกรรมสักอาทิตย์นึงนะ...กะลังเจรจาเรื่องขอวีซ่าอยู่

หวัดดีครับ เนทที่บ้านเข้าไม่ได้ ต้องมาเข้าที่ทำงาน เซ็งเลย เสาร์อาทิตย์เหมือนตาบอดไงไม่รุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม