• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,541
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สาธุ

นะไอ้เจ้า 401

สมหวัง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เด้ออออ..อิอิ

ฮืม..คนนี้ก็น่าจะ.โอ.น่ะรสนิยมความแรง แบบเดียวกัน น่าจะไปได้ดี..ขอให้มีความสุขสมหวังดั่งใจหมาย..น่ะน้อง

ผมตกข่าวรึป่าวเนี่ย ตาโอ๋ ตกเป็นข่าวกับคราย ใช่คนที่ผม คิดรึ่ป่าวหว่า:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศไปทำไรโคราช

ไปตรงหนาย เดี๋ยวแว็บ ไปเซอร์ไพรส์ เหอะๆๆๆๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศไปทำไรโคราช

ไปตรงหนาย เดี๋ยวแว็บ ไปเซอร์ไพรส์ เหอะๆๆๆๆ
กลับบ้าน..ไหว้แม่ ที่ อ.ครบุรี แล้วก็จะพาเด็กๆ ไปเล่นน้ำที่สวนน้ำ เดอะมอล์ โคราช..ซ้า..หน่อย..เฮ้อ.ๆ.ๆ

ร้อน............................................................

หุหุ...........................

:eeek: :biggrin: :wink: ขอให้มีความสุข สมหวัง กับ คนนี้นะคับน้องโอ๋

ฮืม..คนนี้ก็น่าจะ.โอ.น่ะรสนิยมความแรง แบบเดียวกัน น่าจะไปได้ดี..ขอให้มีความสุขสมหวังดั่งใจหมาย..น่ะน้อง

สาธุ

นะไอ้เจ้า 401

สมหวัง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เด้ออออ..อิอิ

ผมตกข่าวรึป่าวเนี่ย ตาโอ๋ ตกเป็นข่าวกับคราย ใช่คนที่ผม คิดรึ่ป่าวหว่า:biggrin:

ฮะๆ:tongue:
ขอบคุณคราบ
บางแสนเรารักกัน ครับ:sweet_kiss:

บางแสนจะเหงียบเหงาไหมน้อ หายไปกันหมด

บางแสนไม่เหงาหรอก ชาวบ้านเพียบบบ

ไปเล่นสาดน้ำกันมั้ย..จะได้หายร้อน ..หุ.หุ..
อยูเฝ้าร้านอ่ะครับพี่ ไม่รู้จะไปเที่ยวไหนเหมือนกันอยู่บ้านเก็บบ้านเก็บช่องอ่ะครับปีใหม่ทั้งทีทำบ้านให้มานสะอาดหน่อยยังไงขอให้พี่น้องที่อยู่ต่างจังหวัดเดินทางกันปลอดภัยน่ะครับเมาไม่ขับน่ะครับเดี๋ยวทางนี้จะเฝ้าบางแสนให้ หุหุปีที่แล้วก็ไปเฝ้าให้ แต่ปีนี้ไม่รุ้จะมีคนไปเฝ้าด้วยป่าว:boss: :wink:

อืมมมมม....

ไปเล่นสาดน้ำกันมั้ย..จะได้หายร้อน ..หุ.หุ..
ไปก๊าบบบบบ...มารับนู๋ด้วยนะ..ที่พิดโลก!!!...:wink:

:dribble: วันไหลของบางแสนวันไหนพี่:dribble: :wink: จะไปเที่ยวคับ:augenrollen: :wink: แล้วรวมกลุ่มที่ไหนคับ :verwirrt:

ไปฉีดน้ำที่ไหนกันอ่ะ

ขอให้กลุ่มบางแสนมีความสุขสนุกสนานชุ่มฉ่ำๆในวันสงกรานต์นี้ครับ

มีความสุขนะครับ ปีใหม่ไทย

รักกันไว้นะคนไทย
เราหัวใจเพื่อ เซฟิโร่

ขอให้กลุ่มบางแสนมีความสุขสนุกสนานชุ่มฉ่ำๆในวันสงกรานต์นี้ครับ
ขอบคุณครับป๋าลอง..ขอให้ป๋าสุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ

16-17 นี้ไหลบางแสน รถติดหนึบ ครับ
คิดถึงทุกคน..ครับ จุ๊บๆ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม