• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อรุณสวัสดิ์ครับ
บรรยากาศอึมครึมแต่เช้าเลยอ่ะ
บรรยากาศเป็นใจเหลือเกิน..:coolly-0031: :coolly-0031:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฝนตก ทั้ง2 วั้นเลย..ระวังรถเปียกน่ะครับ..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตอนนี้ตกหนักเลย...เข้าหน้าฝนแล้ว ขับรถด้วยความระมัดระวังน่ะครับ...

หน้าฝนจริงเหรอ..ปีนี้ฝนมาเร็วมากเลยนะนั่น

ทำแอร์มาแล้ว ไม่กลัว 555+ ตกมาเล้ยยยย

เช้าวันพฤหัสครับพี่น้อง...(เผื่อใครไม่รู้):coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

ทามงานครับพี่น้อง...:coolly-0020: :coolly-0020: :coolly-0020:

ทำงาน..ง๊อกๆ

นอนอยู่บ้านสบายใจ:coolly-0039:

มะวาน รถใครก็ไม่รุ ขับผ่านหน้าร้าน ยูารส สีขาว มองตามหลังไป ล้อ..หล่อ..มัวแต่ยุ่งติดสติกเกอร์รถให้ลูกค้าเลยไม่ได้ทักทายกัน มองข้างหลังแล้วน่าจะคันนี้น่ะ

เช้าวันพฤหัสครับพี่น้อง...(เผื่อใครไม่รู้):coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:
ไม่รู้เลยนะนี้ขอบคุณคราบ:coolly-0010:พรุ้งนี้ก็วันศุกร์นะ(เผื่อใครไม่รู้):coolly-0040:

เบื่อได้อีก

ใช้ตังค์แล้วสบายใจ :coolly-0042:

มะวาน รถใครก็ไม่รุ ขับผ่านหน้าร้าน ยูารส สีขาว มองตามหลังไป ล้อ..หล่อ..มัวแต่ยุ่งติดสติกเกอร์รถให้ลูกค้าเลยไม่ได้ทักทายกัน มองข้างหลังแล้วน่าจะคันนี้น่ะ

ล้อหล่อ อย่างเดียวใช่มั้ยพี่ยศ...คนขับธรรมดาๆใช่มะ :coolly-0046:

เบื่อได้อีก
เบื่อก็มาเที่ยวบางแสน..ซิจ๊ะ จะได้หายเบื่อ..รับรอง มีแต่ความสนุกสนานนนนน....

อิ อิ ว่าแล้วป๋าต้องเห็น แต่เอ..ผมมองไม่เห็นป๋ายศน่ะ อยู่ตรงไหนเหรอ เพราะผมมองเข้าไปในออฟฟิศกระจกมันเงาๆ รู้แต่ว่ามีคนนั่งอยู่ในออฟฟิศ :coolly-0024:

พอดีไปส่งคุณเธอลงช้อปปิ้งที่โรบินสัน ส่วนผมย้อนกลับมาทำโอน่ะครับ :coolly-0039:

ล้อหล่อ อย่างเดียวใช่มั้ยพี่ยศ...คนขับธรรมดาๆใช่มะ :coolly-0046:

:coolly-0028: :coolly-0002: :coolly-0042: :coolly-0041:

ปล.ตอนนี้ใส่ ADVAN RG I สีทองแล้วนะ อย่าทักคันผิดล่ะ :coolly-0039:

ปล.ตอนนี้ใส่ ADVAN RG I สีทองแล้วนะ อย่าทักคันผิดล่ะ :coolly-0039:
อุ้ย ถึงฝั่งแล้วเหรอเนี่ยยยย :coolly-0005:

ตั้งแต่สงกรานต์ยาวมาจนถึงวันนี้ งานยังไม่ซามือเลย มีแต่งานเข้าทั้งนั้น ทั้งปัญหาเรื่องคน เรื่องหัวหน้า ยังไม่ลงตัวซักที ปวดหัวไปหมด นโยบายกับความเป็นจริงมันไปด้วยกันไม่ได้ แต่แกก็ยังฝืน จนตอนนี้ลามไปจนเริ่มมีปัญหาเรื่องคนแล้ว ลูกน้องเริ่มถอดใจใส่เกียร์ว่างกัน เราคนกลางนัดคุย เปิดเวทีแล้วแต่ก็ยังสรุปไม่ได้ (เหมือนการเมืองขณะนี้เลย) แต่ท้ายสุดแล้วเราคงต้องเลือกฝั่งคนทำงานเพราะลูกน้องเรา เป็นมือเป็นเท้าให้กับเรามานาน ส่วนหัวหน้านั้นมาใหม่ อิมพอตมาจากบริษัทแม่ที่หลายๆคนไม่ชอบ ไม่เข้าใจวัฒนธรรมการทำงานของเรา ก็ได้แต่หวังว่าเค้าคงจะถูกย้ายไปเร็ววัน ตอนนี้เริ่มเข้าสู่ช่วงอารยะขัดขืนแล้ว :coolly-0028:

เฮ้อ....โล่งหน่อยที่ได้ระบาย 5555+ :coolly-0023:

ตั้งแต่สงกรานต์ยาวมาจนถึงวันนี้ งานยังไม่ซามือเลย มีแต่งานเข้าทั้งนั้น ทั้งปัญหาเรื่องคน เรื่องหัวหน้า ยังไม่ลงตัวซักที ปวดหัวไปหมด นโยบายกับความเป็นจริงมันไปด้วยกันไม่ได้ แต่แกก็ยังฝืน จนตอนนี้ลามไปจนเริ่มมีปัญหาเรื่องคนแล้ว ลูกน้องเริ่มถอดใจใส่เกียร์ว่างกัน เราคนกลางนัดคุย เปิดเวทีแล้วแต่ก็ยังสรุปไม่ได้ (เหมือนการเมืองขณะนี้เลย) แต่ท้ายสุดแล้วเราคงต้องเลือกฝั่งคนทำงานเพราะลูกน้องเรา เป็นมือเป็นเท้าให้กับเรามานาน ส่วนหัวหน้านั้นมาใหม่ อิมพอตมาจากบริษัทแม่ที่หลายๆคนไม่ชอบ ไม่เข้าใจวัฒนธรรมการทำงานของเรา ก็ได้แต่หวังว่าเค้าคงจะถูกย้ายไปเร็ววัน ตอนนี้เริ่มเข้าสู่ช่วงอารยะขัดขืนแล้ว :coolly-0028:

เฮ้อ....โล่งหน่อยที่ได้ระบาย 5555+ :coolly-0023:
ทำงานง๊อกๆๆๆ :coolly-0013:

ตะน้อง 960 ได้ยินแล้วตอบหน่อย....

ลิ้นต่อกันชนหน้า tbo1 จะขอให้ก็อปให้พี่ 1 อันจะได้ม้าย.... เท่าหร่าย..... ขอราคาเพื่อพิจารณาที

จา pm หรือลงในนี้ก็ได้ ตามสะดวกเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม