• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ใช่ !แกนนำจักรวาล:coolly-0031:ตะหาก:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0023:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
ฮาโหล เทสๆๆ

แถลงการณ์ฉบับที่1 จาก อกป. (อ๊อดกะปอย) อิอิ

ไม่ได้ล้มหายตายจากไป เนื่องด้วยติดภารกิจกู้ชาติ:coolly-0022:..
ฮ่าๆๆ ว่าไปนั่น

ดีใจนะเนี่ย มีแต่คนเปงห่วงกันล้นหลาม คริคริ:coolly-0044:

เอาเปงว่า ตอนนี้ทุกอย่างโอเค นู๋ปอยกับตาอ๊อดซำบายดี เดี๋ยวป๊ะกั๋น ไม่นานเกินรอ

เดี๋ยวจะกลับไปเมากันเหมือนเดิม เอ๊าโชนนนนน........ฮ่าๆๆ

ปล พี่น้องบางแสนไม่เคยทิ้งกันแบบนี้ รักที่ซู้ดดดด:coolly-0045:....
อ้าว..กลับมาจาก ราชประสงค์ แล้วรึ ฮึฮึฮึ

ชลบุรี ก็ระวังหนักๆ กันเข้าไว้ เห้อๆๆๆ
24.00 กลับบ้านแถบไม่ ต้องวิ่งตามซอยถึงจะกลับได้ โอ้..ยุบหนอ พองหนอ เซง:coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008:

ยังอยู่ที่ทำงานครับ บอกลูกน้องงานเหมา เสร็จเมื่อไหร่กลับเมื่อนั้นเดี๋ยวให้โอถึง 3 ทุ่ม จะได้รีบกลับ

ยิ่มเริ่มมืดยิ่งน่ากลัว ประตูปิดหมด ทหารถือปืนเดินเต็มโรงกลั่นเลย แถมหันมามองไงไม่รู้ เดี๋ยวแม่งแค่สงสัยยิงกรู เมียกรูหาผัวใหม่เสร็จ

นี่หรือเมืองพุทธ :coolly-0028:
ไม่เข้าใจเหมือนกันว่า พุทธ หรือ อิสลาม :coolly-0018::coolly-0018:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตอนนี้ยังอยู่ที่ทำงาน อยู่อย่างหวั่นๆ รีบทำให้เสร็จจะได้รีบกลับ

ให้ลูกน้องออกไปซื้อข้าว ลูกน้องบอกว่าไม่มีอะไรขาย ร้านต่างๆปิดหมด atm กดไม่ได้ ธนาคารไม่เปิด :coolly-0029:

ช่วงเย็น คนเดินตลาดยังแทบไม่มี เหมือนเมืองร้างอะไรอย่างนี้ นี่แค่ ชลบุรีนะ

โอ้...แม่จ้าว.... เวลคัมทูไทยแลนด์
นี่มันเมือง พุทธ น้ะเนี่ย ทำไมถึงเปงอย่างนี้ เซง:coolly-0021::coolly-0021:

ตอนนี้ยังอยู่ที่ทำงาน อยู่อย่างหวั่นๆ รีบทำให้เสร็จจะได้รีบกลับ

ให้ลูกน้องออกไปซื้อข้าว ลูกน้องบอกว่าไม่มีอะไรขาย ร้านต่างๆปิดหมด atm กดไม่ได้ ธนาคารไม่เปิด :coolly-0029:

ช่วงเย็น คนเดินตลาดยังแทบไม่มี เหมือนเมืองร้างอะไรอย่างนี้ นี่แค่ ชลบุรีนะ

โอ้...แม่จ้าว.... เวลคัมทูไทยแลนด์
มันแย่ขนาดนั้นเลยเหรอพี่ แถวบางแสน อาหารการกินการเงินยังปกติดี แต่ สามทุ่มก็เริ่มเงียบ :coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อดทนกันหน่อยครับ พี่น้อง

ทั้งอด ทั้งทน

ยังอยู่ที่ทำงานครับ บอกลูกน้องงานเหมา เสร็จเมื่อไหร่กลับเมื่อนั้นเดี๋ยวให้โอถึง 3 ทุ่ม จะได้รีบกลับ

ยิ่มเริ่มมืดยิ่งน่ากลัว ประตูปิดหมด ทหารถือปืนเดินเต็มโรงกลั่นเลย แถมหันมามองไงไม่รู้ เดี๋ยวแม่งแค่สงสัยยิงกรู เมียกรูหาผัวใหม่เสร็จ

นี่หรือเมืองพุทธ :coolly-0028:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

รับทราบครับน้าเหวก 20-22 เลยอ่ะ
3 วันซ้อนครับผม แล้ววันนี้จะไปนั่งกินเบียร์ที่ใหนหว่า เด๋วโดนส่องอ่ะ...:coolly-0043: :coolly-0043:

ก้อไปชวนทหารที่หน้าไทออยกินเปงเพื่อนดิ..ปลอดภัยแน่ อิอิ เพื่อนโพมมีปืนนนน

:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:

นี่มันเมือง พุทธ น้ะเนี่ย ทำไมถึงเปงอย่างนี้ เซง:coolly-0021::coolly-0021:

เมืองพุทธแต่คนไม่ยึดหลักพุทธศาสนามาเหนี่ยวรั้งจิตใจเล้ยย ใช้แต่โมหะ ใช้แต่โทสะ อามิตตาพุต:coolly-0037::coolly-0037:

ถ้่ผ่านไปบางอสนจะแวะไปครับ

ก้อไปชวนทหารที่หน้าไทออยกินเปงเพื่อนดิ..ปลอดภัยแน่ อิอิ เพื่อนโพมมีปืนนนน
ปืนรัยอ่ะครับพี่อ๊อต
จุดสองห้อยอ่ะป่าว
อันนี้มันยิงไม่ได้นะมันพ่นน้ำได้อย่างเดียวอ่ะ...555:coolly-0028::coolly-0028: :coolly-0028:

เมื่อคืนร้านค้าไม่ค่อยเปิดขายของกันเลยอ่ะ
หาของกินยากมากเลยอ่ะ...:coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018:

มันแย่ขนาดนั้นเลยเหรอพี่ แถวบางแสน อาหารการกินการเงินยังปกติดี แต่ สามทุ่มก็เริ่มเงียบ :coolly-0022:

ก็ไม่รู้เค้ากลัวไรกันขนาดนั้น สงสัยกลัวม็อบมามั๊ง ประกอบกับเค้าเห็นทหารมาตั้งด่านหน้าบริษัทพี่มั๊ง

เมื่อคืนร้านค้าไม่ค่อยเปิดขายของกันเลยอ่ะ
หาของกินยากมากเลยอ่ะ...:coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018:
ก็เค้าประกาศอยู่ว่า ให้ตุนของไว้เผื่อกินในช่วงสองสามวันนี้...อดทนกันต่อไป

ก็ไม่รู้เค้ากลัวไรกันขนาดนั้น สงสัยกลัวม็อบมามั๊ง ประกอบกับเค้าเห็นทหารมาตั้งด่านหน้าบริษัทพี่มั๊ง

อีกสองสามวันคงจะดีขึ้นนะพี่ :coolly-0022:

อีกสองสามวันคงจะดีขึ้นนะพี่ :coolly-0022:
แฮ้งเหรอต้องรออีก 2-3 วันถึงจะดีขึ้นครับ อิ..อิ ..:coolly-0010::coolly-0010:

ก็เค้าประกาศอยู่ว่า ให้ตุนของไว้เผื่อกินในช่วงสองสามวันนี้...อดทนกันต่อไป
ตุนจนบ้านไม่มีที่เดินแล้วครับ:coolly-0010:

มีเวลาไปซื้อข้าวของอาหารแห้งตุนไว้ครับพี่น้อง

มีเวลาไปซื้อข้าวของอาหารแห้งตุนไว้ครับพี่น้อง
เวอร์ไปป่าวครับพี่...:coolly-0043: :coolly-0043:

ตามนั้นครับผม
อย่างที่พี่ป้องว่าเลยครับ...:coolly-0022::coolly-0022:

อ่านข่าวมา ในแหลมฉบัง ดึกๆ มีเหตุนิดหน่อย แต่ ตร. ควบคุมไว้ได้

ตุนจนบ้านไม่มีที่เดินแล้วครับ:coolly-0010:
เอามาแบ่งบ้างซี้.........อิอิ :coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม