• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์ที่ผ่านมา เมาครับลุกแทบไม่ขึ้นเลย แต่มันมากๆครับ:coolly-0027:
กูรู้แล้วว่าเมา แม่งมาซะเสียงคับถนนเลยตอนตี4อ่ะ
ตกใจตื่นเลยอ่ะ...:coolly-0034: :coolly-0034:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ประกาศ..คนหาย มีใครพบเห็น ตาอ๊อตปอย..บ้างมั้ย หายเงียบไปเลย..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รายงานตัวตอนสายๆ...

กลับมาสู่วังวนเดิมๆ หลังจากที่ว่างเว้นมา 3 เดือน ส่งนักเรียน เบื่อรถติดจัง..เฮ้อ...

ก้อเปลี่ยนปายส่ง นักศึกษา บ้างซิป๋า...อิ อิ :coolly-0010:

มาตอนเที่ยงๆครับ..:coolly-0028: :coolly-0028:

ประกาศ..คนหาย มีใครพบเห็น ตาอ๊อตปอย..บ้างมั้ย หายเงียบไปเลย..
:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

ที่ทำงานก็ไม่ไปทำงานหรือครับ ชักยังไงแล้วนา ใครพบเจอครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ แจ้งเบาะแสที

ชักซีเรียสแล้ว

ห่วงเน้อ...

ที่ทำงานก็ไม่ไปทำงานหรือครับ ชักยังไงแล้วนา ใครพบเจอครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ แจ้งเบาะแสที

ชักซีเรียสแล้ว

ห่วงเน้อ...
โทรติดต่อไม่ได้เรยหรอน้า...?..:coolly-0043:

โทรติดต่อไม่ได้เรยหรอน้า...?..:coolly-0043:

ผมไม่มีเบอร์ครับ :coolly-0046: :coolly-0023: แต่พี่ยศน่าจะมีและน่าจะโทรหาแล้วแต่คงติดต่อไม่ได้ จึงมาโพสต์ครับ :coolly-0003: :coolly-0039:

เอ๊าหายไปไหนกันหล่ะเนี๊ย:coolly-0043:

หยุดต่ออี3วัน

อีขาวผมเป็นไรไม่รู้ เมื่อวานขับกลับบ้านก็ดีๆอยู่ ล้างรถเสร็จก็จะขยับเข้าบ้าน สตาร์ทไม่ติดซะงั้น แบตก็มีไฟ อาการเหมือนกล่องไม่จ่ายไฟ ไดสตาร์ททำงานไม่เต็มที่ ดู status ใน obd มันฟ้องว่าไฟเหลือ 7.8 โวลท์ ลองสตาร์ทอีกรอบคราวนี้ obd ไม่โชว์เลย เงียบเชียบ วัดที่แบตก็ 13.5 โวลท์ ไม่รู้ไฟมันไปหายตรงไหน หรือ กล่องพัง เซ็งจริงๆ :coolly-0011: :coolly-0028: เหลือ main relay ที่ยังไม่ได้เช็ค แต่พึ่งเปลี่ยนใหม่ยกชุดไปได้ประมาณ 3-4 เดือนแระ เฮ้อ...

ขอระบายหน่อยนะ :coolly-0017:

ปล.ไม่ได้ล้างห้องเครื่องเลย ห้องเครื่องแห้งสนิท

อีขาวผมเป็นไรไม่รู้ เมื่อวานขับกลับบ้านก็ดีๆอยู่ ล้างรถเสร็จก็จะขยับเข้าบ้าน สตาร์ทไม่ติดซะงั้น แบตก็มีไฟ อาการเหมือนกล่องไม่จ่ายไฟ ไดสตาร์ททำงานไม่เต็มที่ ดู status ใน obd มันฟ้องว่าไฟเหลือ 7.8 โวลท์ ลองสตาร์ทอีกรอบคราวนี้ obd ไม่โชว์เลย เงียบเชียบ วัดที่แบตก็ 13.5 โวลท์ ไม่รู้ไฟมันไปหายตรงไหน หรือ กล่องพัง เซ็งจริงๆ :coolly-0011: :coolly-0028: เหลือ main relay ที่ยังไม่ได้เช็ค แต่พึ่งเปลี่ยนใหม่ยกชุดไปได้ประมาณ 3-4 เดือนแระ เฮ้อ...

ขอระบายหน่อยนะ :coolly-0017:

ปล.ไม่ได้ล้างห้องเครื่องเลย ห้องเครื่องแห้งสนิท
โสงสายยยยหัววววเทียนนนนบอดดดดดด...:coolly-0043: :coolly-0043:

ผมก็โทรไม่ติดเหมือนกันครับบบบบ..:coolly-0040: :coolly-0040:

:coolly-0022: ผมได้ที่ทำงานใหม่แล้วคับ อยู่ชลบุรี:coolly-0031:

จะได้ใกล้cefบางแสนหน่อย แล้วเจอกันคับ:coolly-0009:

ข้าวใหม่ปลามันอีกรอบเปล่านี้:coolly-0043:

เอ้า หน้าฝนเริ่มขยับเข้ามา ความชื้นเริ่มมากขึ้น หมั่นเช๊ครถกันหน่อยนะคับ

:coolly-0022: ผมได้ที่ทำงานใหม่แล้วคับ อยู่ชลบุรี:coolly-0031:

จะได้ใกล้cefบางแสนหน่อย แล้วเจอกันคับ:coolly-0009:

อ้อ แล้วเจอกันครับ

ปล. เห็นวันนั้น เบนซ์ มาบอกว่าพี่อ๊อดกับปอยจะไปติดต่อธุรกิจที่ ตจว ไม่ใช่เหรอ .....อืมมม แต่ถ้าติดต่อแบบนี้ไม่ได้ ชักเป็นห่วง...ยังไง จะลองโทรหาดูครับ...แล้วจะมาแจ้งอีกที :coolly-0029:

เช็คหัวเทียนทุกหัวเลย..ถ้าไม่ดีขึ้นสงสัยอยากใส่กล่องซิ่ง..555

ประกาศ...!

ตอนนี้กลุ่มเคลื่อนไหวทางการเมืองได้ปิดถนนสุขุมวิทบริเวณ อ่าวอุดม หน้าบริษัทผมเลย ใครมาเส้นทางนี้ควรหลีกเลี่ยงนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม