• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่น้องบางแสน ใครมีสวิชท์กุญแจคอพวงมาลัยมั่ง
เด๋ว วันนี้เข้าอู่ จะดูให้น่ะ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ทำงาน ง๊อกๆ..บ่ายๆเข้าอู่ดีก่า...จะกลับทันเคอฟิว รึป่าวหว่า...

แนะนำว่า...ถ้าไปถึงให้รีบดื่มกินกิน รีบกลับครับ ....ทันเคอร์ฟิวแน่นอน:coolly-0010:

เค้าต่อ 23-24 อีกครับน้าเหวก
แต่เปลี่ยนเวลาเป็น 5 ทุ่ม ถึง ตี 4 ครับผม...:coolly-0018: :coolly-0018:
5 ทุ่มถึงตี 4 วันนี้เขากลางคืนด้วยจาได้ทำงานไหมนิเรา:coolly-0038:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เด๋ว วันนี้เข้าอู่ จะดูให้น่ะ

ขอบคุณครับป๋ายศ

พอติดเครื่องจะวิ่งไปอู่น้าเฒ่า ถอยออกมาล้อยังไม่ทันหมุนครบรอบ เลยไฟหน้าปัดหายหมด ดับซะงั้น
ลองบิดสวิทช์ใหม่ ไฟหน้าปัดหรี่ๆเหมือนไฟมาไม่เต็ม ลองวัดดูที่ออกจากสวิทช์เหลือ 7.8 โวลท์น่ะครับ ส่วนแบตเช็คแล้วไฟเต็ม 13.5 โวลท์

ยังไม่มีเวลารื้อชุดสวิทช์มาดูเลย ฝนตก งานประจำเข้า อีขาวจอดนิ่งสนิท

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0005:เหน็ดเหนื่อยก้ยอมทน...เพื่อเธอเสมอ...
ก้มันรักเธอ...ถึงยอมเหนื่อยใจ...แต่ถ้าบางที
ถ้ามันเหนื่อยไป...ก้ต้องหักใจลา...
เธอคิดจะอยู่ตรงนั้น....ฉันเองก้ตรงนี้
ลองย้ายมาอยู่ตรงกลางซักที...แล้วคงไม่มีใคร
เหนื่อยใจ....:coolly-0043::coolly-0024:

:coolly-0005:เหน็ดเหนื่อยก้ยอมทน...เพื่อเธอเสมอ...
ก้มันรักเธอ...ถึงยอมเหนื่อยใจ...แต่ถ้าบางที
ถ้ามันเหนื่อยไป...ก้ต้องหักใจลา...
เธอคิดจะอยู่ตรงนั้น....ฉันเองก้ตรงนี้
ลองย้ายมาอยู่ตรงกลางซักที...แล้วคงไม่มีใคร
เหนื่อยใจ....:coolly-0043::coolly-0024:

อุ้ย.. ชักยังไง ???? :coolly-0043:

เจ๊มาแปลกๆอีกและ...:coolly-0043: :coolly-0043:

:coolly-0039: :coolly-0009: :coolly-0039:

พี่ แล้วที่ชลบุรี มีร้านฟอกเบาะ ทำความสะอาดเบาะไหมครับ ถ้ามีอยู๋ตรงไหนครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

:coolly-0041:เมื่อความรู้สึกยากที่จะฝืน....เมื่อยืนแล้วเหมือนจะล้ม
ทางที่เดินดูเหมือนจะมืดมนต์...คงไม่มีเหตุผลต้องทนอีกต่อไป...ขอยอมแพ้...:coolly-0014:

:coolly-0041:เมื่อความรู้สึกยากที่จะฝืน....เมื่อยืนแล้วเหมือนจะล้ม
ทางที่เดินดูเหมือนจะมืดมนต์...คงไม่มีเหตุผลต้องทนอีกต่อไป...ขอยอมแพ้...:coolly-0014:
อะไรที่ตัวเองมีความสุข และสบายใจ เลือกเอาครับ คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะเป็นอยู่ได้ ฉะนั้นถ้ามันไม่สุขก็อย่าไปฝืน..กรรม มุนา วัตตะจีโลโก สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม อะไรจะเกิด ก็ต้องเกิด ครับ ฝืนไม่ได้..

เมื่อน้ำเต็มแก้ว...เติมลงไปอีก..ก็ล้นออก
เมื่อแก้วน้ำรั่ว...เติมเท่าไหร่..ก็ไม่เต็ม
เมื่อแก้วน้ำแตก...ซ่อมยังงัย..ก็ยังเห็นรอยร้าว

พี่ แล้วที่ชลบุรี มีร้านฟอกเบาะ ทำความสะอาดเบาะไหมครับ ถ้ามีอยู๋ตรงไหนครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ที่ชลไม่รุ แต่ที่ศรีราชา ทำประจำ ที่ป๊อปคาร์แคร์ รถผมล้างที่นี่ทุกคัน ฟอกเบาะภายใน รื้อพรมทั้งหมดเลยก็ทำได้

ที่ชลไม่รุ แต่ที่ศรีราชา ทำประจำ ที่ป๊อปคาร์แคร์ รถผมล้างที่นี่ทุกคัน ฟอกเบาะภายใน รื้อพรมทั้งหมดเลยก็ทำได้

ส่วนไหนของศรีชา ครับพี่ :coolly-0043:

เอิ้กส์........ปัญหามันเยอะ..ก็ต้องกินเหล้า555+

ว้่า...พี่ยศไม่อยู่..จะหาคนกินเหล้าด้วยซะหน่อย

ว้่า...พี่ยศไม่อยู่..จะหาคนกินเหล้าด้วยซะหน่อย
:coolly-0043: :coolly-0043:

อะไรที่ตัวเองมีความสุข และสบายใจ เลือกเอาครับ คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะเป็นอยู่ได้ ฉะนั้นถ้ามันไม่สุขก็อย่าไปฝืน..กรรม มุนา วัตตะจีโลโก สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม อะไรจะเกิด ก็ต้องเกิด ครับ ฝืนไม่ได้..
ป๋าเล่นเอาธรรมะมาเลยเหรอครับ

เอิ้กส์........ปัญหามันเยอะ..ก็ต้องกินเหล้า555+
เหล้าไว้ดื่มสังสรรค์ ดื่มเพื่อแก้ปัญหาคงจะยากครับเพราะยิ่งดื่มยิ่งไหลยาว:coolly-0010:

ว่างครับ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม