• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เช้านี้ทหารเต็มทางเข้าบริษัทเลย ตรวจละเอียดยิบ :coolly-0023:
สถานการณ์เป็นไงบ้างครับน้าเหวก...:coolly-0043: :coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฮาโหล เทสๆๆ

แถลงการณ์ฉบับที่1 จาก อกป. (อ๊อดกะปอย) อิอิ

ไม่ได้ล้มหายตายจากไป เนื่องด้วยติดภารกิจกู้ชาติ:coolly-0022:..
ฮ่าๆๆ ว่าไปนั่น

ดีใจนะเนี่ย มีแต่คนเปงห่วงกันล้นหลาม คริคริ:coolly-0044:

เอาเปงว่า ตอนนี้ทุกอย่างโอเค นู๋ปอยกับตาอ๊อดซำบายดี เดี๋ยวป๊ะกั๋น ไม่นานเกินรอ

เดี๋ยวจะกลับไปเมากันเหมือนเดิม เอ๊าโชนนนนน........ฮ่าๆๆ

ปล พี่น้องบางแสนไม่เคยทิ้งกันแบบนี้ รักที่ซู้ดดดด:coolly-0045:....
รับทราบครับ
เห็นหายเงียบไปอ่ะ เค้าก็เลยคิดถึงกันอ่ะ...:coolly-0022: :coolly-0022:

ฮาโหล เทสๆๆ

แถลงการณ์ฉบับที่1 จาก อกป. (อ๊อดกะปอย) อิอิ

ไม่ได้ล้มหายตายจากไป เนื่องด้วยติดภารกิจกู้ชาติ:coolly-0022:..
ฮ่าๆๆ ว่าไปนั่น

ดีใจนะเนี่ย มีแต่คนเปงห่วงกันล้นหลาม คริคริ:coolly-0044:

เอาเปงว่า ตอนนี้ทุกอย่างโอเค นู๋ปอยกับตาอ๊อดซำบายดี เดี๋ยวป๊ะกั๋น ไม่นานเกินรอ

เดี๋ยวจะกลับไปเมากันเหมือนเดิม เอ๊าโชนนนนน........ฮ่าๆๆ

ปล พี่น้องบางแสนไม่เคยทิ้งกันแบบนี้ รักที่ซู้ดดดด:coolly-0045:....
:coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045:

เข้างานสายหน่อยครับวันนี้ เพื่อความปลอดภัย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำงานเหมือนเดิม แต่ยังเกาะติดทุกสถานการณ์

มะคืนหลับสบายมีตำรวจเฝ้าบ้านให้ทั้งคืนรอบๆโรบินสัน เพรียบ กลัวโดนเผา..ห้างปิด 6 โมงเย็น

สถานการณ์เป็นไงบ้างครับน้าเหวก...:coolly-0043: :coolly-0043:

ไม่มีไรน่าเป็นห่วง ทหาร ตำรวจเพรียบ อาวุธครบมือ

คิดว่าไม่น่ามีอะไร เพราะคน พท.ทั้งนั้น คุยกันรู้เรื่อง จะกลัวก็แต่คนนอก พท. มาสร้างความวุ่นวายนั่นแหละ

ไม่มีไรน่าเป็นห่วง ทหาร ตำรวจเพรียบ อาวุธครบมือ

คิดว่าไม่น่ามีอะไร เพราะคน พท.ทั้งนั้น คุยกันรู้เรื่อง จะกลัวก็แต่คนนอก พท. มาสร้างความวุ่นวายนั่นแหละ
:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

ทำงานเหมือนเดิม แต่ยังเกาะติดทุกสถานการณ์
เกาะติดสถานการณ์ครับ..:coolly-0029: :coolly-0029:

ข้าวใหม่ปลามันอีกรอบเปล่านี้:coolly-0043:

ป่าวคับ:coolly-0001:

เอาไอ้เอ็ดอย่างนี้ก็อดกินเหล้านะดิ ต้องกับบ้านเร็วนะสิ หรือทำอย่างอื่นแทนละ:coolly-0046: เมื่อไรจะเพื่อกูมั้งบ้างละวะ:coolly-0033:

วันนี้เคอร์ฟิว 3 ทุ่มนะครับ ยังไงกลับถึงบ้านก่อน 3 ทุ่มกันนะครับ

วันนี้เคอร์ฟิว 3 ทุ่มนะครับ ยังไงกลับถึงบ้านก่อน 3 ทุ่มกันนะครับ
รับทราบครับน้าเหวก 20-22 เลยอ่ะ
3 วันซ้อนครับผม แล้ววันนี้จะไปนั่งกินเบียร์ที่ใหนหว่า เด๋วโดนส่องอ่ะ...:coolly-0043: :coolly-0043:

เอาไอ้เอ็ดอย่างนี้ก็อดกินเหล้านะดิ ต้องกับบ้านเร็วนะสิ หรือทำอย่างอื่นแทนละ:coolly-0046: เมื่อไรจะเพื่อกูมั้งบ้างละวะ:coolly-0033:
มันยังมีเวลาให้นั่งกินถึง 3 ทุ่มโว้ย
กูกะว่าจะใช้ให้มันเต็มลิมิตจนนาทีสุดท้ายก่อน
แล้วค่อยกลับอ่ะ :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

ส่วนเรื่องนั้นก็หาแดกเอาเองเถอะตัวใครตัวมัน
กูยังเอาตัวไม่รอดเลยอ่ะ...:coolly-0017: :coolly-0017:

เลิกงานเเล้วกลับบ้านเร็วกว่าปกติอีกวันสถานการณ์ฉุกเฉิน:coolly-0002:

เมือไหลมันจาจบ:coolly-0018:

อีก 5 นาที่ครับ เลิกงาน..:coolly-0011::coolly-0011:

ตอนนี้ยังอยู่ที่ทำงาน อยู่อย่างหวั่นๆ รีบทำให้เสร็จจะได้รีบกลับ

ให้ลูกน้องออกไปซื้อข้าว ลูกน้องบอกว่าไม่มีอะไรขาย ร้านต่างๆปิดหมด atm กดไม่ได้ ธนาคารไม่เปิด :coolly-0029:

ช่วงเย็น คนเดินตลาดยังแทบไม่มี เหมือนเมืองร้างอะไรอย่างนี้ นี่แค่ ชลบุรีนะ

โอ้...แม่จ้าว.... เวลคัมทูไทยแลนด์

ยังอยู่ที่ทำงานครับ บอกลูกน้องงานเหมา เสร็จเมื่อไหร่กลับเมื่อนั้นเดี๋ยวให้โอถึง 3 ทุ่ม จะได้รีบกลับ

ยิ่มเริ่มมืดยิ่งน่ากลัว ประตูปิดหมด ทหารถือปืนเดินเต็มโรงกลั่นเลย แถมหันมามองไงไม่รู้ เดี๋ยวแม่งแค่สงสัยยิงกรู เมียกรูหาผัวใหม่เสร็จ

นี่หรือเมืองพุทธ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม