• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฮาโหล เทสๆๆ

แถลงการณ์ฉบับที่1 จาก อกป. (อ๊อดกะปอย) อิอิ

ไม่ได้ล้มหายตายจากไป เนื่องด้วยติดภารกิจกู้ชาติ:coolly-0022:..
ฮ่าๆๆ ว่าไปนั่น

ดีใจนะเนี่ย มีแต่คนเปงห่วงกันล้นหลาม คริคริ:coolly-0044:

เอาเปงว่า ตอนนี้ทุกอย่างโอเค นู๋ปอยกับตาอ๊อดซำบายดี เดี๋ยวป๊ะกั๋น ไม่นานเกินรอ

เดี๋ยวจะกลับไปเมากันเหมือนเดิม เอ๊าโชนนนนน........ฮ่าๆๆ

ปล พี่น้องบางแสนไม่เคยทิ้งกันแบบนี้ รักที่ซู้ดดดด:coolly-0045:....

ค่อยยังชั่ว

เค้าตามหากันทั่วเมือง โทรหาก้อไม่ติด ส่งข่าวคราวบ้างจิ

นึกว่าไปอยู่กะม๊อบ ยังมีชีวิตอยู่ทั้งสองชิมิ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ระวังๆๆๆกันด้วยนะคับ พี่น้อง

ไม่จำเป้นก้ไม่ต้องออกไปไหนนะ

แต่ถ้าสาวๆๆเรียก ต้องรีบไปให้ไวเลยนะอย่าช้า รีบไปรีบกลับนะ:coolly-0010:

โดนตาป้อง รีบให้ไวเลยนะ แอะ

เมื่อวานซืนเลิกงานออกมาเที่ยงคืนทำโอตั้งแต่เช้าไม่รู้ข่าวสาร

ออกมาหน้า บ.ว่าตำรวจมาตั้งด่านทำไมวะปกติไม่เคย

กลับมาบ้านดูข่าวโอ้แม่เจ้า กุงเตปเป็นเมืองเพลิง

ขอให้ชาติสงบสุขเถิด

เมื่อวานซืนเลิกงานออกมาเที่ยงคืนทำโอตั้งแต่เช้าไม่รู้ข่าวสาร

ออกมาหน้า บ.ว่าตำรวจมาตั้งด่านทำไมวะปกติไม่เคย

กลับมาบ้านดูข่าวโอ้แม่เจ้า กุงเตปเป็นเมืองเพลิง

พี่....หาเวลาพักผ่อนบ้างก็ดีนะ :coolly-0011:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

22.32 ถนนหน้าบ้านเงียบสนิด:coolly-0015:

ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกะเขาเลยนะตัวเอง:coolly-0019::coolly-0010:

พัทยาเลิกเคอร์ฟิวแล้ว เที่ยวเพลิน :coolly-0007:

ZZzz...:coolly-0032:

พัทยาเลิกเคอร์ฟิวแล้ว เที่ยวเพลิน :coolly-0007:

ZZzz...:coolly-0032:
อิจฉาจัง...:coolly-0009::coolly-0009:

ไปอยู่ใหนมาครับคุณพี่...:coolly-0043: :coolly-0043:

วันนี้การ์ฟิววันสุดท้าย

ศรีราชาเป็นไงบ้างครับพี่ยศ

ติด..เคอร์ฟิวส์ ที่บ้าน ออกไปไหนไม่ได้เลย..ช่วงนี้..

วันนี้ ฝนตกแต่เช้า..อากาศเย็นสบาย..ท้องฟ้าครึ้มทั้งวัน..ช่วงเย็นสภาพรถหนาแน่น ของกินขายดี..รถติด ผู้คนแล จะรีบเร่งเพือ่ให้เสร็จภาระกิจ ก่อน 3 ทุ่ม โรบินสันปิด 1 ทุ่ม หลัง 3 ทุ่มไปแล้ว ป่าช้าดีๆ นี่เอง มีตำรวจเวรยามรอบๆ โรบินสันตลอด..จบรายงานข่าว จาก ศรีราชานคร

ติด..เคอร์ฟิวส์ ที่บ้าน ออกไปไหนไม่ได้เลย..ช่วงนี้..

เหมียนกันเยยย:coolly-0026:

อะไรไม่เท่าธนาคารหยุดทำการ เงินไม่เข้า :coolly-0027:

กินแกลบไปเต็มๆช่วงนี้

:coolly-0017:

บางแสนยังไม่เลิก เคอร์ฟิว พี่ๆหรอยไปพัทยากะผมมะ หุหุ

เอายางไปเผ่าดีกว่า55

เพลาขาด !!!........:coolly-0029:

เพลาขาด !!!........:coolly-0029:

เห้ยย แล้วเป็นไรรึป่าว.....:coolly-0029:

บางแสน ณ ตอนนี้เลย รถยังพลุกพล่าน แต่ร้านขายของกิน ก็ทยอยผิดตัวลง รวมถึงเซเว่น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม