• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แหล่มๆๆ :coolly-0009:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ๆคร้าบว่างๆขอ skyline r30 ไปแจมด้วยนะคร้าบ...

ขอเป็นสมาชิกชาวบางแสนด้วยคนนะคับ

รายงานตัววันศุกร์แห่งชาติครับผ้ม
พรุ้งนี้ก็หยุดอีกแล้วครับ...หุหุหุ :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตั้งแต่สงกรานต์ยาวมาจนถึงวันนี้ งานยังไม่ซามือเลย มีแต่งานเข้าทั้งนั้น ทั้งปัญหาเรื่องคน เรื่องหัวหน้า ยังไม่ลงตัวซักที ปวดหัวไปหมด นโยบายกับความเป็นจริงมันไปด้วยกันไม่ได้ แต่แกก็ยังฝืน จนตอนนี้ลามไปจนเริ่มมีปัญหาเรื่องคนแล้ว ลูกน้องเริ่มถอดใจใส่เกียร์ว่างกัน เราคนกลางนัดคุย เปิดเวทีแล้วแต่ก็ยังสรุปไม่ได้ (เหมือนการเมืองขณะนี้เลย) แต่ท้ายสุดแล้วเราคงต้องเลือกฝั่งคนทำงานเพราะลูกน้องเรา เป็นมือเป็นเท้าให้กับเรามานาน ส่วนหัวหน้านั้นมาใหม่ อิมพอตมาจากบริษัทแม่ที่หลายๆคนไม่ชอบ ไม่เข้าใจวัฒนธรรมการทำงานของเรา ก็ได้แต่หวังว่าเค้าคงจะถูกย้ายไปเร็ววัน ตอนนี้เริ่มเข้าสู่ช่วงอารยะขัดขืนแล้ว :coolly-0028:

เฮ้อ....โล่งหน่อยที่ได้ระบาย 5555+ :coolly-0023:
มันหนักถึงขนาดนั้นเลยเหรอครับน้าเหวก...:coolly-0043: :coolly-0043:

พี่ๆคร้าบว่างๆขอ skyline r30 ไปแจมด้วยนะคร้าบ...
ยินดีครับ
วันเสาร์ช่วงค่ำๆหน้าเดอะไทด์ได้เลยครับผม :coolly-0039: :coolly-0039:

ตะน้อง 960 ได้ยินแล้วตอบหน่อย....

ลิ้นต่อกันชนหน้า tbo1 จะขอให้ก็อปให้พี่ 1 อันจะได้ม้าย.... เท่าหร่าย..... ขอราคาเพื่อพิจารณาที

จา pm หรือลงในนี้ก็ได้ ตามสะดวกเลย

ได้อูมมาแล้วมิใช่รึ พี่ชาย:coolly-0010: เรื่องลิ้น หลังไมล์จ้า

ตะน้อง 960 ได้ยินแล้วตอบหน่อย....

ลิ้นต่อกันชนหน้า tbo1 จะขอให้ก็อปให้พี่ 1 อันจะได้ม้าย.... เท่าหร่าย..... ขอราคาเพื่อพิจารณาที

จา pm หรือลงในนี้ก็ได้ ตามสะดวกเลย
ตามคิวครับพี่ 555+ :coolly-0026:
ขอเป็นสมาชิกชาวบางแสนด้วยคนนะคับ

หุหุ........ทุกวันนี้ก็เหมือนเป็นอยู่แล้วไม่ใช่เหรอ555+
:coolly-0044:

ยินดีต้อนรับ ปอง R30 จาก Skyline club ครับ :coolly-0033:

อ้อ ปล. เพิ่มเติมหน่อย ....เสาร์นี้ ตั้งแต่ช่วงเย็นเป็นต้นไป..จะมีคณะทำงานของชมรมซะส่วนใหญ่ มาเยือนบางแสนนะครับ เตรียมตับของท่านให้ดี เพราะมากันหลายอยู่

แก้ไขล่าสุด:

คันนี้ห้องเครื่อง สวยมากๆ เสียงก็เพราะ อยากทำ25 ได้แบบนี้เหละแจ๋วเลย:coolly-0003:

หุหุ ขอให้มา 555+ เอ้าๆๆ ดีใจได้เพื่อนมาอีกหนึ่ง มานั่งแดร๊กเหล้ากันเร้วว ปอง :coolly-0009:

อ้อ ปล. เพิ่มเติมหน่อย ....เสาร์นี้ ตั้งแต่ช่วงเย็นเป็นต้นไป..จะมีคณะทำงานของชมรมเราซะส่วนใหญ่ มาเยือนบางแสนนะครับ เตรียมตับของท่านให้ดี เพราะมากันหลายอยู่

แก้ไขล่าสุด:

แล้วมึงละไอ้เอ็ด เสาร์นี้ไปปะ เพื่อด้วยนะเพื่อนนะ:coolly-0033: แบบว่าอยากมีบ้างนะ :coolly-0009:

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

หุหุ ขอให้มา 555+ เอ้าๆๆ ดีใจได้เพื่อนมาอีกหนึ่ง มานั่งแดร๊กเหล้ากันเร้วว ปอง :coolly-0009:

อ้อ ปล. เพิ่มเติมหน่อย ....เสาร์นี้ ตั้งแต่ช่วงเย็นเป็นต้นไป..จะมีคณะทำงานของชมรมเราซะส่วนใหญ่ มาเยือนบางแสนนะครับ เตรียมตับของท่านให้ดี เพราะมากันหลายอยู่

แก้ว + กระติกน้ำ ได้คืนครบรึป่าวล่ะท่าน อิอิ:coolly-0010:

HOT HOT:coolly-0008:

ร้อนๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0008:

เดี๋ยวนี้เค้าไปบางแสนกันทุกอาทิตย์เป่าเอ่ย

จะมาถึงกันกี่โมงอ่ะป้อง

แต่ขอบอกตามตรง ชลบุรีถูกประกาศเป็นเขตใช้ พรก.ฉุกเฉิน ขั้นร้ายแรงด้วยนะ ฝั่งบางละมุง พัทยา แหลมฉบัง แดงทั้งบางเลย ออกยามค่ำคืนมีความเสี่ยงมากๆเลยง่ะ

พี่ของดก่อนละกัน และก็วันเสาร์ก็ยังต้องทำงานอยู่ด้วยอ่า....

แล้วมึงละไอ้เอ็ด เสาร์นี้ไปปะ เพื่อด้วยนะเพื่อนนะ:coolly-0033: แบบว่าอยากมีบ้างนะ :coolly-0009:
เอ้า...สาดดดดดดด
อยู่เฉยๆก็ดีอยู่แล้ว ชอบหาเรื่องจิงๆเลยมึงนิ:coolly-0004: :coolly-0004: :coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม