• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สถานการณ์ฉุกเฉินพื้นที่อันตราย:coolly-0011:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คิดถึงบางแสน:coolly-0026:

คิดถึงบางแสน:coolly-0026:
มาสิคับท่านพี่ :coolly-0009: วันนี้ กทม มีลงพื้นที่นะ :coolly-0039:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ทำงานง๊อกๆ ๆ ๆ ๆ

เพื่ออนาคต

คิดถึงพี่น้องบางแสน อยากจิบเบียร์เย็น ๆลม โชย ๆเสียงคลื่นกลิ่นน้ำเค็ม:coolly-0044:

ทำงานง๊อกๆ ๆ ๆ ๆ

เพื่ออนาคต

คิดถึงพี่น้องบางแสน อยากจิบเบียร์เย็น ๆลม โชย ๆเสียงคลื่นกลิ่นน้ำเค็ม:coolly-0044:

ระยองก็มีน้ำเค็มนะ แต่ไม่มีพี่น้องเรา :coolly-0025: ว่างก็มา เราคอยท่านอยู่:coolly-0022:

ขาไปคงยังไม่มีอะไรเพราะยังหัวค่ำอยู่
แต่ขากลับพี่ต้องเจอด่านตลอดทางเลยง่ะ :coolly-0023:
ตกลงว่า...ไม่มาเหรอพี่เหวกสุดหล่อ ว่าจะเอาอีขาวไปอวดซะหน่อยอ่ะ:coolly-0027::coolly-0023:

ตกลงว่า...ไม่มาเหรอพี่เหวกสุดหล่อ ว่าจะเอาอีขาวไปอวดซะหน่อยอ่ะ:coolly-0027::coolly-0023:

มะได้ไปแน่นอน ทำงานครับ
คืนนี้เลิกเกือบ 5 ทุ่มได้มั๊ง stand-by เอาเครื่องลง พอดีต้องมีการ test อะไรนิดหน่อยก่อน shutdown เครื่องครับ

:coolly-0030: Zzz...

วันนี้ไปแล้วไม่เจอใครเลย...:coolly-0033:

กลับบ้านทำงานต่อ :coolly-0027:

กลับบ้านนอนก่อนเน้อพี่น้อง :coolly-0032:

กลับบ้านนอนก่อนเน้อพี่น้อง :coolly-0032:

พรุ่งนี้ต้องมาทำงานใหม่ :coolly-0023:

ตามซะบายครับ....:coolly-0011:

หลับดีก่า....:coolly-0038:

เช้าแล้ว.......:coolly-0033:

วันนี้ไปแล้วไม่เจอใครเลย...:coolly-0033:

กลับบ้านทำงานต่อ :coolly-0027:
อ่านลายเซ็นต์แล้วมันเจ็บจี๊ดจริงๆหว่ะ โดนจริงๆ:coolly-0011: ยอมเลย เขร้..

:coolly-0044: วันแห่งการพักผ่อน

ปล.ต้องเน้นอึดเข้าไว้เท่านั้นครับพี่ป้อง

เพราะปาล์มเดินทางบ่อยมาก

ตอนนี้จุดรวมพลหลักอยู่ที่ไหน ถ้าไม่เจอให้ไปที่ไหนคับ เผื่อเสาร์หน้าว่าง จะได้ไปพักผ่อนด้วย :coolly-0010:

:coolly-0040: กะแล้วเชียวเห็นรถจอดกันตรึมเลย

แล้วทำไม ไม่ออกไป.....849.....:coolly-0019:
ติดภาระกิจนิดหน่อย :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม