• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

5555+ ศุกร์เย็น สนใจเจอกันหน้าร้านขาหมูมั้ยปอง :coolly-0003:
ทำงานอ่ะป้อง่ลิกตั้ง 3 ทุ่มอ่ะ:coolly-0042:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0043: เงียบเหงา

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เหนื่อยยยย เริ่มท้อ

เหนื่อยอะไรครับพี่ป้อง พรุ่งนี้จะต้องดีกว่าเดิม :coolly-0022:

เช้าวันใหม่ ตื่นมาคล้ายๆกัน..มีชีวิตทุกวัน เพื่อออกฝ่าฟันปัญหาความเป็นอยู่

วันนี้วันพระน้ะครับ:coolly-0037:

แนะนำให้เข้าวัดเลยพี่วันนี้วันพระ:coolly-0037:

:coolly-0010:

สงกะสัยพี่ป้องจะไปทำบุญจิงๆ เห็นโทรหาผมแต่เช้าเลย

ว่าแต่อย่าลืมไปเวียนเทียนเผื่อผมกันบ้างน๊า :coolly-0033:

ผมคงยังวนๆอยู่แถวรังสิตแน่ๆเลย

ผม..ซัมบายดีไม่ต้องเปงห่วงน้ะคร๊าบบบบ
55555+:coolly-0010::coolly-0010:

วันนี้วันพระน้ะครับ:coolly-0037:
ก้อทำบุญไปตอนเช้าแล้วไง..
ตกเย็นก้อทำ บาป ซักนิดนึงง..
:coolly-0021::coolly-0021:

ไปไหนกันหมดนิคนแถวนี้:coolly-0015:

เงียบเหงาจัง:coolly-0022:

อือ..............เคอฟิว

เหนื่อยอะไรหว่า เรื่องรถหรือป่าวหรือชีวิตส่วนตัว

ถ้าเรื่องรถ ตอนนี้พี่ก็เริ่มรู้สึกเหมือนกัน มันเบื่อๆไงไม่รู้ รอดูอีกซักพัก ไม่แน่อีกซักปีสองปีอาจจะวางมือแล้วเหมือนกัน เพื่อนรุ่นเดียวกันอำลาวงการกันไปหมดแล้ว :coolly-0029:

หวัดดีครับทุกคน :coolly-0039:

หวัดดีค่ะป๋าขราาาาา...... :coolly-0017:

แหม.... ชอบเรียกกันแต่ป๋า ตอนนี้ น.น. ขึ้นเอ๊า ขึ้นเอา สงสัยต้องหาเวลาออกกำลังกาม เอ๊ย..กำลังกายมั่งแล้ว :coolly-0010: :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม