• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อะไรที่ตัวเองมีความสุข และสบายใจ เลือกเอาครับ คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะเป็นอยู่ได้ ฉะนั้นถ้ามันไม่สุขก็อย่าไปฝืน..กรรม มุนา วัตตะจีโลโก สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม อะไรจะเกิด ก็ต้องเกิด ครับ ฝืนไม่ได้..

สาธุ...... :coolly-0037:
เมื่อน้ำเต็มแก้ว...เติมลงไปอีก..ก็ล้นออก
เมื่อแก้วน้ำรั่ว...เติมเท่าไหร่..ก็ไม่เต็ม
เมื่อแก้วน้ำแตก...ซ่อมยังงัย..ก็ยังเห็นรอยร้าว

:coolly-0041: สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม :coolly-0037:

เอิ้กส์........ปัญหามันเยอะ..ก็ต้องกินเหล้า555+

เคล้านารีด้วยหรือป่าว :coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้องชาวบางแสน
ทามงานนนนนนกานนนนนต่อออออปายยยย:coolly-0007: :coolly-0007:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อืมมม ทำงานด้วย กินเหล้าด้วย........

5555+ ผมกินเหล้าอย่างเดียวครับ ....หญิงไม่เคยสนใจ

5555+ ผมกินเหล้าอย่างเดียวครับ ....หญิงไม่เคยสนใจ

นี่เอง เห็นถ่ายรูปมาทุกครั้งก็เคล้าแต่ผู้ชาย :coolly-0043:

คบไอ้แน็กบังหน้าป่าวเนี่ย :coolly-0010: ที่แท้ชอบงานกรมป่าไม้เหรอ 555+

อืมมม ทำงานด้วย กินเหล้าด้วย........

บริษัทไรหว่า ดีค่อดๆ ทำงานไปด้วยกินเหล้าไปด้วย 555+

นี่เอง เห็นถ่ายรูปมาทุกครั้งก็เคล้าแต่ผู้ชาย :coolly-0043:

คบไอ้แน็กบังหน้าป่าวเนี่ย :coolly-0010: ที่แท้ชอบงานกรมป่าไม้เหรอ 555+

บร้าเหรอตัวเธอ...เค้าก็ชอบผู้หญิงนะ...แต่กินเหล้าก็กินอย่างเดียวไง..หญิงรอบข้างไม่สน หุหุ

บริษัทไรหว่า ดีค่อดๆ ทำงานไปด้วยกินเหล้าไปด้วย 555+

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: อิจฉาละซี้....:coolly-0028:

สวัสดีพี่น้องบางแสนนะฮะ:coolly-0033:

มีพาดพิงนะฮะป๋า............นั่นดิสงสัยอยู่เหมือนกัน
:coolly-0043:

บร้าเหรอตัวเธอ...เค้าก็ชอบผู้หญิงนะ...แต่กินเหล้าก็กินอย่างเดียวไง..หญิงรอบข้างไม่สน หุหุ

นั่นดูคำพูดคำจาสิ...:coolly-0025:...บรึ๊ยยยยย:coolly-0010:

ส่วนไหนของศรีชา ครับพี่ :coolly-0043:
ถ้ามาจากพัทยา วิ่งผ่านทางแยกโรงบาลสมเด็จ เลยแยกไปตลาดศรีราชา อีกนิดทางแยกข้างธนาคารนครหลวงไทย เลี้ยวซ้าลงไปอีก100 เมตรถึง ปากซอยมีป้ายรูปรถซิ่งติดไว้ให้เห็นชัดเจน ครับ ลองดูครับ โทรถามได้ 089-8061196 บอกเฮีย สมยศ ที่ขับ Estima แนะนำมา เค้าจะคิดราคาให้พิเศษเลย

อ๋อ ! โรงงานผลิตเหล้าไงพี่เหวก...:coolly-0007:

เสาร์นี้บางแสนมีคอนเสริตมิใช่หรอ :coolly-0034:

เสาร์นี้บางแสนมีคอนเสริตมิใช่หรอ :coolly-0034:

ขยายเคอร์ฟิว...เช๊คข่าวด้วยน้องงง....ต้องดูอีกทีนึง ว่าเค้าจะเอายังไงกัน
:coolly-0003:

ขยายเคอร์ฟิว...เช๊คข่าวด้วยน้องงง....ต้องดูอีกทีนึง ว่าเค้าจะเอายังไงกัน :coolly-0003:

โห.......วัยรุ่นเซ็งอ่ะ:coolly-0029: ตรูละหน่าย!:coolly-0027:

ถ้ามาจากพัทยา วิ่งผ่านทางแยกโรงบาลสมเด็จ เลยแยกไปตลาดศรีราชา อีกนิดทางแยกข้างธนาคารนครหลวงไทย เลี้ยวซ้าลงไปอีก100 เมตรถึง ปากซอยมีป้ายรูปรถซิ่งติดไว้ให้เห็นชัดเจน ครับ ลองดูครับ โทรถามได้ 089-8061196 บอกเฮีย สมยศ ที่ขับ Estima แนะนำมา เค้าจะคิดราคาให้พิเศษเลย

อ่า ขอบคุณมากครับ:coolly-0009:

ว่า..แล้ว..ชอบไปไหนมาไหนกะพี่เรื่อยเลยยย....หึยยยยยยย....

ว่า..แล้ว..ชอบไปไหนมาไหนกะพี่เรื่อยเลยยย....หึยยยยยยย....
:coolly-0040:..............:coolly-0005: แล้วในเร็วๆวันนี้เอาไงดีครับพี่ 55 :coolly-0046:

:coolly-0040:..............:coolly-0005: แล้วในเร็วๆวันนี้เอาไงดีครับพี่ 55 :coolly-0046:
อ่าวเป็นอย่างนี้นี่เอง:coolly-0009:

เคอร์ฟิวขยายเวลาถึงเที่ยงคืน และ ขยายไปอีก 3-4 วันนะครับพี่น้อง

ตอนนี้ที่ทหารถอนกำลังไปแล้วบางส่วน แต่ถูกแทนที่ด้วยตำรวจครับพี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม