• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แก้ไขเรียบร้อย ใช้งานได้แล้วครับ เจอฤทธิ์ป๋าเหวก หุ หุ หุ :coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แก้ไขเรียบร้อย
ถามว่า block ทำไม มานบอกนึกว่าเป็นเครื่อง pool ซึ่งไม่อนุญาตให้ log in ออก internet
เดี๋ยวตบจูบ ตบจูบ เลยนี่ :coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะมาสวัสดีนะคร้าบบบ...

ว่า..แล้ว..ชอบไปไหนมาไหนกะพี่เรื่อยเลยยย....หึยยยยยยย....
ว่าแต่ช่วงนี้รถพี่เยอะเกิน...ขับไม่หมดมาฝากปองได้นะจ๊ะ:coolly-0045:

ว่าแต่ช่วงนี้รถพี่เยอะเกิน...ขับไม่หมดมาฝากปองได้นะจ๊ะ:coolly-0045:
5555+ ศุกร์เย็น สนใจเจอกันหน้าร้านขาหมูมั้ยปอง :coolly-0003:

เอาไงดี ศุกร์นี้ๆ

เมา..ซิ.....

ศุกนี้..คาดว่าจะไม่อยู่น่ะ ว่าจะเข้าอู่..อ่ะ..

แก้ไขล่าสุด:

ศุกนี้..คาดว่าจะไม่อยู่น่ะ ว่าจะเข้าอู่..อ่ะ..

มากี่โมงอะเฮียวันนี้ก็เผิ่งไปมา อิอิ:coolly-0023:

ป๋าไม่อยู่ซะงั้น ทำไงดี

เลื่อนไปก่อนละกัน

เลื่อนไปก่อนละกัน
:coolly-0023:..............พรุ่งนี้พักผ่อนนะครับ พี่น้อง

ทำงานวันสุดท้ายยยยของสัปดาห์ เย้

:coolly-0023:..............พรุ่งนี้พักผ่อนนะครับ พี่น้อง

ผมว่าไม่พักอ่ะคนนี้...........:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

..
.
.
.
.
.
.

.
.

.
จ๊ะ
.
เอ๋
.
คิดถึงนะครับบางแสน
เมื่อไม่กี่วันเนี๊ยะ น้าจิ๊ก เค้ามาทำธุระที่อุดร
แวะมาหา ไม่รู้ทำไมไม่ยอมไห้ถ่ายรูป:coolly-0010:

ก็เหลาเรื่องราวต่างๆ ของพวกพี่น้องทางนู้นหนุกดี
นั่งละบายสีกันไป ตั้งกะบ่าย2 ยันตีหนึ่งเหมือนเคยๆ
ดวนกัน2คน สลบทั้งคู่
.
---------------------------จบข่าว---------------------------
ไปละขายของก่อน มีคนมันนั่งรอเล่น ไฮ5อยู่:coolly-0017:
ปล.คิดถีง
ครับทุกคน เพื่อนๆ เก่า และไหม่

ไฟล์แนบ

29.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39

อื่ม
เย้ เหมือนกัน
อ้าว + + มาอ่านเอาวันไหนกันละวะเนี๊ยะ:coolly-0043:

..
.
.
.
.
.
.

.
.

.
จ๊ะ
.
เอ๋
.
คิดถึงนะครับบางแสน
เมื่อไม่กี่วันเนี๊ยะ น้าจิ๊ก เค้ามาทำธุระที่อุดร
แวะมาหา ไม่รู้ทำไมไม่ยอมไห้ถ่ายรูป:coolly-0010:
ก็เหลาเรื่องราวต่างๆ ของพวกพี่น้องทางนู้นหนุกดี
นั่งละบายสีกันไป ตั้งกะบ่าย2 ยันตีหนึ่งเหมือนเคยๆ
ดวนกัน2คน สลบทั้งคู่.
---------------------------จบข่าว---------------------------
ไปละขายของก่อน มีคนมันนั่งรอเล่น ไฮ5อยู่:coolly-0017:
ปล.คิดถีงครับทุกคน เพื่อนๆ เก่า และไหม่

คิดถึงอย่างแรงเลยพี่โอ๋

หุหุ

ผ่านไปอีกวัน....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม